หน้า 1 จากทั้งหมด 14 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 268

กระทู้: วงจรปลดไฟเครื่องโชว์สำหรับ ท่านที่ลงโปร.3.2 ปลดรอบพร้อมปลดบูทส์ ราคาถูก.....

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    491
    Status
    โพส
    869

มาตรฐาน วงจรปลดไฟเครื่องโชว์สำหรับ ท่านที่ลงโปร.3.2 ปลดรอบพร้อมปลดบูทส์ ราคาถูก.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    สวัสดีปีใหม่ครับ น้าเต้ย และสมาชิก Power Speed ทุก ๆ ๆ ท่าน
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง และมีความสุขทั้งท่านและครอบครัวตลอดปีตลอดไปครับ

และในปีใหม่นี้ โปรโมชั่นสุดคุ้ม ลงโปรแกรม 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulator Valve เพื่อปลดไฟเครื่องโชว์เมื่อลงโปร 3.2 และปลดล็อครอบเครื่องยนต์พร้อมปลดล็อคบูทส์เทอร์โบในเวอร์ชั่นใหม่ คิดราคาพิเศษพร้อมติดตั้ง 1,500 บาท

และถ้าลงโปรแกรมมาแล้วอยากใส่วงจรเพื่อปลดไฟโชว์ เร่งรอบเครื่องเกิน 3,000 รอบ/นาที ในขณะจอด พร้อมทั้งแถมปลดบูทส์เทอร์โบแบบไม่มีไฟโชว์เมื่อบูทส์เกิน 20 ปอนด์มาในแผงเดียวติดตั้งไว้ใน ECU คิดแค่ 1,000 บาท

ราคานี้ตลอดปีครับ 2555

แนะนำ เฉพาะรถ TRITON 2.5 did 116 แรงม้า เกียร์ธรรมดาตั้งแต่ปี 2004 -2010 ครับรุ่นที่ใช้กล่อง ECU มาเลเซียครับ ให้โทรนัดจองล่วงหน้าและควรนำรถมาทำเองครับ ไม่ส่งวงจรให้ไปติดตั้งเองครับ และไม่มีแจกฟรีและไม่มีให้ก็อปครับ ทุกอย่างมีต้นทุนทั้งค่าความคิดค่าทดลองกว่าจะได้มาไม่ได้ก็อปเขามาขายครับ

สเต็ปนี้โปร.3.2 บวกเทอร์โบปรับบูทส์ ที่ 25 PSI ก็ 179 แรงม้าแล้วครับมีผลไดโน่เทสทดสอบมาแล้วครับ

ผ่านการติดตั้งในรถลูกค้ามากว่า 600,000 KM. ไม่มีปัญหาทั้งระบบเครื่องยนต์ และ ECU ครับ มีแต่ประหยัดและแรงกว่าเดิม

สนใจติดต่อ 086-129-8508 เต้ย TRITON

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

มาตรฐาน ตอบ: วงจรปลดไฟเครื่องโชว์สำหรับ ท่านที่ลงโปร.3.2 ปลดรอบพร้อมปลดบูทส์ ราคาถูก.....

up ให้ อ.เต้ยครับ สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

มาตรฐาน ตอบ: วงจรปลดไฟเครื่องโชว์สำหรับ ท่านที่ลงโปร.3.2 ปลดรอบพร้อมปลดบูทส์ ราคาถูก.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง และมีความสุขทั้งท่านและครอบครัวตลอดปีตลอดไปครับ

และในปีใหม่นี้ โปรโมชั่นสุดคุ้ม ลงโปรแกรม 3.2 พร้อมใส่วงจร Emulator Valve เพื่อปลดไฟเครื่องโชว์เมื่อลงโปร 3.2 และปลดล็อครอบเครื่องยนต์พร้อมปลดล็อคบูทส์เทอร์โบในเวอร์ชั่นใหม่ คิดราคาพิเศษพร้อมติดตั้ง 1,500 บาท

และถ้าลงโปรแกรมมาแล้วอยากใส่วงจรเพื่อปลดไฟโชว์ เร่งรอบเครื่องเกิน 3,000 รอบ/นาที ในขณะจอด พร้อมทั้งแถมปลดบูทส์เทอร์โบแบบไม่มีไฟโชว์เมื่อบูทส์เกิน 20 ปอนด์มาในแผงเดียวติดตั้งไว้ใน ECU คิดแค่ 1,000 บาท

ราคานี้ตลอดปีครับ 2555

แนะนำ เฉพาะรถ TRITON 2.5 did 116 แรงม้า เกียร์ธรรมดาตั้งแต่ปี 2004 -2010 ครับรุ่นที่ใช้กล่อง ECU มาเลเซียครับ ให้โทรนัดจองล่วงหน้าและควรนำรถมาทำเองครับ ไม่ส่งวงจรให้ไปติดตั้งเองครับ และไม่มีแจกฟรีและไม่มีให้ก็อปครับ ทุกอย่างมีต้นทุนทั้งค่าความคิดค่าทดลองกว่าจะได้มาไม่ได้ก็อปเขามาขายครับ

สเต็ปนี้โปร.3.2 บวกเทอร์โบปรับบูทส์ ที่ 25 PSI ก็ 179 แรงม้าแล้วครับมีผลไดโน่เทสทดสอบมาแล้วครับ

ผ่านการติดตั้งในรถลูกค้ามากว่า 600,000 KM. ไม่มีปัญหาทั้งระบบเครื่องยนต์ และ ECU ครับ มีแต่ประหยัดและแรงกว่าเดิม

สนใจติดต่อ 086-129-8508 เต้ย TRITON
    ดันครับของดีราคามิตรภาพตอนรับปีใหม่สำหรับชาว116ม้าจริงๆครับ

User ID
    1097
    Status
    โพส
    129

น้าเต้ยครับ ถ้ากรณีมีกล่องดันและยกแล้ว ไปใส่วงจรและลงโปร 3.2 จะมีผลดีมากน้อยแค่ใหนครับผม

User ID
    1215
    Status
    โพส
    217

ขอราคาเกียร์ออโต้ด้วยครับ 2.5 did 116ม้า ปี 2006 ครับ nopgoon@gmail.com

User ID
    220
    Status
    โพส
    299

น้าเต้ยครับ รถผมตัว 116 ม้า 2.5 did ผมลงโปร 3.2 มาแล้ว ถ้าจะใส่วงจร และปลดบูส ตามราคาข้างต้น 1000 บาท ใช่ป่าวครับ แล้วถ้าทำ ทำได้ที่ไหน หรือว่าส่งทางไปรษณีย์ให้ผมทำเองได้ หรือว่ามีสถานที่ใน กทม. ที่สะดวกทำได้บ้าง ขอรายละเอียดหน่อยครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DeXter ดูโพส
    น้าเต้ยครับ ถ้ากรณีมีกล่องดันและยกแล้ว ไปใส่วงจรและลงโปร 3.2 จะมีผลดีมากน้อยแค่ใหนครับผม
    ถ้ามีดันแล้วยกแล้วมันจะท่วมไปครับเวอร์ไปต้องจูนกล่องยกใหม่ครับ

ส่วนมากที่ลูกค้ามาทำคือถอดกล่องยกออกเลยแล้วก้ใช้กล่องโปร 3.2 บวกกับดันราง 30-40 % เอา สเต็ปนี้ แรงม้าทะลุ สองร้อยกว่าตัวแล้วครับ แล้วก็บูทส์ 30 ปอนด์สบายๆแล้วครับวิ่งเนียนควันไม่ท่วมไม่ต่างกับมีกล่องยกหัวฉีดครับ
    ที่ดีกว่าคือวิ่งเนียนๆไม่กินน้ำมันและความร้อนเครื่องยนต์ไม่ค่อยมีปัญหา เหมือนที่ใส่กล่องยกและจูนเวอร์มีแต่ควันจะได้แต่ต้นๆแช่ยาวๆก็งานเข้าครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nopgoon ดูโพส
    ขอราคาเกียร์ออโต้ด้วยครับ 2.5 did 116ม้า ปี 2006 ครับ nopgoon@gmail.com
    เกียร์ออโต้ 116 แรงม้าลงไม่ได้ครับ กล่อง ecu คนละเบอร์ครับเป็นรุ่นเดียวที่ลงแล้วใช้งานไม่ได้ครับมีปัญหาเพราะทั้งกล่อง ecu และคันเร่งไฟฟ้าคนละชุดเลยครับ

สำหรับ 116 เกียร์ธรรมดาเท่านั้น ครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ forlife ดูโพส
    น้าเต้ยครับ รถผมตัว 116 ม้า 2.5 did ผมลงโปร 3.2 มาแล้ว ถ้าจะใส่วงจร และปลดบูส ตามราคาข้างต้น 1000 บาท ใช่ป่าวครับ แล้วถ้าทำ ทำได้ที่ไหน หรือว่าส่งทางไปรษณีย์ให้ผมทำเองได้ หรือว่ามีสถานที่ใน กทม. ที่สะดวกทำได้บ้าง ขอรายละเอียดหน่อยครับ
    ลงโปรมาแล้วถ้าสะดวกก็ขับรถมาใส่ได้ที่ ลพบุรีครับ(ที่บ้านผมเลย) ติดตั้งวงจรพร้อมเคลียร์โค๊ดให้สมบูรณ์ครับใช้เวลาติดตั้งไม่เกิน 1 ชั่วโมงครับ แต่ถ้าไม่สะดวกคงต้องถอดกล่อง ecu ส่ง ems มาครับแต่ปัญหาคุณจะต้องจอดรถหลายวันหน่อย

ถ้าใน กทม.ก็ต้องรอผมเดินทางไปที่อู่พี่กาหลง น่าจะช่วงกลางๆเดือนครับประมาณวันเสาร์หรืออาทิตย์กลางๆเดือนครับสามารถติดตั้งให้ได้ที่อู่พี่กาหลง สาย 2 ครับอยู่ตรงข้ามบ่อตกปลาเงาน้ำ ซอยบางแวกครับ

รายละเอียดยังไงโทร.สอบถามกันอีกทีครับ

User ID
    5494
    Status
    โพส
    169

น้าครับวันเด็กที่14/01/55 นี้น้าจะอยู่ที่บ้านลพบุรีหรือเปล่าครับ
    ผมอยู่นครสวรรค์ เผื่อจะพาเด็กๆไปเที่ยวสนามบินจะแวะไปหาครับ
    ขอแผนที่บ้านด้วยได้หรือไม่ครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MK6792 ดูโพส
    น้าครับวันเด็กที่14/01/55 นี้น้าจะอยู่ที่บ้านลพบุรีหรือเปล่าครับ
    ผมอยู่นครสวรรค์ เผื่อจะพาเด็กๆไปเที่ยวสนามบินจะแวะไปหาครับ
    ขอแผนที่บ้านด้วยได้หรือไม่ครับ
    ผมก็คงพาลูก ไปเที่ยวแถวๆกองบิน 2 เหมือนกันล่ะครับ ถ้าหลังจากเที่ยวแล้วก็คงบ่ายแก่ๆไปแล้วครับถึงจะอยู่ยังไงโทร.เช็คกันอีกทีครับยังไงถ้ายังไม่ลงโปร.มา ต้องเช็คศูนย์เปิดด้วยนะครับจะได้ไม่เสียเที่ยวบ้านผมก็ใกล้ๆศูนย์มิตซูฯดงจำปา ลพบุรีนี่ละครับ มาไม่ยาก

User ID
    1097
    Status
    โพส
    129

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เต้ยTRITON ดูโพส
    ถ้ามีดันแล้วยกแล้วมันจะท่วมไปครับเวอร์ไปต้องจูนกล่องยกใหม่ครับ

ส่วนมากที่ลูกค้ามาทำคือถอดกล่องยกออกเลยแล้วก้ใช้กล่องโปร 3.2 บวกกับดันราง 30-40 % เอา สเต็ปนี้ แรงม้าทะลุ สองร้อยกว่าตัวแล้วครับ แล้วก็บูทส์ 30 ปอนด์สบายๆแล้วครับวิ่งเนียนควันไม่ท่วมไม่ต่างกับมีกล่องยกหัวฉีดครับ
    ที่ดีกว่าคือวิ่งเนียนๆไม่กินน้ำมันและความร้อนเครื่องยนต์ไม่ค่อยมีปัญหา เหมือนที่ใส่กล่องยกและจูนเวอร์มีแต่ควันจะได้แต่ต้นๆแช่ยาวๆก็งานเข้าครับ
    ขอบคุณมากครับน้า ดูก่อนเผื่อเบื่อล้างดูดเมื่อไรจะขายทิ้งไปจัดโปร 3.2 กับน้าดูมั่งครับ

User ID
    20143
    Status
    โพส
    197

น้าเต้ยคับ รถผมลง3.2 บวก ดันราง และโบ 04 ทำได้มัยคับ

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

ส่งเฉพาะกล่องไปให้ใส่วงจรได้มั้ยครับน้าเต้ยรถพี่เขยอยากแรง 116 hp mt

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

สวัสดีปีใหม่ครับน้าเต้ย เฮงๆรวยๆ รำ่ำรวยๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

น้าเต้ยครับถ้าส่งemsกล่องลงไปให้น้าอัฟโปร+ใส่วงจรด้วยใช้เวลาประมาณ1อาทิตย์น่าจะได้ใหมครับถ้าประมาณนี้ผมจะได้จัดวัน/เวลาจอดไว้ครับ

User ID
    17529
    Status
    โพส
    85

น้าคับ ปกติโปร 3.2 สามารถบูสได้เท่าไหร่คับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ emmo ดูโพส
    น้าเต้ยคับ รถผมลง3.2 บวก ดันราง และโบ 04 ทำได้มัยคับ
    ถ้ารถเป็นรุ่น 116 เครื่อง 2.5 เกียร์ธรรมดา ตังแต่ปี 2004 ถึงปี 2010 ทำได้หมดครับ วันนี้ก็จัด triton 2.5 116 ปี 2010 กระบะใหม่ ไปอีกคันครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    ส่งเฉพาะกล่องไปให้ใส่วงจรได้มั้ยครับน้าเต้ยรถพี่เขยอยากแรง 116 hp mt
    ทำได้ครับน้าจีส่งเฉพาะกล่องมาแต่จะใช้เวลาสัก อาทิตย์ได้ครับกว่าจะส่งมาก็ มี 2 วัน และทำอีก 1 วัน และถึงจะได้ส่งกลับกว่าจะถึงพอดี 5 ถึง 7 วันแล้วแต่ที่อยู่จัดส่งครับ เน้นส่ง ems ครับรับประกันการส่งติดตามของได้และโอนเงินค่าทำก่อนส่งของกลับครับ เมื่อส่งกล่องเสร็จจะแจ้งหมายเลข ems ให้ครับ

User ID
    491
    Status
    โพส
    869

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kong22 ดูโพส
    น้าเต้ยครับถ้าส่งemsกล่องลงไปให้น้าอัฟโปร+ใส่วงจรด้วยใช้เวลาประมาณ1อาทิตย์น่าจะได้ใหมครับถ้าประมาณนี้ผมจะได้จัดวัน/เวลาจอดไว้ครับ
    ประมาณนั้นครับแล้วแต่สถานที่จัดส่งครับและก็วันที่ผมได้รับแล้วจะต้องหาเวลาเอากล่องไปลงโปรอีก แต่ถ้าลงโปรมาแล้วส่งมาถึงใส่วงจรแล้วลบโค๊ดให้เสร็จส่งกับได้เร็วกว่ากล่องที่ยังไม่ได้ลงมาครับ
    เพราะวันธรรมดาผมทำงานจะได้ทำก็วันเสาร์ของแต่ละสัปดาห์ครับ

แต่ถ้าขับรถมาเอง วันไหนก็ได้ผมนัดช่างลงโปร.ให้แล้วหลังเลิกงานผมติดตั้งวงจรให้ได้ไม่นานครับ

ถ้าส่งกล่องมาก็ให้ถึงผมสักวันพฤหัส,หรือวันศุกร์ครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 14 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้