สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    28236
    Status
    โพส
    75

มาตรฐาน ก่อนติดต่อเซลล์ อ่านกันซักนิดครับ ด้วยความเป็นห่วง

ในฐานะผู้บริโภค อยากจะแชร์ข้อมูลครับ ไม่ได้มีเจตนาโจมตีครับ หากเห็นไม่สมควร Admin ลบได้เลยครับ

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/...V11761300.html

User ID
    26454
    Status
    โพส
    10

มาตรฐาน ตอบ: ก่อนติดต่อเซลล์ อ่านกันซักนิดครับ ด้วยความเป็นห่วง

ทำนาบนหลังคนอีกแล้ว

สมาชิกถาวร TTC- 01688 TTC-Member
    User ID
    9976
    Status
    โพส
    858

มาตรฐาน ตอบ: ก่อนติดต่อเซลล์ อ่านกันซักนิดครับ ด้วยความเป็นห่วง

นิสัยถาวรของเซลส่วนใหญ่ = กะล่อน

User ID
    27711
    Status
    โพส
    40

จองรถเเล้วกำหนดวันรับ เชลรับปาก แต่พอจองเเล้ว อีกอาทิตโทรไปบอกว่าน่าจะได้ไม่รับปากว่าทัน บอกของแถมกับส่วนลดเยอะต้องรอหน่อย
    ทำไงดีคับ น้าๆมีวิธีที่ทำให้ได้รถตามกำหนดรึป่าวครับ

asanan
    ผู้เยี่ยมชม

ผมอยากได้ไทรทันพลัส รุ่นทอปสีขาวราคา 84,5000 บาท
    ผมจะออกรุ่นนี้แต่ไม่จอง ผมจะไม่ให้เบอร์เซลล์ แต่ขอเบอร์เซลล์ เงินอยู่ในกระเป๋าเราคือเงินเรา ถ้าจองเรามีข้อผูกมัดในใบจอง มีสมาชิกหลายท่านอ่านเจอข้อเสนอดีๆก็ถอนใบจอง ถึงถอนจองได้ ก็ยากเพราะเจอลูกอ้อนของเซลล์ ถ้าเราจองเราจะวิตกกังวลเพราะเรารู้กำหนดวันรับรถถ้าได้ก็ดีไปถ้าไม่ได้ก็เครียด
    ผมอยากได้รถไทรทันตัวนี้ วิธีการของผมก็คือโทรหาเซลล์ที่อยู่จังหวัดไกล้เคียงซัก 2-3 จังหวัด พอดีผมเจอรถอยู่ที่จังหวัดผมอยู่ก็เสนอเงื่อนไขกับเซลล์ อันดับ 1 ดอกเบี้ย ต่อไปก็ของแถม ตกลงกันได้ก็ก็มัดจำรถในวันที่ 11 ก.พ. 55 ออกรถ 17 ก.พ. 55 ขอให้ทุกท่านที่อยากได้รถทุกยี่ห้อใจเย็นๆเด๊ยวก็มอเตอร์โชว์แล้ว ตอนนี้ข้อเสนอมิตซูดีที่สุด

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ asanan ดูโพส
    ผมอยากได้ไทรทันพลัส รุ่นทอปสีขาวราคา 84,5000 บาท
    ผมจะออกรุ่นนี้แต่ไม่จอง ผมจะไม่ให้เบอร์เซลล์ แต่ขอเบอร์เซลล์ เงินอยู่ในกระเป๋าเราคือเงินเรา ถ้าจองเรามีข้อผูกมัดในใบจอง มีสมาชิกหลายท่านอ่านเจอข้อเสนอดีๆก็ถอนใบจอง ถึงถอนจองได้ ก็ยากเพราะเจอลูกอ้อนของเซลล์ ถ้าเราจองเราจะวิตกกังวลเพราะเรารู้กำหนดวันรับรถถ้าได้ก็ดีไปถ้าไม่ได้ก็เครียด
    ผมอยากได้รถไทรทันตัวนี้ วิธีการของผมก็คือโทรหาเซลล์ที่อยู่จังหวัดไกล้เคียงซัก 2-3 จังหวัด พอดีผมเจอรถอยู่ที่จังหวัดผมอยู่ก็เสนอเงื่อนไขกับเซลล์ อันดับ 1 ดอกเบี้ย ต่อไปก็ของแถม ตกลงกันได้ก็ก็มัดจำรถในวันที่ 11 ก.พ. 55 ออกรถ 17 ก.พ. 55 ขอให้ทุกท่านที่อยากได้รถทุกยี่ห้อใจเย็นๆเด๊ยวก็มอเตอร์โชว์แล้ว ตอนนี้ข้อเสนอมิตซูดีที่สุด
    ก็ทำคล้ายๆ กันครับ แต่สรุปไม่ได้รถ ดันเอารถคนอื่นที่จองไว้มาล่อ ให้จอง จองไปแล้วบอกว่ามีคนจองตัดหน้า สุดท้ายก็เป็นรองเซลส์อยู่ดี
    อย่างนี้มันอยู่ที่จิตสำนึกคนคับ หายากสมัยนี้

ข้อมูลกระทู้