หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 49 จากทั้งหมด 49

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

มาตรฐาน ตอบ: สถานที่จัดงานมิตติ้งสัญจร # 4

Count Down อีก 48 วัน

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน ตอบ: สถานที่จัดงานมิตติ้งสัญจร # 4

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    น้ามุ้ยให้แจ้งว่าวันเวลาและสถานที่ตามนั้นครับน้าก๊อต.......แต่เรื่องกิจกรรมกลางวันเดี๋ยวน้ามุ้ยขอเวลาเคลียร์ก่อนครับแล้วเดี๋ยวจะรีบสรุปอีกทีครับ......ช่วงนี้น้ามุ้ยไม่ค่อยได้มีเวลาเข้าเน็ตครับเพราะขายของอยู่สามชุกไม่ได้ใช้อินเตอร์เน็ตครับ.....ถ้าน้าๆท่านใดสงสัยอะไรก็โพสทิ้งไว้ได้เลยนะครับเดี๋ยวน้ามุ้ยจะเข้ามาตอบทีหลังครับ......
    รับทราบครับ แล้วเจอกัน

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ถึงน้ามุ้ยครับ ตกลงว่า วัน,เวลา-สถานที่ตามนี้ใช่ป่าวครับ
    กิจกรรมกลางวัน นอกจากไหว้พระแล้ว เรามีทำบุญเลี้ยงเพลพระด้วยป่าวครับ
    ผมจะได้ตั้งกระทู้ทางบ้านลพบุรี และ facebook
    ..สวัสดีครับน้าก๊อด วันเวลาและสถานที่ ตามนั้นเลยครับน้าก๊อด..ส่วนรายละเอียด รอสรุปวันมิตติ้งอีกทีนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    กิจกรรมตอนกลางวันมีอะไรบ้างอ่ะครับน้ามุ้ย ผมลองเกริ่นกับ ผบ ไว้เเล้วครับ อาจจะไปร่วมด้วยช่วงกลางวัน กลางคืนคงไม่ได้อยู่ครับน้า จะได้เครียวันหยุดเลย อิอิ
    ..วันมิตติ้งที่จะถึงนี้ 12 พ.ค รอปรึกษากับสมาชิกก่อนนะครับน้าเน็ก..รายละเอียดจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    ขออนุญาติออกความเห็นนิดนึงครับ

พอดีเห็นว่าอยู่ใกล้ศูนย์ ศิลปาชีพบางไทร ถ้าเห็นว่าเวลาเหลือ ก็พ่วงไปซัก 1 สถานที่ครับ
    ..ครับน้าเชษ งัยวันมิตติ้งสะดวกมาคุยรายละเอียดกันอีกที่นะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KAI.2511 ดูโพส
    เราไปทำบุญเลี้ยงเพลพระและถวายของที่วัดบางเคียน เพื่ออุทิศส่วนกุศลให้น้าอู้ด
    ..ดีครับน้าไก่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    น้ามุ้ยให้แจ้งว่าวันเวลาและสถานที่ตามนั้นครับน้าก๊อต.......แต่เรื่องกิจกรรมกลางวันเดี๋ยวน้ามุ้ยขอเวลาเคลียร์ก่อนครับแล้วเดี๋ยวจะรีบสรุปอีกทีครับ......ช่วงนี้น้ามุ้ยไม่ค่อยได้มีเวลาเข้าเน็ตครับเพราะขายของอยู่สามชุกไม่ได้ใช้อินเตอร์เน็ตครับ.....ถ้าน้าๆท่านใดสงสัยอะไรก็โพสทิ้งไว้ได้เลยนะครับเดี๋ยวน้ามุ้ยจะเข้ามาตอบทีหลังครับ......
    ..ขอบคุณครับน้าอ๊อด เพิ่งมาถึงสักครู่นี้ครับ..จะมานอกรอบเมื่อไร ก้อแจ้งมานะครับน้าอ๊อด

..ครับต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเน็ตครับ

User ID
    8524
    Status
    โพส
    426

เปิดกิจการอะไรครับ ไงก็ขอให้กิจการกิจการเจริญรุ่งเรืองน่ะครับน้ามุ้ย

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

วันที่ 9 เดือนหน้า ที่บริษัทผมกินเลี้ยงประจำปีที่โรงแรมวรบุรี และเป็นวันเสาร์ทำงานด้วย แต่ผมลาพักร้อน และเลือกที่จะมากินกับสมาชิกไทรทัน ...ครับ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    วันที่ 9 เดือนหน้า ที่บริษัทผมกินเลี้ยงประจำปีที่โรงแรมวรบุรี และเป็นวันเสาร์ทำงานด้วย แต่ผมลาพักร้อน และเลือกที่จะมากินกับสมาชิกไทรทัน ...ครับ
    ต้องให้ได้อย่างนี้ครับน้าเอ็ด....คนไทยหัวใจไทรทัน
    รอวันเจอกันครับ ขอเสนอแนะกระทู้ลงชื่อร่วมงานน่าจะตั้งใหม่นะครับ

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ต้องให้ได้อย่างนี้ครับน้าเอ็ด....คนไทยหัวใจไทรทัน
    รอวันเจอกันครับ ขอเสนอแนะกระทู้ลงชื่อร่วมงานน่าจะตั้งใหม่นะครับ
    ขอบคุณครับน้าก็อด

เรื่องกระทู้ลงชื่อเด๊๋ยวน้ามุ้ยคงตั้งพรุ่งนี้พร้อมรายละเอียดครับ

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

วันนี้ต้องขออภัยน้ามุ้ยและสมาชิกทุกท่านผมลืมว่าวันนี้มีมิตติ้ง ผม1คัน2คน ฝากเรื่องที่พัก1ห้องครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chachino ดูโพส
    เปิดกิจการอะไรครับ ไงก็ขอให้กิจการกิจการเจริญรุ่งเรืองน่ะครับน้ามุ้ย

..ขอบคุณครับน้าม้าบิน เปิดร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์กับเพื่อนที่สามโก้ครับ เชิญสมาชิกทุกท่าน ว่างๆแวะมาได้นะครับ

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้