หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 33 จากทั้งหมด 33

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11637
    Status
    โพส
    1,415

มาตรฐาน ตอบ: ระวังร้านแอร์ที่ จ.ระยองครับ จากพันทิพย์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    วิลลาสแอร์ผมก็ไปติดผ้าใบกระบะและเคยบอกป้าหนูแหม่มไปซื้อเพราะว่าร้านอื่นไม่มีแต่ก็รู้นะว่าเขาพูดไม่ดีแต่เราจะเอาของก็เลยไม่อยากคิดมาก
    ลองดูตามความเหมาะสมครับร้านบางร้านบอกว่าดี แต่พอทำให้เราดันไม่ดีก็มีอยากให้มองวัตถุประสงค์ของเราดีกว่าน้อ จะบอกร้านไหนดีตลอดบางอย่างเขาทำไม่ดีก็มี. ผมเองก็ทำธุระกิจหลายอย่าง ก็พอเข้าใจ ดีบ้างพอใจบ้างไม่ชอบบ้าง. ให้ตกลงทำความเข้าใจกันดีกว่าน้อ. คิดบวกคิดดีจะได้ไม่เคลียด. แต่ก็ดีแล้วที่บอกๆกันมาจะได้รู้เรื่อง อิอิ
    สรุปว่าจะยังไง??? อ่านแล้วงงครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน ตอบ: ระวังร้านแอร์ที่ จ.ระยองครับ จากพันทิพย์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonk ดูโพส
    สรุปว่าจะยังไง??? อ่านแล้วงงครับ
    สรุปว่าอย่าคิดมาก งง

User ID
    1506
    Status
    โพส
    14

ผมก็เคยโดนมาแล้วครับ เคยไปสอบถามเรื่องหลังคาและแอร์ พูดคุยไม่เข้าหูทั้งพ่อและลูกชาย

theppabud
    ผู้เยี่ยมชม

ส่วนมากโดนกันทุกคนผมก็ด้วย พูดจาเหมือนไม่อยากขายของ

User ID
    11927
    Status
    โพส
    383

น่ากลัวจังและสักวันจะเจ็งไหมเนี้ย......555

User ID
    14490
    Status
    โพส
    1,003

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วรินทร ดูโพส
    น่ากลัวจังและสักวันจะเจ็งไหมเนี้ย......555
    ไม่เจ๋งหรอกมั้งครับน้า เห็น Vigo เข้าเยอะร้านนี้

User ID
    11927
    Status
    โพส
    383

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายโบ้ ดูโพส
    ไม่เจ๋งหรอกมั้งครับน้า เห็น Vigo เข้าเยอะร้านนี้
    สงสัยจะบริการแต่ vigo เมิ้งแต่ triton ไม่ต้อนรับ..ฮิๆๆๆ

User ID
    15510
    Status
    โพส
    155

ได้ยินมานานแล้วคับร้านนี้ ไม่ดีจิงๆคับพูดไม่เอาลูกค้า คับ อยู่แถว ถนน จันทอุดม

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

เมื่อวานเพิ่งทำแอร์กับช่างที่รู้จักกันข้างบ้าน(เป็นช่างของโตโยต้า) สายพานแอร์ขาด ตู้รั่ว (4 ปีเองรั่วซะแล้ว) ซื้อของเอง ค่าแรง 700 + ลาบเป็ดและ 037
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย JK Blackplus : 08-04-2012 เมื่อ 09:49

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

จบกี่พันอ้ะน้า

User ID
    12703
    Status
    โพส
    85

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ร้านนี้ก็เคยซื้อของพูดไม่ดีทั้งพ่อทั้งลูก วิลาสแอร์แอนซาว ราคาของบางอย่างแพงบางอย่างพอรับได้ แต่ถ้าไม่ดีก็ไม่ส่งเสริมครับ
    ชื่อนี้ได้ยินมาหลายคนพุดนะคับอย่าไปเข้าเด็ดขาด

