หน้า 50 จากทั้งหมด 71 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 981 ถึง 1,000 จากทั้งหมด 1403

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

มาตรฐาน ตอบ: นัดมีทติ้งประจำเดือน

ร่วมด้วยช่วยกัน ตามไปครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MPV : 03-03-2013 เมื่อ 15:38

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน ตอบ: นัดมีทติ้งประจำเดือน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IckQ ดูโพส
    เพิ่มเติม..
    12.น้าใหม่ ตี๋น้อย ลูกชิ้นปลา..รถถังน้อยเหลืิองประกายมุก..
    13. _/\_ เชิญ ป๋าก๊อต ป่าหวาย พี่ใหญ่ บ้านไตรบุรี..ข้ามฟากจากลพบุรี มาเฮฮากันด้วยนะครับ
    14. น้าหนุ่ม รถไฟ...แบกไม้หมอนมาหย่อนก้น เฮฮากันด้วยคร้าบบบ

ปล. หากเอ่ยชื่อสมาชิกไม่ครบถ้วน ขาดตกหล่นท่านไหน ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ..ขอเชิญทุกๆท่านครับ

Sent from my SSGT7 using Forum Runner
    ​เอางั้นเลยเหรอ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    33537
    Status
    โพส
    143

ไปครับไป ต่อที่อี้ง้วน

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Num6072 ดูโพส
    ไปบ่อยอะดิ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

หอยแครงลวก + หูหมูย่าง + แกงเลียง ตามไปสมทบครับ

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    จัดไปตามอาวุโส555

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Num6072 ดูโพส
    กล้าหน่อยนะตาหนุ่ม

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    ไปบ่อยอะดิ
    แล้วจะมาพูดทำไม...อายเค้านะ

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

เมาดีแท้วันนี้

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

g,kvp^j แปลเอานะ 5555

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

แปลว่า เมาอยู่

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องเจ้านาย ดูโพส
    เมาดีแท้วันนี้

ฝนก็ตก...........รองเท้าลูกใครลืมไว้ที่รถ ไม่มารับเก็บขายนะครับ

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

ผมอาจเข้าไปช้านิดครับ รอเก็บของ แล้วเจอกันครับน้าๆ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    ผมอาจเข้าไปช้านิดครับ รอเก็บของ แล้วเจอกันครับน้าๆ
    ผมก็เช่นกันครับ น่าจะ 3 ทุ่ม ถึงที่หมายอะจร้า

User ID
    14987
    Status
    โพส
    537

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IckQ ดูโพส
    เชิญ สมาชิกบ้านสระบุรีทุกๆท่านนะครับ..มา่วมพบปะสังสรรค์กัน
    เพื่อนๆสมาชิกจากบ้านใกล้เรือนเคียง หากมีจิตสัมพันธ์ ขอเรียนเชิญกันทุกๆท่านนะครับ
    ท่านไหนที่สะดวกร่วมปาร์ตี้กับ คนหระรี...กรุณาแจ้งชื่อและจำนวนด้วยคร้าบบ
    พื้นที่จัดเฮฮา จะได้เตรียมให้พร้อมครับ
    ท่านไหนสะดวกเครื่องดื่มแบบไหน กับแกล้มแบบไหน ติดไม้ติดมือมาทานร่วมกัน
    ลงชื่อ..
    1.น้าต้น แก่งคอย สนับสนุน น้ำแข็งและโซดา
    2.นายโชคดี เจ้าของสถานที่ สนับสนุน 100pipers 1ขวดลิตร และกับแกล้มของคบเคี้ยว..อาหารการกิน..
    3. น้าเทพ วัดเพรียว..
    4. น้าหมู หินกอง....รบกวนจัดหมูหันตัวย่อมๆ และเตาย่างมาด้วยครับ.
    (.คชจ.ออกไปก่อนนะ เดี๋ยวมาหาร คชจ.กันที่บ้าน)
    5. น้าเน็ค หนองแค.มีของที่ระทึก ล็อตแรก เฉพาะทุกท่านที่มาร่วมงานวันนี้!!!!
    6. น้าวิทย์.อ๊อด บ้านหมอ...
    7. น้าหลง บ้านตะกุด
    8. น้ารักษ์ ซอย12
    9. น้าทิด คลุกฝุ่น
    10. เจ้เจ้านาง....(มาม๊ะ มาจอยกัน จอยกัน)
    11.แขกอาวุโส เชิญพิเศษ..ป้าจิ๊บ TG...(จะหลงพิกัดไหมเนี่ย)

