หน้า 47 จากทั้งหมด 51 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 921 ถึง 940 จากทั้งหมด 1004

กระทู้: การสมัครสมาชิก และกฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

TTC 06307 TTC-Member
    User ID
    60732
    Status
    โพส
    4

Red face ตอบ: กฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

รับทรายครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beejle ดูโพส
    นี่เจ้าเป็นสมาชิกใหม่นี่หว่า 555

รับทราบจร้า

TTC 06307 TTC-Member
    User ID
    60732
    Status
    โพส
    4

มาตรฐาน ตอบ: กฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

ไม่เห็นได้รับ Mail เลยครับยืนยันสมาชิกไม่ได้
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beejle ดูโพส
    นี่เจ้าเป็นสมาชิกใหม่นี่หว่า 555

รับทราบจร้า

สมาชิกทั่วไป
    User ID
    60767
    Status
    โพส
    1

มาตรฐาน การสมัครสมาชิก

เข้าใจแล้วครับขอบคุณมากๆครับ

User ID
    60765
    Status
    โพส
    1

มาตรฐาน ตอบ: การสมัครสมาชิก และกฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

ทราบคับ

User ID
    60817
    Status
    โพส
    1

มาตรฐาน ตอบ: การสมัครสมาชิก และกฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

รับทราบ

User ID
    60695
    Status
    โพส
    4

ครับผม

User ID
    60865
    Status
    โพส
    1

ฝากเนื้อฝากตัวและหัวด้วยนะครัช มาใหม่คาฟ ขอบคุนคาฟ

User ID
    60926
    Status
    โพส
    1

รับทราบครับ

User ID
    60945
    Status
    โพส
    1

รบกวนสอบถามอาการรถไทรทัน2.5หน่อยครับ
    รถผมมีอาการวูบช่วงเหยียบได้ประมาณ60-80ช่วงที่เร่งรอบตกตอนจะต่อเกียร์อีกทีนะครับ

User ID
    61042
    Status
    โพส
    1

พี่ๆครับรถผมแอร์ไม่เย็นครับพัดลมทำงานแต่ไม่มีความเย็นเรยครับลองดูเหมือนหน้าจานไม่จับอะครับถ้าเปลี่ยนราคาประมานเท่าไหร่ครับ
    ** อีกอาการครับรถผมมีกลิ่นจากข้างนอกเข้ามาได้ครับแบบขับผ่านอะไรได้กลิ่นทันทีเป็นเพราะอะไรครับ( ผมไม่ได้เปิดรับอากาศภายนอกนะ)

ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    61049
    Status
    โพส
    1

รับทราบครับ ติดสติ๊กเกอร์นานแล้ว แต่พึ่งมากลุ่ทใหญ่ครับ

TTC-03461 TTC-Member
    User ID
    36764
    Status
    โพส
    67

ผมลืมระหัสผ่านแล้วครับน้าสยามรบกวนทีครับพอดีเปลียนโทรศัพเครื่องใหม่เข้าต้องใช้ระหัสผ่านครับ

User ID
    51512
    Status
    โพส
    18

ขอบพระคุณครับ

User ID
    61059
    Status
    โพส
    1

ตามนั้น

User ID
    51570
    Status
    โพส
    2

รับทราบ

User ID
    60712
    Status
    โพส
    1

รับทราบครับแต่อยากสั่งสติ๊กเกอร์ครับต้องทำยังไงบ้างครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nisit19177 ดูโพส
    รับทราบครับแต่อยากสั่งสติ๊กเกอร์ครับต้องทำยังไงบ้างครับ
    Line id: siamednet ครับ

User ID
    53922
    Status
    โพส
    9

Smile ตอบ: การสมัครสมาชิก และกฎ กติกา มารยาท เกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดของไทยไทรทันคลับ

โอเค...

User ID
    61098
    Status
    โพส
    1

มาตรฐาน ครับผมรับทราบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    กฎ กติกา ระเบียบ มีดังนี้ครับ

1. กฎระเบียบเกี่ยวกับการสมัครสมาชิก
    • กรอกชื่อ-นามสกุล และที่อยู่ให้ชัดเจน
    • หากท่านกรอกข้อมูลไม่ครบถ้วน ที่อยู่ไม่ชัดเจน ทางเว็บมาสเตอร์ของสงวนสิทธิ์ในการลบชื่อท่านออกจากระบบ เพื่อให้ท่านสมัครใหม่และกรอกข้อมูลให้ครบถ้วนชัดเจน จึงได้รับการยืนยันการสมัครสมาชิก
    • หลังจากลงทะเบียนสมัครสมาชิก ท่านจะมีสถานะเป็น "Register User" สามารถโพสถาม-ตอบได้บางห้องเท่านั้น
    • หากต้องการเปลี่ยนแปลงสมาชิกให้อยู่ในกลุ่ม "TTC-Member" ท่านจะต้องทำการสั่งซื้อสติกเกอร์คลับ เพื่อเป็นการยืนยันตัวตนและยืนยันที่อยู่สำหรับการจัดส่ง และจะสามารถโพสถามตอบได้ทุกห้อง
    • รันหมายเลขสมาชิกตามลำดับการสั่งสติกเกอร์ ที่เว็บ http://goo.gl/nMZb6i
    • ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บไว้เป็นความลับ สมาชิกจะไม่ได้สามารถเข้าถึงข้อมูลของท่านได้

