หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 44 จากทั้งหมด 44

TTC 02975 TTC-Member
    User ID
    31917
    Status
    โพส
    526

มาตรฐาน ตอบ: สาเหตุได้รับรถช้า

เห็นเซลล์บอกว่าช่วงนี้กำลังนำ มิราจออกสู่ตลาด เลยทำให้สายการผลิตเน้นไปที่ตัวนี้ก่อน ส่วนไตรตั้นก็ค่อยทะยอยๆ ออก พร้อมเพิ่มสีควอทบราวน์ด้วยเลยช้าหน่อย ไงๆ ก็ใจร่มๆ ไว่ก่อนน๊า หาข้อมูลอย่างอื่นเล่นไปพลางๆก่อน

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    29077
    Status
    โพส
    151

มาตรฐาน ตอบ: สาเหตุได้รับรถช้า

ใจร่มๆไม่ไหวแล้วครับ เพราะว่าขายคันเก่าไปแล้ว ตอนนี้ขี่มอไซค์ตากฝนกับแฟนอยู่ 2 คนครับ เซลล์ไม่ได้ขี่ตามฝนกับผมด้วยนี่นา
    ผมจองตั้งแต่ปลายเดือนกุมภาพันธ์
    เซลล์บอกว่าได้รถเดือนเมษายน
    ผมบอกว่าฤกษ์ออกรถได้วันที่ 4 พฤษภาคม
    เซลล์เลื่อนเป็น 8 พฤษภาคม
    ณ วันนี้รถยังไม่มาเลย แต่เซลล์บอกว่ามีเลขแชทซีแล้ว ผมโทรไปสอบถามที่ Call center mitsubishi motor ได้ข้อมูลมาว่า ถ้าเลขแชทซีขึ้นต้นด้วย SMTJY........... แสดงว่ารถผลิตเสร็จแล้ว อยู่ระหว่างส่งมอบอยู่ครับ
    เซ็งเป็ดเลยผม ถ้าน้าๆท่านใดรู้จักศูนย์ที่มีรถ Triton plus 4D M/T White pearl รบกวนแจ้งผมด้วยครับ ต้องการด่วนเพราะตอนนี้ลำบากมาก พายุเข้า........... ขอบคุณค๊าบบบบบบบ

User ID
    11127
    Status
    โพส
    104

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Porlor ดูโพส
    ใจร่มๆไม่ไหวแล้วครับ เพราะว่าขายคันเก่าไปแล้ว ตอนนี้ขี่มอไซค์ตากฝนกับแฟนอยู่ 2 คนครับ เซลล์ไม่ได้ขี่ตามฝนกับผมด้วยนี่นา
    ผมจองตั้งแต่ปลายเดือนกุมภาพันธ์
    เซลล์บอกว่าได้รถเดือนเมษายน
    ผมบอกว่าฤกษ์ออกรถได้วันที่ 4 พฤษภาคม
    เซลล์เลื่อนเป็น 8 พฤษภาคม
    ณ วันนี้รถยังไม่มาเลย แต่เซลล์บอกว่ามีเลขแชทซีแล้ว ผมโทรไปสอบถามที่ Call center mitsubishi motor ได้ข้อมูลมาว่า ถ้าเลขแชทซีขึ้นต้นด้วย SMTJY........... แสดงว่ารถผลิตเสร็จแล้ว อยู่ระหว่างส่งมอบอยู่ครับ
    เซ็งเป็ดเลยผม ถ้าน้าๆท่านใดรู้จักศูนย์ที่มีรถ Triton plus 4D M/T White pearl รบกวนแจ้งผมด้วยครับ ต้องการด่วนเพราะตอนนี้ลำบากมาก พายุเข้า........... ขอบคุณค๊าบบบบบบบ

สถานะการเดียวกันครับโทรไปศนย์อื่นก็ประมาณ 1เดือน...ของผมทุกอย่างพร้อมยกเว้นหม้อน้ำ

User ID
    29077
    Status
    โพส
    151

รถมาแล้วครับ เมื่อ 15/05/2012

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้