หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 28 จากทั้งหมด 28

TTC-01177 TTC-Member
    User ID
    10212
    Status
    โพส
    421

มาตรฐาน ตอบ: ถึงทีมงานครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ a-no ดูโพส
    โอ้ย จัดหนักเลยเหรอน้า
    น้าน่าจะหาทางบอกผมซะหน่อยให้ผมมั่นใจว่าไม่โดนหรอก

ผมเสียเงินผมก็อยากใด้ของ แต่มันติดต่อไม่ใด้น้าจะให้ทำอย่างไร
    ผมขอโทษแล้วกันที่ผมกล่าวหา ส่วนเรื่องของกับเงิน ผมให้น้าตัดสินใจเอง
    เพราะผมเข้าใจผิดน้า

ขอโทษอีกครั้งที่ทำให้น้าเสียชื่อเสียง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22130
    Status
    โพส
    73

รับทราบครับ

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

เรื่องเป็นไงบ้างครับ

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ใจเย็นๆกันครับ ขอให้เรื่องราวจบลงด้วยดีนะครับ

TTC-01177 TTC-Member
    User ID
    10212
    Status
    โพส
    421

ผมขอรับผิดชอบคำพูดของผมในกระทู้
    เมื่อวานผมพึ่งโดนมาสดๆ เวลาเดียวกันกับที่โอนให้น้า a-no
    โอนเสดแป็ปเดียว โทรไปไม่รับเครียร์สายทิ้งผมก็ไม่คิดไรมาก

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tong8201 ดูโพส
    ผมก็เห็นประวัติเค้าดี เลยมั่นใจ
    เมื่อวาน 15.44
    น้าเค้าบอกวันนี้ส่ง พร้อมเลขพัสดุ
    08.30 นโทรไปยังไม่เปิดเครื่อง
    ไม่ว่ากัน คงเช้าไป เก้าโมงก็แล้ว
    สิบโมงก็แล้ว จนตอนนี้ยังไม่เปิด
    ผมยังไม่อยากแจ้วความ เห็นว่าอยู่บ้านหลังเดียว
    เลยไม่อยากให้แรงเกิน คุยกันใด้ก็คุย
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tong8201 ดูโพส
    ผมโทรตั้งแต่ 08.30 น จนปานนี้ยังโทรไม่ติดเลย
    ใครอยู่ไกล้เคียงวานบอกน้าเค้าหน่อยว่า ผมต้องการแค่เงินคืน
    ของไม่ต้องการแล้ว
    ผมคิด (ของผมคนเดียวรึป่าว ว่าเราเป็นพี่เป็นน้องกันในบ้านหลังนี้เลยมั่นใจโอนเงินให้ก่อน) ว่าในบ้านหลังนี้
    ไม่น่าจะมีคนแบบนี้

ขอบคุณกำลังใจจากสมาชิก

http://www.thaitritonclub.com/forum/...earchid=363151
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ a-no ดูโพส
    น้าๆผมไม่ใด้โกง ผมอยู่ 39 ม2 บ้านนาเยีย ต นาเยีย อ นาเยีย จ อุบล ทำร้านยางอยู่ จะมาโกงเงินแค่2000นี้ก็แย่นะครับโพส์อย่างนี้เสียงผมเสียงหายนะครับ ถ้าน้าไม่เอาล้อตามที่น้าโพส์แจ้งด้วย จะโอนเงินคืนให้ครับขอบคุณ
    โอนเงินมาเมื่อวานบ่าย4โมง ผมก็บอกพรุ่งนี้จะส่งล้อให้
    โทรศัพท์ผมหายผมไม่ใด้ปิดเครื่องครับ
    ผมมาขายของนะครับผมไม่ใด้มาโกงเงิน

โอนเงินเมื่อวานนี้....
    ส่งของให้วันนี้....
    คนนึงอยู่ อุบลฯ....
    คนนึงอยู่ อยุธยา (รึป่าว)........

****สาเหตุมาจาก****
    .....ติดต่อกัน ไม่ได้ .....

.....ขออนุญาต เปรียบเทียบจากกรณีของผมนะคร้าบบบ.....

.......ผมก็คนนึงที่สั่งซื้อของจากเว็ปนี้ พี่เค้าอยู่อุดรฯ ผมอยู่นนทบุรี
    ใช้โพสในกระทู้ และโทรคุยตกลงกัน โอนเงินก่อนเหมือนกัน
    กว่าของจะมาถึงผม ใช้เวลาเต็มที่ประมาณ 2-3 วัน ขึ้นอยู่ที่ว่า ....ผู้ฝากของ ส่งของเวลาไหน ช่วงไหน ...ถ้าส่งช่วงบ่ายก็น่าจะถึงผู้รับไม่น่าจะเกิน 5 โมงเย็นของวันรุ่งขึ้น
    ...ช้าสุดก็ไม่เกินเที่ยงของวันถัดไป (ems นะครับ).....

ใจเย็นๆ คร้าบบน้าๆ...
    ค่อยๆ ปรับความเข้าใจกันคร้าบบ ไม่น่าจะมีอะไรหรอกคร้าบบ
    ยังงัยซะเราก็เหมือนพี่น้องกัน อยู่บ้านหลังเดียวกัน คร้าบบบ ....ขอบคุณคร้าบบบ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aaa : 03-04-2012 เมื่อ 14:47

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    1,873

น้าเอ๋ ก็มีสาระดีเหมือนกัน
    ใจเย็นๆทุกฝ่าย ครับ
    ปล.น้าเอ๋ จะเสียชื่อเสียงมั้ยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ 55555555555+

เค้าเคลียร์กันจบแล้วครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้