สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: มีเรื่องสอบถาม สมาชิก พี่ ๆ น้อง ๆ ในจังหวัดภูเก็๋ตหน่อยครับเกี่ยวกับการเข้าใช้ศูนย์บ ริการ ?

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    32635
    Status
    โพส
    485

Question มีเรื่องสอบถาม สมาชิก พี่ ๆ น้อง ๆ ในจังหวัดภูเก็๋ตหน่อยครับเกี่ยวกับการเข้าใช้ศูนย์บ ริการ ?

แม่แฟน ท่านอยู่กรุงเทพกับญาติ ๆ(แต่ผมคน ภูเก็ตครับ) บ้านแม่แฟนจะออกกระบะไทรทรัน พลัส 4 ประตู มาใช้(ป้ายแดง) ถ้าผมกับแฟน เอามาใช้ใน จังหวัดภูเก็ต สามารถเข้าศูนย์บริการมิตซู ได้ปกติทั่วไปใช่ไหมครับหรือว่า ต้องมีเงื่อนไขอะไหรในการใช้บริการตามศูนย์ในจังหวัดภูเก็ตครับ ผมนึกไปก่อนทำนองว่า ถ้ารถมีปัญหาจะสามารถเคลมหรือแก้ไขตามเงื่อนไขประกันรถประมาณเนี้ยอะครับ
    เห็นมี เธียรสิน กับ ปิยะ
    รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆ สมาชิกใน จังหวัดภูเก็ต แนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย khanlert : 17-04-2012 เมื่อ 19:12

TTC-01188 TTC-Member
    User ID
    6157
    Status
    โพส
    240

มาตรฐาน ตอบ: มีเรื่องสอบถาม สมาชิก พี่ ๆ น้อง ๆ ในจังหวัดภูเก็๋ตหน่อยครับเกี่ยวกับการเข้าใช้ศูนย์บ ริการ ?

สามารถเข้าศูนย์บริการได้ทุกที่ทุกจังหวัดครับ

ข้อมูลกระทู้