สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

กระทู้: ขอรบกวนสอบถามน้า ว่าเคยไปใช้บริการศูนย์ 2 แห่งนี้ หรือไม่ครับ ใช้แล้วเป็นอย่างไร

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    23361
    Status
    โพส
    12

มาตรฐาน ขอรบกวนสอบถามน้า ว่าเคยไปใช้บริการศูนย์ 2 แห่งนี้ หรือไม่ครับ ใช้แล้วเป็นอย่างไร

รบกวนสอบถามน้าๆ ด้วยครับ พอดีจะเอารถเข้าเช็ค 20,000 กิโล ซึ่งเล็งไว้ 2 ศูนย์ คือ

1. ศูนย์ มิตซู วีเค ออโต้ อยู่ ถนนสุขาภิบาล 3 สะพานสูง

2. ศูนย์ มิตซู กวงไถ่ ลาดพร้าว 87 (จันทราสุช) ที่อยู่เส้นเลียบทางด่วน ตรงข้ามกับโลตัส

มีน้าๆ ท่านใด เคยเข้า 2 ที่นี้บ้างครับ บริการเป็นอย่างไร

ตอน 1,000 โล กับ 10,000 โล เข้าที่ มิตซู ออโต้ ศรีนครินทร์ ครับ ก็บริการดี อยู๋ครับ แต่รอบนี้โทรไปนัด แล้วไม่ประทับใจเท่าไหร่ครับ เลยอยากลองเปลี่ยนศูนย์ดู

แล้วอีกเรื่องหนึ่งครับ เช็ค 20,000 โล มีรายการใดบ้าง นอกจากถ่ายน้ำมันเครื่อง จะได้บอกช่างถูก

ขอบคุณน้าๆ มากครับ

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

มาตรฐาน ตอบ: ขอรบกวนสอบถามน้า ว่าเคยไปใช้บริการศูนย์ 2 แห่งนี้ หรือไม่ครับ ใช้แล้วเป็นอย่างไร

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ritchiez ดูโพส
    รบกวนสอบถามน้าๆ ด้วยครับ พอดีจะเอารถเข้าเช็ค 20,000 กิโล ซึ่งเล็งไว้ 2 ศูนย์ คือ

1. ศูนย์ มิตซู วีเค ออโต้ อยู่ ถนนสุขาภิบาล 3 สะพานสูง

2. ศูนย์ มิตซู กวงไถ่ ลาดพร้าว 87 (จันทราสุช) ที่อยู่เส้นเลียบทางด่วน ตรงข้ามกับโลตัส

มีน้าๆ ท่านใด เคยเข้า 2 ที่นี้บ้างครับ บริการเป็นอย่างไร

ตอน 1,000 โล กับ 10,000 โล เข้าที่ มิตซู ออโต้ ศรีนครินทร์ ครับ ก็บริการดี อยู๋ครับ แต่รอบนี้โทรไปนัด แล้วไม่ประทับใจเท่าไหร่ครับ เลยอยากลองเปลี่ยนศูนย์ดู

แล้วอีกเรื่องหนึ่งครับ เช็ค 20,000 โล มีรายการใดบ้าง นอกจากถ่ายน้ำมันเครื่อง จะได้บอกช่างถูก

ขอบคุณน้าๆ มากครับ
    ตอบข้อ 1 ไม่ประทับใจตั้งแต่การรับรถแล้วครับ ไม่มี จนท.มารับรถ ต้องเดินเข้าไปที่เคาร์เตอร์เอง สถานที่จอดรถรอไม่ได้เรื่องครับจอดข้างๆอาคารตากแดด ห้องรับรองลูกค้าอยู่ในเกณฑ์ดีครับมี เครื่องดื่ม ทีวี หนังสือพิมพ์ ให้พร้อมสับมองเห็นช่องซ่อมรถ งานซ่อมรอนาน หลังจากเช็คระยะยังไม่เจอปัญหาตามมา ตอนเช็ค 10000 หิ้ว นมค.ไปเองครับ มี คชจ.สองร้อยกว่าบาทรวมกรอง นมค. ส่วนเช็ค20000 ยังไม่ถึงตอบไม่ได้ครับ.....ส่วนอีกศูนย์ไม่เคยใช้ แต่ก็อ่านเจอว่าไม่ค่อยจะดีครับ รอท่านอื่นต่อครับ

User ID
    23361
    Status
    โพส
    12

มาตรฐาน ตอบ: ขอรบกวนสอบถามน้า ว่าเคยไปใช้บริการศูนย์ 2 แห่งนี้ หรือไม่ครับ ใช้แล้วเป็นอย่างไร

