สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: รบกวนขอคำปรึกษาน้าๆ จะออกรถใหม่ 4d เบนซิน สีขาว อยากทราบว่าซื้อที่ไหนจะได้ของแถม+ส่วนลดที่ดีที่สุด ครับ

karn_np
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน รบกวนขอคำปรึกษาน้าๆ จะออกรถใหม่ 4d เบนซิน สีขาว อยากทราบว่าซื้อที่ไหนจะได้ของแถม+ส่วนลดที่ดีที่สุด ครับ

ไปถามที่แสงชัยมาได้มาตามนี้ครับ รบกวนน้าๆช่วยแนะนำด้วยครับว่าน้อยไปหรือไม่
    และควรจะได้อะไรเพิ่มเติมถึงจะเหมาะสมจะได้ไปต่อรองได้ถูกครับ

ซื้อสด
    1. ค่าขนส่ง
    2. ทะเบียน
    3. พรบ
    4. ประกันชั้น1
    5. liner
    6. กันสาดรอบคัน
    7. ฟิมล์ 3M หน้า 40 รอบคัน 60
    8. ยางปูพื้น
    9. กรอบป้าย
    10. พวงกุญแจ
    11. เบ้ามือเปิด
    12. น้ำมัน 20 ลิตร
    13. เซ็นเซอร์ถอยหลัง
    14. ส่วนลด 10000
    15. ประกัน 3 ปี / 100000 กม.
    16. คูปองฟรีค่าแรง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16484
    Status
    โพส
    139

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนขอคำปรึกษาน้าๆ จะออกรถใหม่ 4d เบนซิน สีขาว อยากทราบว่าซื้อที่ไหนจะได้ของแถม+ส่วนลดที่ดีที่สุด ครับ

1 2 3 4 5 8 15 16 แปดข้อที่ผมกล่าวมายังไงพี่ก็ต้องได้ครับเพราะมันแถมมาตั้งแต่โรงงานแล้ว นโยบายประมาณนั้น แต่เซลล์มักจะบอกว่าแถมๆๆๆ อย่าไปเชื่อ

ส่วนที่เหลือ กันสาดรอบคัน ไม่เกิน 1000 บาท
    พิล์ม 3M ของแท้ 4000
    กรอบป้าย (ถ้าแสงชัยแถม Ralli art) 400
    พวงกุญแจ(ต้องดูว่าเป็นของอะไร แบบไหหน)
    เ็ซ็นเซอร์ถอยหลัง 1800-2500

ลองบวกลบคุณหารดูครับ ใจเย็นๆ ยังไงเสียเซลล์อยากขายให้เราจะตาย

ปล.อย่าจองรถจนกว่าจะมั่นใจ

ปรึกษาสมาชิก ไทรทั่นเชียงใหม่ได้ที่นี่ครับ http://www.facebook.com/groups/232042010187140/

ข้อมูลกระทู้