อย่าลืมนะครับ. เสาร์ 9 มีนาคม 2556 แดดร่มลมโชย ตั้งแต่บ่ายสี่โมงเรื่อยไป จนดึกดื่น..มาเฮฮากันได้...
    ที่ "บ้านสิงห์มโน" 235 ถ.เทศบาล4 ((ตรงข้ามที่ทำการประปาเทศบาล แก่งขนุน)
    การเดินทาง.
    1. ถ้ามาจากกรุงเทพ ขับรถผ่านตัวเมืองสระบุรี ผ่านสี่แยกไฟแดง ตรงมาข้ามสะพานแม่น้ำป่าสัก เลี้ยวขวาที่สามแยกไฟแดง รพ.สระบุรี..ผ่าน รพ.สระบุรี ตรงมา เจอทางโค้งบังคับซ้าย หัวโค้งขวามือคือวัดแก่งขนุน..ตรงมาอีกประมาณแปดร้อยเมตร..บ้านอยู่ทางซ้ายมือ ..(เลยร้านข้าวต้มปลามาประมาณสิบห้าเมตร)..
    2. ถ้ามาจากกรุงเทพฯ วิ่งออกบายพาส เส้นทางไปโคราช..ให้ตรงมาเรื่อยๆ ข้ามสะพาน ข้ามถนนมิตรภาพ..วิ่งตรงตามป้ายบอกไปลพบุรี..ข้ามสะพานข้ามทางรถไฟ..ตรงมาเจอสะพานข้ามแม่น้ำป่าสัก.ให้ข้ามสะพานข้ามแม่น้าแล้วชิดซ้าย วนลงซ้ายตีนสะพานเลี้ยวขวาเข้า ถ.เทศบาล4 ขับตามทางปกติมาประมาณสี่กิโลเมตร...บ้านอยู่ทางขวามือ..ตรงข้ามคือการประปาเทศบาล แก่งขนุน..
    ไม่ว่ากรณีใดๆ ถ้าขับเลยการประปา..คือเลยบ้านแน่นอน!!
    .
    รอต้อนรับเพื่อนๆทุกท่านที่บ้านนะครับ
    หากหลงทาง โทรมือถือ 090-895-0699 นะครับ

ปล.พาครอบครัวมาเฮฮากันด้วยนะครับ..^_^

Sent from my SSGT7 using Forum Runner
    เพิ่มเติม..
    12.น้าใหม่ ตี๋น้อย ลูกชิ้นปลา..รถถังน้อยเหลืิองประกายมุก..
    13. _/\_ เชิญ ป๋าก๊อต ป่าหวาย พี่ใหญ่ บ้านไตรบุรี..ข้ามฟากจากลพบุรี มาเฮฮากันด้วยนะครับ
    14. น้าหนุ่ม รถไฟ...แบกไม้หมอนมาหย่อนก้น เฮฮากันด้วยคร้าบบบ

ปล. หากเอ่ยชื่อสมาชิกไม่ครบถ้วน ขาดตกหล่นท่านไหน ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ..ขอเชิญทุกๆท่านครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องเจ้านาย ดูโพส
    แค่นี้ก็ครบแล้วมั่งเพราะปกตินั่งหน้าบ้านไม่น่าเกิน5 555
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    ร่วมด้วยช่วยกัน ตามไปครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    หอยแครงลวก + หูหมูย่าง + แกงเลียง ตามไปสมทบครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    ผมก็เช่นกันครับ น่าจะ 3 ทุ่ม ถึงที่หมายอะจร้า

ขอแจ้งยกเลิกจัดสังสรรค์ที่บ้านผมไปก่อนครับ...
    น้องโบนัส มีอาการตกเลือดเมื่อคืนก่อนโน้น....เมื่อวานไปตรวจ..พบว่าแท้งลูกในท้องไปแล้ว
    สภาพจิตใจยังไม่พร้อมครับ....
    ขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ....
    เปลี่ยนสถานที่งานเลี้ยงไปจัดบ้านน้าต้น หรือบ้านน้าเทพก่อนนะครับ....

..
    ปู่-ย่า ตา-ยาย ของตัวน้อยในท้องก็เสียใจเหมือนกัน.....

ขออภัยทุกๆท่านครับ...ไว้สภาพจิตใจพร้อมแล้วจะแจ้งเชิญทุกๆท่านมาจัดงานสังสรรค์ที่บ้านนะครับ....

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

รับทราบ.........และขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

เห็นควรเลื่อนออกไปก่อนครับ
    ตามเสียงส่วนใหญ่(ในไลน์)

User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับเพื่อน

User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

ขอแจ้งยกเลิกจัดสังสรรค์ที่บ้านผมไปก่อนครับ...
    น้องโบนัส มีอาการตกเลือดเมื่อคืนก่อนโน้น....เมื่อวานไปตรวจ..พบว่าแท้งลูกในท้องไปแล้ว
    สภาพจิตใจยังไม่พร้อมครับ....
    ขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ....
    เปลี่ยนสถานที่งานเลี้ยงไปจัดบ้านน้าต้น หรือบ้านน้าเทพก่อนนะครับ....

..
    ปู่-ย่า ตา-ยาย ของตัวน้อยในท้องก็เสียใจเหมือนกัน.....

ขออภัยทุกๆท่านครับ...ไว้สภาพจิตใจพร้อมแล้วจะแจ้งเชิญทุกๆท่านมาจัดงานสังสรรค์ที่บ้านนะครับ....
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้าโชค
    ไม่เป็นไรครับ ปั้นใหม่ครับ ครอบครัวมาก่อนครับ งานเลี้ยงเมื่อไหร่ก็ได้

User ID
    13284
    Status
    โพส
    135

เห็นใจครับ ไม่เป็นไรครับ สู้ๆๆ

หน้า 50 จากทั้งหมด 71 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้