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wj3932 ดูโพส
    ตอบข้อ 1 ไม่ประทับใจตั้งแต่การรับรถแล้วครับ ไม่มี จนท.มารับรถ ต้องเดินเข้าไปที่เคาร์เตอร์เอง สถานที่จอดรถรอไม่ได้เรื่องครับจอดข้างๆอาคารตากแดด ห้องรับรองลูกค้าอยู่ในเกณฑ์ดีครับมี เครื่องดื่ม ทีวี หนังสือพิมพ์ ให้พร้อมสับมองเห็นช่องซ่อมรถ งานซ่อมรอนาน หลังจากเช็คระยะยังไม่เจอปัญหาตามมา ตอนเช็ค 10000 หิ้ว นมค.ไปเองครับ มี คชจ.สองร้อยกว่าบาทรวมกรอง นมค. ส่วนเช็ค20000 ยังไม่ถึงตอบไม่ได้ครับ.....ส่วนอีกศูนย์ไม่เคยใช้ แต่ก็อ่านเจอว่าไม่ค่อยจะดีครับ รอท่านอื่นต่อครับ
    ขอบคุณที่มาให้ความเห็นครับ

เห็นว่าอยู่ใกล้บ้านครับ เลยอยากจะลองเข้าไปดู

User ID
    28949
    Status
    โพส
    743

+1 ศูนย์ มิตซู วีเค ออโต้ อยู่ ถนนสุขาภิบาล 3 สะพานสูงครับ เพิ่งไปเข้าเช็คหมื่นโลมา ไม่ได้ดีมาก แต่ก็ไม่เลว

User ID
    23361
    Status
    โพส
    12

จะมารายงานเพิ่มเติมนะครับ

วันไปเข้าศูนย์ ไปถึง มิตซู สีเค ประมาณเกือบๆ 8 โมง ศูนย์ยังไม่เปิดครับ
    ไม่อยากรอก็เลย ขับไปเรื่อยๆ นึกได้ว่า มีเพือนเป็นเซล์แถวพัฒนาการ เลยขับไป มิตซู vms พัฒนาการครับ
    ไปถึงเป็นคันแรก เห็นพนักงานบอกว่า ศูนย์บริการพึ่งเปิดได้ 1 อาทิตย์ ก็เลยลองเอารถเข้าดูครับ
    ก็คุยดีครับ ถามรายละเีอียด ว่าจะเปลี่ยนอะไรบ้าง ห้องรับรองก็สามารถมองเห็นรถเราได้เลยครับ
    มีทีวี อินเตอร์เนต มาม่า กาแฟ ผมว่าห้องใกล้เคียงกับ ศูนย์แถวศรีนครินทร์เลยครับ

I_Chol ฅนยุดยา TTC-Member
    User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

มิตซู vms พัฒนาการ >>>น้าขอพิกัดศูนย์หน่อยครับ

User ID
    23361
    Status
    โพส
    12

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I_Chol ดูโพส
    มิตซู vms พัฒนาการ >>>น้าขอพิกัดศูนย์หน่อยครับ
    ถ้ามาจากแยกลำสาลี วิ่งมาถึงแยกพัฒนาการ ให้เลี้ยวขวาไปทางคลองตันนะครับ
    ขับไปไม่ไกลครับ อยู่ซ้ายมือ ถัดจากตึกทรูทาวเวอร์ 2 ครับ หาไม่ยากครับ

User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ritchiez ดูโพส
    ถ้ามาจากแยกลำสาลี วิ่งมาถึงแยกพัฒนาการ ให้เลี้ยวขวาไปทางคลองตันนะครับ
    ขับไปไม่ไกลครับ อยู่ซ้ายมือ ถัดจากตึกทรูทาวเวอร์ 2 ครับ หาไม่ยากครับ
    ขอบคุณครับ น้ามีเซลที่รู้จักไหมเผื่อจะได้โปรงามๆๆ 555+

User ID
    23361
    Status
    โพส
    12

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I_Chol ดูโพส
    ขอบคุณครับ น้ามีเซลที่รู้จักไหมเผื่อจะได้โปรงามๆๆ 555+
    ตอนผมออกรถ ผมออกที่ มิตซู ออโต้ ศรีนครินทร์ครับ ออกตัว M12 4 ประตู plus เกียร์ออโต้ 5 สปีด
    ตอนนั้นได้ เบาะหนัง , ฟิลม์ 3m รอบคัน, ประกันชั้น 1, พรมลายกระดุม, กันสาด, ไลน์เนอร์.
    ลองคุยเซล์ดูไหมครับ เด๋วส่งเบอร์ไปให้ บริการใช้ได้อยู่นะครับ

User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

ขอบคุณครับ

ข้อมูลกระทู้