หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

ton2514
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: มาแล้วครับโปรแกรมอัพเกรด 3200 4x4 เวอร์ชั่นใหม่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ brownie7930 ดูโพส
    สวัสดีครับ ผมก็ Triton 3.2 top อยากทราบเกี่ยวกับการ Up Verion ECU ของ Triton 3.2
    ว่าต้อง Up แล้วมันดีขึ้นจริงหรือแต่ที่รู้มาจากศูนย์นานมาแล้วว่า Triton 3.2 ไม่มีการ Up Verion หรือใครที่รู้ช่วยยืนยันอีกครั้งด้วย แต่สงสัยว่าทำไมทางศูนย์ไม่ยอมโทรแจ้งให้ทราบบ้าง !!!!! จริงเปล่า
    บอกให้ศูนย์ที่ภูเก็ตทำให้ ผลที่ได้
    1)เสียงเงียบลง
    2)อัตราเร่งลดลง
    3)กินน้ำมันมากขึ้น 10-15% ขึ้นอยู่กับการขับขี่
    ไม่น่าไปอัพเลย (ความเห็นส่วนตัวครับ)
    3.2 Ltd 4X4 AUTO + MEGA FIRE + กล่องคันเร่งครับ

chonlatan_pos@hotmail.com
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: มาแล้วครับโปรแกรมอัพเกรด 3200 4x4 เวอร์ชั่นใหม่

ดังเหมือนกันครับ วิ้งไปแสนโล ยังไม่เปลี่ยนเลยครับ อัพ v5 กินน้ำมันกว่าเดิม 20 กิโล แต่สงบขึ้นเยอะ เสียงรถตอนนี้ดังยังกับรถควายเหล็ก เสียงคลัสดังมาก

cocoa
    ผู้เยี่ยมชม

ของผม up มาแล้วเสียงเงียบลงพอใจมาก ทำที่ศูนย์สาทร อัตราการบริโภค ใก้ลเคียงของเดิม

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้