หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 52

love_triton@windowslive.c TTC-Member
    User ID
    1454
    Status
    โพส
    184

มาตรฐาน TRITON 4x2ใครยกสูงบ้าง

ของผมยก 2" ใส่ยาง 235/75R15 แม็กเดิมคครับ

ผมชื่อแต้ครับ 083-6923756 ผมอยู่กระบี่ครับ

เจ้าเข้ม
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: TRITON 4x2ใครยกสูงบ้าง

ผมก็สูง ครับ แต่พลัส น่ะครับ

เจ้าเข้ม
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: TRITON 4x2ใครยกสูงบ้าง

mimee
    ผู้เยี่ยมชม

สวยดีครับ

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

ผมไปยกมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนล้อ)

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

สวยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    223
    Status
    โพส
    579

decskongRe: TRITON 4x2ใครยกสูงบ้าง
    สวยhttp://www.thaitritonclub.com/forum/...1&d=1219305132

อืม น้องเค้าสวยจริงๆ 2 คน นั้น น่ะ

santi_triton4x2
    ผู้เยี่ยมชม

ผมมินนี่ไทรทันครับ อยากได้คำแนะนำ ติดต่อได้ครับ ผมยกมาแล้ว ทำไปหลายย่างและหลายตังเหมือนกัน ลองผิดลองถูกมาก็มากแล้ว ตอนนี้ก็พอใจแล้ว ถ้าว่างๆก็โทรมาได้ครับ 081-9434887 ตี๋ครับ ( มินนี่ ชื่อลูกสาว วัย 5 เดือนครับ)

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ santi_triton4x2 ดูโพส
    ผมมินนี่ไทรทันครับ อยากได้คำแนะนำ ติดต่อได้ครับ ผมยกมาแล้ว ทำไปหลายย่างและหลายตังเหมือนกัน ลองผิดลองถูกมาก็มากแล้ว ตอนนี้ก็พอใจแล้ว ถ้าว่างๆก็โทรมาได้ครับ 081-9434887 ตี๋ครับ ( มินนี่ ชื่อลูกสาว วัย 5 เดือนครับ)
    คุณตี๋...เอารูปมาโชว์หน่อยสิครับ...ขอชมหน่อย...

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

ขอดูรูปครับท่าน

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

กำลังวางดิสท์หลัง+คอยท์สปริง ยก5นิ้ว ยาง33 เสร็จแล้วจะมาแบ่งกันติชมครับ ทำแถวอ่อนนุชครับ

ผู้เยี่ยมชม

ต้องขออภัยจริงๆครับ ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เลย แต่กำลังพยายามอยู่ครับ

ผู้เยี่ยมชม

Cool Re: TRITON 4x2ใครยกสูงบ้าง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Bangpakong ดูโพส
    ผมไปยกมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนล้อ)
    อยากทราบว่า ทำอะไรไปบ้าง แล้วขับดีกว่าเดิมไหม กระด้างหรือโยน ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอเบอร์โทรด้วย มีอะไรจะได้แชร์กันครับ

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    คุณตี๋...เอารูปมาโชว์หน่อยสิครับ...ขอชมหน่อย...
    ขออภัยครับ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ แล้วจะลงให้ดูคราวหลัง

TTC-00290 TTC-Member
    User ID
    601
    Status
    โพส
    159

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    กำลังวางดิสท์หลัง+คอยท์สปริง ยก5นิ้ว ยาง33 เสร็จแล้วจะมาแบ่งกันติชมครับ ทำแถวอ่อนนุชครับ
    อยากเห็นรูปเพื่อเป็นแนวทางหน่อยครับ...รบกวนขอดูรูปด้วยนะครับ
    (แบ่งๆกันชม)
    ว่าจะยกบ้าง...

daviss
    ผู้เยี่ยมชม

ยกมาสองปีแล้วคับไฟล์แนบ 17321

User ID
    601
    Status
    โพส
    159

ผมอยากรู้ว่าเอาช่วงล่างของพลัสมาใส่ได้ปล่าวครับ...สงสัยครับ

ล้อหมุน
    ผู้เยี่ยมชม

ตั้งใจจะไปยกเหมือนกัน.....รออนุมัติ .....เย้วๆๆๆ

คิดจะลง 30x10.5x15 ดู

ล้อหมุน

daviss
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ crazyman99 ดูโพส
    ผมอยากรู้ว่าเอาช่วงล่างของพลัสมาใส่ได้ปล่าวครับ...สงสัยครับ
    แพงแน่นอนคับหากเปลี่ยนช่วงล่างเพราะำไทรทัน ทางผู้ออกแบบตั้งใจให้ช่วงล่างแตกต่างกับตัวยกสูง plus หากเปลี่ยนช่วงล่างได้คงต้องหมดงบเกือบซื้อ plus คันใหม่เลยทีเดียวคับ (อันนี้ทางศุนย์เขาแนะนำมาให้เปลี่ยนรุ่นไปเลย....เอาละหว่างานเข้าแล้วคับพี่น้อง งบบานปลายอีกแน่) ข้อเสียจะตามมาไม่รู้เท่าไหร่นะคับ แค่ผมยก 2 นิ้ว ก้อแทบฟังเสียงแหนบเล่นซออู้ทุกๆวันก้อคิดมากแต่ ใจรักสูงนี่คับ ก้อเลยต้องยอมรับน้องไทรทันเท่าที่มันเป็นดีกว่า (ใจน้อยนิดๆเพราะ plus ออกมาช้า อิอิ )

User ID
    601
    Status
    โพส
    159

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ daviss ดูโพส
    แพงแน่นอนคับหากเปลี่ยนช่วงล่างเพราะำไทรทัน ทางผู้ออกแบบตั้งใจให้ช่วงล่างแตกต่างกับตัวยกสูง plus หากเปลี่ยนช่วงล่างได้คงต้องหมดงบเกือบซื้อ plus คันใหม่เลยทีเดียวคับ (อันนี้ทางศุนย์เขาแนะนำมาให้เปลี่ยนรุ่นไปเลย....เอาละหว่างานเข้าแล้วคับพี่น้อง งบบานปลายอีกแน่) ข้อเสียจะตามมาไม่รู้เท่าไหร่นะคับ แค่ผมยก 2 นิ้ว ก้อแทบฟังเสียงแหนบเล่นซออู้ทุกๆวันก้อคิดมากแต่ ใจรักสูงนี่คับ ก้อเลยต้องยอมรับน้องไทรทันเท่าที่มันเป็นดีกว่า (ใจน้อยนิดๆเพราะ plus ออกมาช้า อิอิ )
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวผ่อนคันนี้หมดเอาไปเทริน 4WD เลยครับ.

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้