หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 24 จากทั้งหมด 24

กระทู้: น้าๆครับของแถมผมน้อยไปมั้ยครับ เซลบอกจะได้รถเดือนนี้แล้วเผื่อจะได้ต่อรองอีกนีสอะค รับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    27711
    Status
    โพส
    40

มาตรฐาน ตอบ: น้าๆครับของแถมผมน้อยไปมั้ยครับ เซลบอกจะได้รถเดือนนี้แล้วเผื่อจะได้ต่อรองอีกนีสอะค รับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Porlor ดูโพส
    บ้านอยู่ที่ไหนเหรอครับ ทำไมไปจองตั้งพิษโลก

อยุ่พิโลกครับ เเต่ทำงานอยุ่ที่ลำปาง

User ID
    29804
    Status
    โพส
    141

มาตรฐาน ตอบ: น้าๆครับของแถมผมน้อยไปมั้ยครับ เซลบอกจะได้รถเดือนนี้แล้วเผื่อจะได้ต่อรองอีกนีสอะค รับ

น้าทำงานอยู่ที่ใหนหรอคับ ว่างๆเด๋วไปดริ้งกัน ผมอยู่แถวเสรีเองคับ

User ID
    27711
    Status
    โพส
    40

ผมเดินทางบ่อยครับ เช่าบ้านที่การเคหะ พระบาทครับ

User ID
    28266
    Status
    โพส
    81

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MON LAMPANG ดูโพส
    2.5 mega cab plus -gls 689,000 ดาวน์350,000 ผ่อน72 งวด ดอกเบี้ย 3.4 %
    ของแถม
    1. ประกันชั้น1,พรบ.
    2.ค่าจดทะเบียน
    3.ค่าขนส่ง
    4.กิ๊ฟเซตแรลลี่อาร์ท
    5.เชคระยะ3ปี/100000กิโล
    6.ส่วนลดค่าแรง 35% อะใหล่ 15 % ตลอดอายุการใช้งาน
    7.เคลือบสี , พ่นกันสนิม
    8.ไลเนอร์
    9.ฟีลม์ hicool
    10.กล้องมองหลัง
    11.กันสาด
    12.ครอบไฟ หน้าหลัง
    13.ยางปูพื้น
    14.น้ำมัน 1000 บาท
    15.ครอบมือเปิด
    16.ขอบบันได

หรือ ตั้งแต่ข้อที่10-16 ถ้าไม่เอา ก็จะเปลี่ยนเป็น ส่วนลด 13400 บาท

น้าๆว่าโอเคมั้ยคับ แล้วระหว่างของแถมกับ ส่วนลด 13400 ผมควรเอาแบบใหนดี ขอบคุณมากครับน้าๆ
    ประกันชั้น 1, พรบ./ค่าจดทะเบียน/ค่าขนส่ง/เช็คระยะ 3ปี/ เคลือบสี,พ่นกันสนิม/ไลเนอร์/ยางปูพื้น.....แถมเป็นปกติอยู่แล้ว (ไม่ขอก็ได้) ที่พิเศษก็คือ
    1. ส่วนลดค่าแรง ,อะไหล่
    2.ฟิล์ม hicool
    3. กล้องมองหลัง
    4. กันสาด
    5. น้ำมัน
    6. ครอบมือเปิด
    7. ชายบันได
    5. ครอบไฟ

ก็ถือว่าพอใช้ได้ครับ แต่ฟิล์มน่าจะต่อรองเป็น ลามิน่า หรือ 3M น่าจะดีคับ แล้วน้ำมันก็ขอเต็มถังไปเลยครับ
    ส่วนดอกเบี้ยก็ถือว่าแพงมากคับผมได้ประมาณ สองกว่า

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้