อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กอล์ฟ ดูโพส
เป็นข้อมูลที่ถูกต้องที่สุดแล้ว....ยืนยันตามนี้...."แน่นอน"
น้าครับแล้วถ้าเราต้องไปอยู่ต่างจังหวัดเป็นเดือน2เดือน ขนส่งเค้าจะยอมหรอคับ เพราะไปธุระแล้วกว่าจะได้กลับก็นานอยู่อะครับ บ้านอยู่จันทบุรี ทำงานอยู่ลำปาง แต่ไปออกรถที่เชียงใหม่ กะว่ากลับบ้านไปจัน จะเลยไปหาญาติที่สมุยอีก โอ้ยๆๆๆเซง จองรถตั้งแต่ธันวา วางแผนว่าได้รถตั้งแต่ต้นปี กว่าจะได้ก็ 11มีนาไปละ ผิดแผนหมดเลยอะคับน้าๆ นี่ถ้าไม่รักจริงไม่รอนะคับเนี่ย น้องเหมียวเนี่ย