หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 26 จากทั้งหมด 26

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7195
    Status
    โพส
    510

มาตรฐาน ตอบ: อยากรู้จักอ่ะ รถใครหว่า

คันนี้ด้านหลังมีเครื่องเสียงใช่เปล่า หรือมีถังngvท้ายกระบะ คุ้นๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tum triton ดูโพส
    เมื่อเช้าขับรถรถไปทำงานที่ Amata City ระยอง
    เจอรถพี่ๆคันนึงสีดำ ทะเบียน ตร-8510 ติดสติกเกอร์ triton club ด้วย ขับตามก็ไม่ทัน สงสัยรีบไปทำงาน ผมน้องใหม่คับ เจอก็ทักกันบ้างนะคับ

User ID
    383
    Status
    โพส
    546

มาตรฐาน ตอบ: อยากรู้จักอ่ะ รถใครหว่า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tum triton ดูโพส
    เมื่อเช้าขับรถรถไปทำงานที่ Amata City ระยอง
    เจอรถพี่ๆคันนึงสีดำ ทะเบียน ตร-8510 ติดสติกเกอร์ triton club ด้วย ขับตามก็ไม่ทัน สงสัยรีบไปทำงาน ผมน้องใหม่คับ เจอก็ทักกันบ้างนะคับ
    เข้ามาก็โดนเลย ไปเห็นตรงไหนครับเนี่ย ปรกติไม่มีใครเห็นรถผมง่ายๆนะนี่ อิอิ (จอดซ่ะส่วนมาก 555)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ละอ่อนเหลือกำ! ดูโพส
    เรียกเจ้าตัวมาเสียเบียรก่อนเลย ครึ่งลังพอ เพราะไม่ถ่ายรูปมา ถ้ามีรูปโดน1ลังเต็มๆ 55555 วันนี้เจ้าตัวเขาขับรถมาทำงานเองครับ บอกว่าจะไปหาแฟนกะเจ้าตัวเล็กที่ จ.ตราด อ่ะครับ ผมก็เจอรถน้าเอ๋ขับผ่านเหมือนกันวันนี้อ่ะ จักหนักเลย ครึ่งกระบะ ว่าแต่น้าตั้มทำงานอยู่บริษัทไหนครับ
    เอางั้นเลยเหรอน้องแมน ...จัดไปแถวไหนดี บึงประดิษฐ์ไหม อิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ parn-design ดูโพส
    ไม่นานผมก็ย้ายไปทำที่ Amata City เหมือนกัน....(หลังเดือนแปด...นานไปเปล่า)
    หากเจอผมทักมาเลยครับ......

จะทักทันไหมหนอ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prawit12456 ดูโพส
    จาตั้งวงอีกและ ไปด้วยคับไฟล์แนบ 152718
    ยิงตรงมาเลย อมตะซิตี้นะน้าเทือก ฮุฮุ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TK_Takorai ดูโพส
    ถ้าถ่ายรูปมาแบบนี้เสียลังเต็มๆๆใช่ไหมครับ
    งั้นผมต้องได้2ลังแล้วละ
    คันแรกเจอที่ปั๊ม ปตท มอเตอร์เวย์ แถวๆๆศรีราชา
    ใครบ้างครับ มารายงานตัวด่วน ท่านโดนแอบถ่ายแล้ว ฮุฮุ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Blue-tri-ton-14 ดูโพส
    ก็เล่นมองแต่อย่างอื่นอ่ะจิ...อิอิอิ..ตาคนนี้
    อย่าบอกนะว่าตะเองไม่มองอ่ะ 555
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย origin x : 26-04-2012 เมื่อ 06:40

User ID
    13860
    Status
    โพส
    2,783

ว่าแต่เจ้าของกระทู้หายไปไหนแล้วครับ ออกมาแสดงตัวหน่อยคร้าบบบบบบ

User ID
    23922
    Status
    โพส
    706

เงียบเลยไม่ใครมารายงานตัว สงสัยต้องซื้อกินเองแล้วละ

ตั้ม เนสเล่คร๊าฟฟ... TTC-Member
    User ID
    28339
    Status
    โพส
    32

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ละอ่อนเหลือกำ! ดูโพส
    ว่าแต่เจ้าของกระทู้หายไปไหนแล้วครับ ออกมาแสดงตัวหน่อยคร้าบบบบบบ
    มาแร้วคัฟ หวัดดีคัฟ พี่ๆ ม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเรยอ่ะคับ ยังงัยถ้าเจอกันก็ทักบ้างนะคับ อิอิ

User ID
    13860
    Status
    โพส
    2,783

มาแร้วคัฟ หวัดดีคัฟ พี่ๆ ม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเรยอ่ะคับ ยังงัยถ้าเจอกันก็ทักบ้างนะคับ อิอิ
    ด้วยความยินดีครับน้า

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้