หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 35 จากทั้งหมด 35

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: ฝากถึง ศูนย์บริการมิตซู อยุธยา สายเอเซีย

อั๊ยย๊ะ...!!! น้าวิ๊ดดดดๆๆๆ ลบเลยๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆ โดนวาซาบิไปอ่ะดิ เล่นซะน้ำหู น้ำตาเล็ดเลย 55555+
    ด้วยความเคารพครับ..

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

มาตรฐาน ตอบ: ฝากถึง ศูนย์บริการมิตซู อยุธยา สายเอเซีย

ดังหน้าเครื่อผมก็เป็นครับน้าต้น ไปเข้า 0 ที่นี่เเหละครับ ผมนั่งคุยกับลุงยามช่วงเช้า ได้ความว่า ที่ 0 ตอนนี้ขาดพนักงานรับรถน่ะครับ ช่างก็ยังมาไม่ครบครับ เพราะช่วงนี้รถที่มานั้นเป็นรถที่น้ำท่วมทั้งนั้น เเล้วเดินดูรถเเต่ละคัน สาหัสจริงๆครับ ต่างคนต่างโอกาสเเหละครับผมว่า ช่วงที่ผมเข้า พอดีเจอช่างพอดีเลยให้เขามาฟังเสียง ช่างบอกว่าดังหน้าเครื่องครับ สรุปเลยได้เปลี่ยนลูกรอกสายพานไดร์ชาร์จไปน่ะครับ เสียงดังก็หายเลย ยังไงน้าลองเช็คดูอีกทีครับ เอาใจช่วยครับ ผมเองก็เข้า 0 นี้มาตั้งเเต่ออกรถเเล้วครับ ทุกอย่างก็โอเคดีนะครับ ยังไงลองดูอีกทีครับน้า.....

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    อั๊ยย๊ะ...!!! น้าวิ๊ดดดดๆๆๆ ลบเลยๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆ โดนวาซาบิไปอ่ะดิ เล่นซะน้ำหู น้ำตาเล็ดเลย 55555+
    ถ้าไม่บอกว่า โดนวาซาบิ ผมก็คิดว่า น้าตั้วเริ่มเเย่เเล้ว 555+ ด้วยความเคารพครับ อิอิ

User ID
    25822
    Status
    โพส
    69

ผมก็ขักแหยงๆแล้วซิเรื่อง0บริการของมิซู ชอบมาก รถมิซูจองไว้แล้วที่ลพบุรี ใช้มิซูคันที่3แล้ว แต่เรื่อง0บริการทำให้ผมหนักใจจัง ที่ลพบุรีมีคนเม้นหลายรายแล้ว น่ากลัวจัง ที่ไหน0พอใช้ได้บอกกันด้วยนะ

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

[quote=กรุงเก่า;609687]
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    ถามจริงๆน้าตั้ว ไปหาหมอที่ไหนมา ถึงหายเป็นวัยทองอ่ะ บอกหน่อยดิ[/quote
    เอาอีกแระ เอ๊ะอ่ะๆ ก็มาว่าผมวัยทองๆๆๆ วันที่ 5 ธ.คนี้ ก็ครบรอบวันเกิดผม อายุ 28 พอดีเลยนะครับ มาหาว่าเราวัยทองอีกแระ กร๊ากกกกกก..!!!!
    ปล. วันที่ 5 ธ.คนี้ ตอนเย็นคุณว่างป่าว กินเหล้ากันคร๊าบบ วันเกิดผมอ่ะ ใต้ต้นมะกรูดเราที่เดิม คริๆๆ:banane48:
    อ่าว...น้าตั้วเองเพิ่ง28เองหรือครับ...เป็นไปได้ไหมนั่น..งั้นผมเองก็22ซิครับ..ฮาฮาฮา....(ขออภัยครับ..คนสระแก้วขอแจม)..

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

[quote=รณรงค์;609728]
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส

อ่าว...น้าตั้วเองเพิ่ง28เองหรือครับ...เป็นไปได้ไหมนั่น..งั้นผมเองก็22ซิครับ..ฮาฮาฮา....(ขออภัยครับ..คนสระแก้วขอแจม)..
    5555+ ผมพูดเล่นอ่ะครับน้ารงค์ ปีนี้ผมก็...อิๆๆๆ เกิน 28 ไปอีกเยอะครับ ไม่อยากพูดถึงอายุเลย เฮ้อออ ..!! 5555+

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

แต่ตั้วตัวเกิดวันดีมากครับ..มีคนร่วมฉลองกันทั้งประเทศเลย..

