พอดีว่าเข้าโรงรถเมื่อไหร่ไม่กิ่งไม้ก็หลังคาเกี๋ยวเสาทุกทีผลลัพท์ที่ได้คือหลังคาบ้านงอเสางอ เสาดีใส่หลังคาประจำว่าจะไม่ลืมก็ลืมตลอด เลยไปเบิกเเป้นวิทยุของศูนย์มา 760 บาท(เปิดดูข้างในแป้นมีวงจรปริ้นมาด้วยมิน่าหละมันถึงรับคลื่นได้ดี) แล้วจะเอาเสาสั้นแจ๊สมาใส่ถามเพื่อนแล้วของศูนย์ 265 บาท ยางรองพร้อมแท่นพลาสติกตัดแต่งเรียบร้อยแล้วจะรูตรงตำแหน่งแล้ว พอจะถอดเสาเก่าออกไปไม่เป็นเลยครับ เลยจะขอวิธีการถอดเสาออกทำยังงัยครับ ผมคิดว่าน่าจะต้องบัดกรีออกแต่สายมันสั้นเหลือเกินดึงขึ้นมาได้ประมาณนิ้วเดียวเองครับไม่สะดวกเลยไม่กล้าบัดกรีกลัวสายมันหลุดเข้าไปข้างในแล้วจะยุ่งจึงอยากรบกวนน้าๆทุกท่านหน่อยนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะครับ