สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    25217
    Status
    โพส
    231

มาตรฐาน จริงเท็จประการใดที่triton จะเปลี่ยนโฉม

ตามหัวข้อเลยค่ะวันนี้ไป0 ย่านกัลปพฤกษย์ มาพนักงานแจ้งว่าอย่างเพิ่งรีบจอง ไททันจะเปลียนหน้าใหม่เหมือนปาเจโร่เลย เลยอยากจะถาม กูรู้ทั้งหลายว่าจริงไหมค่ะและอีกนานไหมกว่าจะออก จะได้รอดู

User ID
    25666
    Status
    โพส
    1,861

มาตรฐาน ตอบ: จริงเท็จประการใดที่triton จะเปลี่ยนโฉม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nongfong ดูโพส
    ตามหัวข้อเลยค่ะวันนี้ไป0 ย่านกัลปพฤกษย์ มาพนักงานแจ้งว่าอย่างเพิ่งรีบจอง ไททันจะเปลียนหน้าใหม่เหมือนปาเจโร่เลย เลยอยากจะถาม กูรู้ทั้งหลายว่าจริงไหมค่ะและอีกนานไหมกว่าจะออก จะได้รอดู

ถ้าเปลี่ยนแค่นั้นจริงๆๆผมไม่เสียใจเลยที่จะได้รับรถในอีกไม่กี่วันนี้ แต่ถ้าเปลี่ยนเครื่องและภายในรถใหม่นี่สิน่าคิดกว่าเพราะแค่หน้าปาเจโร่เรามาเปลี่ยนข้างนอกยังถูกกว่าอีก และเห็นว่าราคารถปีใหม่นี้จะเพิ่มอีก2หมื่นต่อคัน แต่ถ้าเปลี่ยนแค่หน้าผมไม่เสียใจครับ 5555

User ID
    11810
    Status
    โพส
    754

มาตรฐาน ตอบ: จริงเท็จประการใดที่triton จะเปลี่ยนโฉม

อันนี้คงให้คำตอบได้นะครับ ไทรทันปีนี้แค่ปรับโฉมครับครั้งสุดท้าย 2013 ALL NEW ใหม่ทั้งคันพัฒนาร่วมกับนิสสัน หน้าตาจะออกมายังไงนะ
    MITSUBISHI MOTORS
    2012 March : "MIRAGE" New Global Small Car SUB-COMPACT B-Segment
    World Premier in Thailand ! JOIN with PSA Group / Lancer EX Nano Change /
    Triton CR45 MY2013 Last Minorchange
    2013 : All New Triton Full Model Change (Joint Develop with NISSAN !!)
    2014 : " New Global Small Sedan 1.2 Litre" Based on Mirage
    2015 : Pajero Sport Full Model Change / Lancer Full Modelchange / Mirage Hybrid & EV ?? รายละเอียดแบบชัดๆตามลิงค์ครับ

http://www.headlightmag.com/main/ind...port&Itemid=55

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

ไม่แน่ อาจมีสิทธ์ เพราะมันปรับบ่อยมาก ปรับเล็กปรับตลอด แผนการตลาดเค้าเยี่ยมจริงๆๆ
    (ออก4dขาวมุกm11 m/t มาอยากได้ วีจี แต่ตอนนั้นยังไม่มี ผ่านมา3เดือน ออกมาเฉยเลยm/t178 เจ็บใจจริงๆๆ)

User ID
    996
    Status
    โพส
    777

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ZELDA ดูโพส
    ไม่แน่ อาจมีสิทธ์ เพราะมันปรับบ่อยมาก ปรับเล็กปรับตลอด แผนการตลาดเค้าเยี่ยมจริงๆๆ
    (ออก4dขาวมุกm11 m/t มาอยากได้ วีจี แต่ตอนนั้นยังไม่มี ผ่านมา3เดือน ออกมาเฉยเลยm/t178 เจ็บใจจริงๆๆ)
    สู้อีกแบรนด์เจ้าตลาดไม่ได้หรอกครับ ตารางธาตุโลหะมีค่าเกือบหมดแล้ว gold, platinum, titanium รอดูอยู่ว่าจะมี palladium, uranium บ้างหรือเปล่า อิอิ

User ID
    1547
    Status
    โพส
    77

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ iGnUs ดูโพส
    สู้อีกแบรนด์เจ้าตลาดไม่ได้หรอกครับ ตารางธาตุโลหะมีค่าเกือบหมดแล้ว gold, platinum, titanium รอดูอยู่ว่าจะมี palladium, uranium บ้างหรือเปล่า อิอิ
    ^
    ^
    ^
    อาจจะมี Plutonium ด้วยก็ได้ครับ ^_^

User ID
    18866
    Status
    โพส
    282

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chaphat ดูโพส
    ถ้าเปลี่ยนแค่นั้นจริงๆๆผมไม่เสียใจเลยที่จะได้รับรถในอีกไม่กี่วันนี้ แต่ถ้าเปลี่ยนเครื่องและภายในรถใหม่นี่สิน่าคิดกว่าเพราะแค่หน้าปาเจโร่เรามาเปลี่ยนข้างนอกยังถูกกว่าอีก และเห็นว่าราคารถปีใหม่นี้จะเพิ่มอีก2หมื่นต่อคัน แต่ถ้าเปลี่ยนแค่หน้าผมไม่เสียใจครับ 5555
    มีปรับอีกอย่างคือ ลดระยะเวลารับประกันจาก 5 ปี แสนห้า เหลือ 3 ปีแสนเดียว

TTC-03450 TTC-Member
    User ID
    36705
    Status
    โพส
    624

ลองอ่านนี่ดูก่อนครับเผื่อเป็นข้อมูล

http://topicstock.pantip.com/ratchad...V11998180.html

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

คงแค่เปลี่ยนนิดหน่อย เขีบยนคิ้วทาปากแหละครับ

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

จับหน้าปาก็หล่อแล้ว

ข้อมูลกระทู้