หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 31 จากทั้งหมด 31

NABDAW
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ศิลปินนับดาวมาแล้วจ้า

ตอนนี้อัลบั้มนับดาวคลอดแล้วค่ะ

และมีการขายเพื่อเป็นรายได้ให้เด็กยากจน

"โครงการอาหารกลางวันค่ะ"

ที่จังหวัดโคราช

รายละเอียดพรุ่งนี้นับดาวจะเอามาลงนะค่ะ

พี่ๆสมาชิกท่านใด สนใจร่วมทำบุญ ขอเชิญนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ศิลปินนับดาวมาแล้วจ้า

หนับหนุนเต็มที่ครับ...ขายดี..ขายดี..นะครับ
    แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ..จะได้ซื้อมาฟังมั่ง

mod
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่ บมจ อสมท เหมื่อนกัน

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2979
    Status
    โพส
    393

มีงานทัวร์ ที่ไหน เอาวงผมไปเล่นด้วยจิ อิอิ
    www.myspace.com/immaturethai

triton1321
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tan immature ดูโพส
    มีงานทัวร์ ที่ไหน เอาวงผมไปเล่นด้วยจิ อิอิ
    www.myspace.com/immaturethai
    "อิมเมเชอร์" ไปลองฟังมาแล้ว... 555 เนื้อหาน่าหนักใจจริงๆด้วย ...
    แต่ก็ฟังสนุกดี ไม่เครียด..
    ถ้าจะขายเด็กวัยรุ่นสมัยนี้ ต้องทำดนตรีให้ทันสมัยกว่านี้นะผมว่า แต่ก็อย่างว่าแนวใครแนวมัน มาแบบวงindyนี่เนอะ

ของคุณนับดาวน่าจะมีตัวอย่างให้ฟังบ้างนะครับ... ยุคสมัยมันเปลี่ยนไป มีผลงานต้องมีแหล่งเผยแพร่ที่เข้าถึงง่าย... GMM แกรมมี่สมัยนี้เอาเพลงมาให้ฟังบนเว็บฟรีๆแล้ว(ลดคุณภาพเสียงนิดหน่อย) แถมให้codeไปใช้อีกต่างหาก อยากได้แบบคุณภาพเสียงดีๆก็ซื้อcd หรือเติมเงินแล้วdownloadเอาที่เว็บเลย ซื้อเป็นเพลงๆไปก็ได้

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    128
    Status
    โพส
    70

วันนี้ยังไม่เห็นส่ง CD เพลงมาให้เลยน่ะ ดีเจที่นี่ รอเปิดสนับสนุนเต็มที่ ครับ...เมกาเด๊นท์คนใหม่ล่าสุด
    2 แผ่น เด้อ อีก 1 แผ่น จะเล่นเกมส์กับทางบ้าน

ลืมไป คุณ MOD อยู่ บมจ อสมท โซนไหนกันครับ กทม หรือ ตจว. ใช้ไทรทันรุ่นไหนครับ วันที่ 1 สค 51 ผมจะไปอบรม Mini MBA ที่อสมท ร่วมกับ คณะบัญชีจุฬาฯ รุ่นสุดท้าย ตั้ง 2 เดือนครึ่ง ค่าน้ำมันเกินเงินเดือนแน่เลย

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้