User ID
    21344
    Status
    โพส
    351

ผมก็ไปใช้บริการมาแล้วครับอย่างว่าแหละครับพูดจาสุนักไม่รับทานจริงๆครับผมหลงกลมันครับไปใส่หลังคาพร้อมแอร์มาครับ
    มันพูดจาหวาดล้อมดีมากก่อนขายครับแต่พอหลงเชื่อมันแล้วทำไงได้ครับตอนติดตั้งหลังคามาก็เลยคัยกับช่างติดตั้ง
    ถามทุกเรื่องจนช่างบอกว่าแย่ครับพี่ขนาดเทพพันสายไฟช่างต้องเบิกประจำตัวใครทำหายหักตังค์แล้วยี่ห้อที่ผมใส่ maxfriber
    มันเป็นตัวแทนขายครับมันเลยเชียมากเลยตอนผมไปดูเลยหลงกลมันแต่ช่างบอกว่า caryboyดีกว่าครับพี่ ยี่ห้อนี้ร้านมันเป็น
    ตัวแทนเลยเชียพี่ลองใช้ดูไม่เกิน3เดือนที่ติดจากร้านนี้ไปแตกแทบทุกรายครับ ผมเลยอึ้งเลยครับช่างพูดแบบนี้
    แล้วผมไปซื้อเครื่องเสียงที่ร้าน ศิริสินเพื่อเอามาทำรถผมเองเพราะเป็นร้านประจำผม ช่างเขาเห็นเลยถามผมว่าทำเองหรอพี่
    ผมตอบครับผมเอาไปทำเอง ช่างถามผมว่าราคาเท่าไรครับผบบอกราคาไปแล้วถามว่าแล้วรุ่นนี้ที่ร้านแพงไหมครับพี่
    ช่างบอกว่าไม่ใช่แค่แพงครับพี่โครตแพงเลยร้านนี้ช่างบอกยังงี้ผมเลยเข้าใจครับเป็นไปได้ใครที่เคยใช้บริการมันมาแล้ว
    ร้านมันจะติด สติกเกอร์ร้านไว้หลังรถ แกะออกเลยครับอย่าไปโปรโมตให้มันเลยชื่อ:  IMG_7094.jpg
ครั้ง: 130
ขนาด:  178.3 กิโลไบต์

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tg36 ดูโพส
    ผมก็ไปใช้บริการมาแล้วครับอย่างว่าแหละครับพูดจาสุนักไม่รับทานจริงๆครับผมหลงกลมันครับไปใส่หลังคาพร้อมแอร์มาครับ
    มันพูดจาหวาดล้อมดีมากก่อนขายครับแต่พอหลงเชื่อมันแล้วทำไงได้ครับตอนติดตั้งหลังคามาก็เลยคัยกับช่างติดตั้ง
    ถามทุกเรื่องจนช่างบอกว่าแย่ครับพี่ขนาดเทพพันสายไฟช่างต้องเบิกประจำตัวใครทำหายหักตังค์แล้วยี่ห้อที่ผมใส่ maxfriber
    มันเป็นตัวแทนขายครับมันเลยเชียมากเลยตอนผมไปดูเลยหลงกลมันแต่ช่างบอกว่า caryboyดีกว่าครับพี่ ยี่ห้อนี้ร้านมันเป็น
    ตัวแทนเลยเชียพี่ลองใช้ดูไม่เกิน3เดือนที่ติดจากร้านนี้ไปแตกแทบทุกรายครับ ผมเลยอึ้งเลยครับช่างพูดแบบนี้
    แล้วผมไปซื้อเครื่องเสียงที่ร้าน ศิริสินเพื่อเอามาทำรถผมเองเพราะเป็นร้านประจำผม ช่างเขาเห็นเลยถามผมว่าทำเองหรอพี่
    ผมตอบครับผมเอาไปทำเอง ช่างถามผมว่าราคาเท่าไรครับผบบอกราคาไปแล้วถามว่าแล้วรุ่นนี้ที่ร้านแพงไหมครับพี่
    ช่างบอกว่าไม่ใช่แค่แพงครับพี่โครตแพงเลยร้านนี้ช่างบอกยังงี้ผมเลยเข้าใจครับเป็นไปได้ใครที่เคยใช้บริการมันมาแล้ว
    ร้านมันจะติด สติกเกอร์ร้านไว้หลังรถ แกะออกเลยครับอย่าไปโปรโมตให้มันเลยชื่อ:  IMG_7094.jpg
ครั้ง: 130
ขนาด:  178.3 กิโลไบต์
    ซวย สถาน เดียว ร้าน นี้ มัน ทุบ รถ ผม ซะ บุบ แล้ว บอก ว่า เดว liner ก็ ปิด ฟหมด

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้