TTC-01612 TTC-Member
    User ID
    18711
    Status
    โพส
    1,099

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prommrob ดูโพส
    ผมก็ขักแหยงๆแล้วซิเรื่อง0บริการของมิซู ชอบมาก รถมิซูจองไว้แล้วที่ลพบุรี ใช้มิซูคันที่3แล้ว แต่เรื่อง0บริการทำให้ผมหนักใจจัง ที่ลพบุรีมีคนเม้นหลายรายแล้ว น่ากลัวจัง ที่ไหน0พอใช้ได้บอกกันด้วยนะ
    ลองไปเข้าศูนย์ที่พิษณุโลกดูซิครับเห็นน้า ๆ สมาชิกชาวพิษณุโลกบอกว่าบริการดี ส่วนตัวยังไม่เคยเข้าครับ...ฮิฮิฮิ

User ID
    25822
    Status
    โพส
    69

ปีใหม่นี้จะขึ้นไปพิษณุโลกครับ พี่น้องชาวพิษโลกต้อนรับด้วยนะครับ31ธ.ค.เจอกันครับ(หน้าวัดใหญ่ 09.00น.)

TTC-01612 TTC-Member
    User ID
    18711
    Status
    โพส
    1,099

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prommrob ดูโพส
    ปีใหม่นี้จะขึ้นไปพิษณุโลกครับ พี่น้องชาวพิษโลกต้อนรับด้วยนะครับ31ธ.ค.เจอกันครับ(หน้าวัดใหญ่ 09.00น.)
    ยินดีต้อนรับครับน้าถ้าจะขึ้นภูหินร่องกล้าก้อแวะบ้านผมก่อนก้อได้นะครับ 0875124184 ทีป ครับ อยู่แถวน้ำตกแก่งโสภา

User ID
    20
    Status
    โพส
    315

งั้นต้องมา 0 สุพรรณแล้วครับน้าต้น

User ID
    30965
    Status
    โพส
    61

o สุ1000 เป้นไงบ้างครับ พอดี จะแสนโลแล้ว

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

หุหุหุ เรื่อศูนย์สุพรรณยังไม่เคยลองนะครับ
    แต่ที่แน่ๆ..ข้าวต้มที่สุพรรณอร่อยมาก..ชื่อร้านอะไรจำไม่ได้ละ
    ว่างๆต้องไปซ้ำ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

หุหุหุ..เมื่อวานเอารถเข้าไปเช็ค 50,000 โล กับการแก้ปัญหาเดิมๆที่ยังไม่บรรลุ
    พร้อมกับปัญหาใหม่่(แต่น่าจะเป็นเรื่องเดิมๆของรถรุ่นนี้) พวงมาลัยเริ่มดัง แอร์เปิดแรงเริ่มดัง
    พนักงานรับรถหน้าเดิมๆ สุภาพเรียบร้อย แจ้งปัญหาต่างต่างๆแก่พนักงานลงบันทึกครบถ้วน
    ทิ้งรถไว้ แล้วกลับมาทำงาน...ไม่นานพนักงานก้โทรมาแจ้ง ...ปัญหาแอร์ดังแก้ไขแล้ว จะใส่กรองแอร์เพิ่มไหมครับ
    ก้ตกลงใส่ 450 (แต่จำได้ว่า ตอนออกรถ เซลบอกแถมกรองแอร์ให้แล้วนี่หว่า...โดนหลอกซะละ แต่ไม่ซีเรียส)
    บ่ายสี่โมงเย็นเข้าไปรับรถ...เสียค่าใช้จ่าบทั้งสิ้น ประมาณ 2600 กับระยะ 50,000 โล กับกรองแอร์ ถามถึงปัญหาอื่นๆ
    พนักงานก้แจ้งว่า พวงมาลัยดังช่างตรวจซ่อมให้แล้ว ส่วนเรื่องเสียงหน้าเครื่องดังยังไม่ได้ซ่อม....เนื่องจากเจอปัญหา เทอร์โบร์รั่ว.......
    ตอนนี้ส่งเรื่องเครมให้แล้ว...เหอะๆๆๆๆ...ปัญหาเก่ายังไม่หายของใหม่เข้ามาอีกละ....ก้ไม่เป็นไรครับมองในแง่ดีเขาทา0ยังตรวจซ่อมแก้ไข
    ตามความรับผิดชอบของเขาที่พึงมี...ซื่อตรงต่อลูกค้า...ยังไงผมก้ยังใช้รถคันนี้อีกนาน และก้ยังคงเข้าoนี้อีกนาน ทั้งนี้ขอขอบคุณพี่(น่าจะเป็นผู้จัดการฝ่ายช่าง )
    ที่คอยดูแลและพยายามแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น แม้จะไม่หายแต่ผมก้เห็นความพยายามและตั้งใจ...หวังว่าคงจะมีสิ่งดีๆให้กันตลอดไปอีกนาน...หุหุหุ

TTC-03408 TTC-Member
    User ID
    20285
    Status
    โพส
    1,731

เก็บข้อมูลครับ ผมก็ใช้บริการศูนย์อยู่ครับ...

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้