สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

กระทู้: ไครพอทราบไหมว่า2.4 ติดเทอร์โบ อินเตอร์ ได้หรือเปล่าคับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    25607
    Status
    โพส
    80

มาตรฐาน ไครพอทราบไหมว่า2.4 ติดเทอร์โบ อินเตอร์ ได้หรือเปล่าคับ

อยากทราบว่าไตรตั่น2.4ติดเทอร์โบ อินเตอร์ได้หรือเปล่าครับ
    แล้วเทอร์ของอะไร อินเตอร์ขนาดเท่าไร(ของอะไร)คับ ช้วยทีคับอยากแรง

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

มาตรฐาน ตอบ: ไครพอทราบไหมว่า2.4 ติดเทอร์โบ อินเตอร์ ได้หรือเปล่าคับ

ทำได้ครับน้า แต่มันจะหมดเงินเยอะนะครับ ใส่เทอร์โบแล้วถ้าบูสเยอะไส้ในก็รับไม่ไหว ถ้าไม่ใส่ของซิ่งก็พังอีก ที่ต้องจ่ายหลักๆเลยก็1ตัวเทอร์โบ 2อินเตอร์ 3ท่ออินเตอร์ 4blow off vlave 5ท่อไอเสีย 6กล่องควบคุม 7ตัวปรับบูส

User ID
    25607
    Status
    โพส
    80

มาตรฐาน ตอบ: ไครพอทราบไหมว่า2.4 ติดเทอร์โบ อินเตอร์ ได้หรือเปล่าคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    ทำได้ครับน้า แต่มันจะหมดเงินเยอะนะครับ ใส่เทอร์โบแล้วถ้าบูสเยอะไส้ในก็รับไม่ไหว ถ้าไม่ใส่ของซิ่งก็พังอีก ที่ต้องจ่ายหลักๆเลยก็1ตัวเทอร์โบ 2อินเตอร์ 3ท่ออินเตอร์ 4blow off vlave 5ท่อไอเสีย 6กล่องควบคุม 7ตัวปรับบูส
    ขอบคุณคับอยากทราบว่าค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรคับ ทำได้ที่ใหน อยากทราบคับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chang955 ดูโพส
    ขอบคุณคับอยากทราบว่าค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรคับ ทำได้ที่ใหน อยากทราบคับ
    โบอิมตัวใหม่มือ 2 ราวๆ 5xxx
    หรือ 04 อิม 3xxx
    หัวเทียน 1600
    อินเตอร์ 10000
    บูสท์ 0.5 บาร์ ไม่ต้องเพิ่ม
    เขาเทอร์โบราวๆ 5xxx
    กล่อง อีมาเน็ท 3xxxx พร้อมจูน ไดโน
    ข้อมูลเก่าครับ รองหาดู บางมดเรชชิ่ง รามอินทราเทอร์โบ หาดูครับราวๆนี้ ถ้าเขาจัดชุดมาก็ไม่แพง 5xxxx ลองดูครับ

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    โบอิมตัวใหม่มือ 2 ราวๆ 5xxx
    หรือ 04 อิม 3xxx
    หัวเทียน 1600
    อินเตอร์ 10000
    บูสท์ 0.5 บาร์ ไม่ต้องเพิ่ม
    เขาเทอร์โบราวๆ 5xxx
    กล่อง อีมาเน็ท 3xxxx พร้อมจูน ไดโน
    ข้อมูลเก่าครับ รองหาดู บางมดเรชชิ่ง รามอินทราเทอร์โบ หาดูครับราวๆนี้ ถ้าเขาจัดชุดมาก็ไม่แพง 5xxxx ลองดูครับ
    แรงขึ้นชัดเจนไหมน้าวุฒิ

ข้อมูลกระทู้