2. กฎ กติกา ระเบียบเกี่ยวกับการโพสข้อความในบอร์ด
    • ห้ามโพสเรื่องราวหรือความคิดเห็นด้านการเมือง ข้อความหรือเว็บลิ้งค์ที่พาดพิงถึงบุคคลอื่น และมีผู้เสียหายแจ้งให้ลบข้อความทีมงานจำเป็นต้องลบกระทู้นั้นทิ้งทันที
    • ห้ามโพสพาดพิง ทวงถาม เรื่องส่วนตัวระหว่างบุคคลที่ก่อให้เกิดการแสดงคิดเห็นอย่างกว้างขวางอันจะนำมาสู่การเข้าใจผิดในชุมชนส่วนรวม
    • การโพสทวงถาม หรือโจมตี ให้กระทำได้เฉพาะผู้ที่ถูกหลอกลวงในการซื้อขายสินค้าในเว็บนี้ ซึ่งผู้ดูแลบอร์ดไม่มีส่วนรับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น ซึ่งหากถูกหลอกลวง ผู้เสียหายสามารถติดต่อขอข้อมูลผู้ขายกับผู้ดูแลบอร์ดได้ตามข้อมูลที่ผู้ค้าได้ลงไว้ในระบบ
    • โปรดงดเว้นการใช้คำหยาบคาย ส่อเสียด ดูหมิ่น กล่าวหาให้ร้าย สร้างความแตกแยกทำให้ผู้อื่นเสื่อมเสีย
    • ผู้ดูแลบอร์ดขอสงวนสิทธิ์ในการลบหรือแก้ไข หรือย้ายกระทู้ทั้งหมด โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ
    • ทุกความคิดเห็นจะถูกส่งขึ้นระบบโดยอัตโนมัติ เพื่อการแลกเปลี่ยนโดยอิสระ ดังนั้นถ้าไม่ถูกต้องหรือไม่เหมาะสมผู้ดูแลบอร์ดมีสิทธิ์จะลบได้ทันที
    • ห้ามโพสข้อความใดๆ ที่เป็นการหมิ่นต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์

3. กฎ กติกา ระเบียบเกี่ยวกับการแนบรูปภาพ
    • ไม่อนุญาติให้แนบไฟล์ภาพจากการฝากไฟล์ที่เว็บอื่นแล้วนำ url ของภาพจากเว็บอื่นมาแนบในบอร์ดนี้ เนื่องจากอาจจะมีการฝังตัวของมัลแวร์แฝงมา
    • การแนบไฟล์ภาพจากเว็บอื่น หากภาพที่แนบมาเสียหายจะไม่เกี่ยวข้องการทางระบบของบอร์ดแห่งนี้
    • การแนบไฟล์ภาพสมาชิกสามารถแนบไฟล์ภาพผ่านระบบของบอร์ดนี้ได้โดยตรง ไม่ต้องกลัวเปลืองพื้นที่ของเว็บบอร์ด
    • ห้ามโพสภาพที่ส่อไปในทางลามกอนาจาร
    • ห้ามโพสรูปที่อาจทำให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อนเสียหายได้ ทางผู้ดูแลบอร์ดจะไม่ขอรับผิดชอบกับรูปใดๆที่ สมาชิกได้โพสและทำให้เกิดความเสียหายกับบุคคลอื่นใดทั้งสิ้น
    • ห้ามโพสรูปใดๆ ที่เป็นการหมิ่นต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
    • รูปภาพใดๆ ที่โพสแสดงในบอร์ดนี้จะถือเป็นกรรมสิทธิอันชอบธรรมของบอร์ดนี้

4. กฎ กติกา เกี่ยวกับโพสขายสินค้าทั้งใหม่และมือสอง
    • การโพสในห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน หากพบว่าโพสผิดหมวดหมู่จะถูกลบทิ้งทันทีโดยไม่ต้องแจ้งไม่ทราบล่วงหน้า และหากพบว่าโพสผิดซ้ำซ้อนก็จะถูกแบนประมาณ 7 วัน
    • การโพสขายสินค้าจะต้องระบุข้อมูลผู้ขายให้ชัดเจน ชื่อ-นามสกุลจริง หมายเลขโทรศัพท์ที่ติดต่อได้
    • สินค้าที่ลงขาย ต้องมีภาพประกอบ เนื่องจากผู้ซื้อกับผู้ขายไม่ได้เห็นสินค้าของจริงๆ ต้องใช้การพิจารณาจากรูปภาพ
    • ระบุราคาที่จะขายให้ชัดเจน ค่าจัดส่ง วิธีการจัดส่ง
    • ผู้ค้าที่โพสขายสินค้าประเภทเดียวกันอนุญาตให้โพสได้เพียงกระทู้เดียวเท่านั้น ห้ามตั้งหลายกระทู้ ถ้าพบเห็นจะถูกลบและแบน User ทันที

• คำตัดสินของผู้ดูแลบอร์ดถือเป็นที่สิ้นสุด
    • หากท่านไม่ยอมรับในข้อตกลง และกฎระเบียบข้างต้น กรุณาไปใช้ที่บอร์ดเว็บอื่น

ขอแสดงความนับถือ

เว็บมาสเตอร์
    รับทราบพร้อมปฏิบัติครับ

User ID
    61113
    Status
    โพส
    12

ต้องสมัครเป็นสมาชิก ttc-member ถึงจะโพสได้ใช่หรือเปล่าครับ

หน้า 47 จากทั้งหมด 51 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้