สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1369
    Status
    โพส
    219

มาตรฐาน Hot InaZma ผมใช้แล้วเล่าสู่กันฟัง

ไฟล์แนบ 11638
    Hot InaZma ของ Ralliart หลายท่านอาจจะคุ้นแล้ว แต่หลายท่านอาจจะยังไม่คุ้นหู มันคือตัวปรับระดับสมดุลและเพิ่มประสิทธิภาพ ไฟฟ้าในรถยนต์ ครับ ผมไปเห็นเขาโชว์ ไว้ที่ศูนย์ มิตซุเชียงราย ก็เลยตัดสินใจซื้อมาลองเสียบดู ปรากฏว่า "เป็นอะไรที่เข็มขัดสั้นครับ " คาดไม่ถึงนะเอง เริ่มตั้งแต่ผมสตาร์ท เครื่องเลย มันติดง่ายขึ้น จอภาพก็รู้สึกจะภาพคงที่ และจอภาพตอนถอยหลัง ถ้ามีการเหยีบเบรค ทุกครั้งภาพมันจะ เหลือง พอยกเบรค ภาพก็กลับมาปกติ ตอนนี้อาการเหล่านี้หายไปครับ แสดงว่าระบบไฟฟ้าสมดุลครับ แอร์ก็รู้สึกว่าทำงานดีขึ้น แต่ที่แน่ๆ อยากบอกว่า "เครื่องมันแรงขึ้นครับ " อันนี้รู้สึกได้ทันที ในรอบต่ำ แล้วเร่งแซง จะดีขึ้นกว่าเก่าครับ เหมือนกับ มันจุดระเบิดดีกว่าเดิม ไงไม่รู้บอกไม่ถูก ถ้าท่านไหนใช้อยู่มาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ เห็นในซองมันบอกว่าทำให้ประหยัดน้ำมันขึ้นอีก 10% ว่างั้น คิดว่าระดับ Ralliart เชื่อถือได้ครับ ผมซื้อมา 3พันกว่าบาท คิดว่าคุ้มนะครับ ท่านใดมีปัญหาไฟในรถ ลองเอาไปใช้ดูนะครับ น่าจะช่วยได้

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

มาตรฐาน Re: Hot InaZma ผมใช้แล้วเล่าสู่กันฟัง

เป็นข้อมูลที่ดีครับ เพราะหลายคนเคยถามมาสงสัยกันมานาน

solod
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: Hot InaZma ผมใช้แล้วเล่าสู่กันฟัง

อยากจะซื้อสินค้าหลายๆ อย่างของ RALLI ART อยู่เหมือนกันครับ แต่ติดที่ว่าถ้าไม่ใช่ตัวแทน(ศูนย์ต่างๆ) หรือ RALLI ART Shop เค้าจะไม่ส่งให้ร้านขายทั่วไปเลย สั่งเองก็ไม่ได้ รายนี้เค้าหยิ่ง(ร้านประดับยนต์แถวบ้านบอกมา) ต้องสั่งผ่านศูนย์เท่านั้น ส่วนที่ศูนย์ก็จะชาร์จค่าสั่งอีก ไม่แน่ใจว่าเท่าไหร่แต่รู้ว่าแพงพอสมควร ตอนนี้เลยถอดใจอ่ะครับ

จริงๆ ถ้าเป็นไปได้อยากให้เค้าเปิดเว็บสั่งผ่านเน็ตได้จะดีมากเลยนะเนี่ย น่าจะขายได้ดีแท้ๆ

หรือใครพอจะสะดวกไปซื้อที่ Shop (รู้สึกว่าจะมีส่วนลดให้ด้วย) แล้วส่งให้ผมบ้างป่ะครับ ผมว่าค่าส่งน่าจะถูกว่าที่เค้าชาร์จนะ อาจรวมกันหลายๆ คนแล้วซื้อทีเดียวก็ดีนะครับ เผื่อจะได้ลดเพิ่ม...อิอิอิ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

เก็บข้อมูลอันมีค่า ขอบคุณครับ

User ID
    1539
    Status
    โพส
    177

ไม่เคยรู้เลย ดีครับ

User ID
    2182
    Status
    โพส
    184

อยากรู้มานานแล้ว ขอบคุณครับ

toeylek
    ผู้เยี่ยมชม

แต่บางคนใช้แล้ว บอกไม่เกิดไรขึ้นเลยอ่ะ แค่ไฟหน้าสว่างขึ้นอ่ะครับ ตกลงมันยังไงเนี่ย

7610
    ผู้เยี่ยมชม

ดีจริงเหรอครับ
    เพราะตอนนี้ผมต่อสายกาวจ่ายกระแสไฟโดยตรงเครื่องก็ดีแล้ว

ข้อมูลกระทู้