หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 25

TTC-02748 TTC-Member
    User ID
    17299
    Status
    โพส
    984

มาตรฐาน ผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก

KatTakao นักแสดงเอวีชาย นอนกับสาวAV กว่า 5000 คน
    ถ้าจะบอกว่านี่เป็นอาชีพในฝันของผู้ชายทั่วโลกเลยก็คงไม่ผิด สำหรับผู้ชายคนหนึ่งถ้าคุณไม่เกิดเป็นคนรวย หรือหล่อบาดใจสาวๆ หรืออาจดีหน่อยคารมณ์กินใจสาวๆ คุณถึงจะมีโอกาสไอ้แอ้มสาวอย่างถึงพริกถึงขิงกับ sex อันเร่าร้อนของเหล่าสาวๆ นั้น แต่ถ้าคุณเป็นนักแสดงชายที่ชื่อ Kato Taka นักแสดงเอวีชายที่โด่งดังและเชื่อว่าคุณผู้ชมเอวีไม่ว่าจะรุ่นใหญ่รุ่นเล็กต้องเคยเห็นและอาจอิจฉาเขาเล็กๆ ว่า “ทำไมมันโชคดีได้ฟันสาวๆ เอวีสวยขนาดนี้ว่ะ” ก่อนที่ Kato Taka จะเข้ามาเป็นนักแสดงเอวี เขาก็เป็นคนธรรมดาอย่างเดียวกับท่านที่กำลังอ่านบทความนี้อยู่เช่นกัน กว่า 20 ปีที่เขาอยู่ในวงการเอวีและมี sex กับดาราเอวีมาแล้วกว่า 5000 คน ผลงานออกมาแล้วกว่า 7000 เรื่อง จนถือได้ว่าเขาคือบรมครูแห่งวงการและเป็นจ้าวแห่งเทคนิคในการทำให้สาวๆ ได้ถึงจุดสุดยอดระดับเซียนที่ใครได้เห็นในหนังแล้วต้องทึ่งและสาวๆ ที่ดูด้วยก็คงคิดในใจว่า “ฉันอยากให้แฟนฉันเก่งอย่างงี้บางจัง” ด้วยประสบการณ์กว่า 20 ปีที่อยู่ในวงการเอวีกับบทรักอันเร่าร้อนที่สั่งสมประสบการณ์มานาน ทำให้ Kato Taka ได้รับความนิยมในหมู่ผู้ชายที่ต้องการอยากได้เทคนิคพิชิตมิตรคู่นอน เขาจึงได้ออกแบบและมีแฟนคลับจนเป็น celebrity หรือคนดังในสังคมในญี่ปุ่น

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

มาตรฐาน ตอบ: ผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก

เออ....นะได้ข้อมูลมาไงเนี่ยน้า

TTC-03408 TTC-Member
    User ID
    20285
    Status
    โพส
    1,731

มาตรฐาน ตอบ: ผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก

ต้อง 18+ ป่ะเนี่ย

User ID
    17299
    Status
    โพส
    984

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rangsun ดูโพส
    เออ....นะได้ข้อมูลมาไงเนี่ยน้า
    เวปตกปลาคร๊าบ...น้า ^^

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

5000 กว่าคน โห ....สวดยอด อิอิ

User ID
    29615
    Status
    โพส
    55

ผมไม่ชอบอะ ผมรักเดียวใจเดียว...........อิอิ

สมาชิกถาวร : TTC-01415 TTC-Member
    User ID
    11250
    Status
    โพส
    517

Kato Taka นักแสดงเอวีชายอันดับ 1 กับสาวเอวี กว่า 5000 คน ตอน 2 18+

Tweet
    หลังจากได้นำเสนอบทสัมภาษ Kato Taka ผู้ชมก็ mail เข้ามาถามกันมากมายอยากดูผลงานที่เขาแสดง ทางทีมกำลังรวบรวมหนังที่นักแสดงคนนี้แสดงมาไว้ให้ท่านเลือกในเร็วๆ นี้ครับ เพราะคนนี้ยังคงแสดงอยู่และมากมายเหลือเกินโดยเฉพาะอย่างยิ่งนักแสดงเอวีที่ดังๆ ต้องผ่านมือของ Kato Taka ทั้งนั้น วันนี้พิธีกรหว่องจะได้เจาะลึกถึงความเป็นมาของเขา และอย่างลืมคลิ๊กชมภาพวีดีโอการให้สัมภาษณ์ด้วย

พิธีกรหว่อง: ดีใจมากครับที่คุณ Tako Taka ที่ให้เราได้มาสัมภาษณ์อีกครั้ง ได้ข่าวคุณ Tako Taka เป็นคนที่มีฐานะดี และชอบรถยนต์เป็นพิเศษ การเล่นหนังเอวีทำให้คุณมีรายได้เยอะมากเลยใช่มั้ยครับ และได้ยินว่าคุณเคยแข่งรถด้วย?

Kato Taka: คือผมขอเล่าคราวๆ อย่างงี้นะครับ ตัวผมเองเป็นคนชอบเรื่องรถมานานแล้ว ผมชอบขับรถและความเร็วของรถยนต์ ผมขับรถมาแต่เด็ก พอผมอายุได้ 18 ผมสามารถสอบใบขับขี่รถแข่ง ผมก็ไปแข่งทั่วเลย ในช่วงนั้นผมมีรถแข่ง 3 คันไม่เคยว่างเลย แข่งรถตลอด เงินทองมากมายที่ผมได้จากการแข่งรถ การที่ผมเข้ามาเล่นหนังเอวีก็เกิดขึ้นขากการแข่งรถเพราะมีผู้กำกับคนหนึ่งติดต่อมา ตอนนี้ผมเองก็ยังไม่สนใจ เพราะเรื่องแข่งรถกับความเร็วคือชีวิตจิตใจของผม แต่หลังจากตัดสินใจถ่ายเอวีแล้ว ยุคนั้น ดาราชายไม่ค่อยมีมาก และนักแสดงหญิงก็ไม่มีมากเหมือนสมัยนี้ ปี 1987 เป็นปีที่ผมเริ่มเข้าวงการเอวี

พิธีกรหว่อง: การเป็นนักแสดงเอวีชายต้องมีคุณสมบัติหลายด้าน ต้องมีการฝึกเทคนิค sex บ้างมั้ย ถึงจะทำให้ดาราเอวสาวถึงอกถึงใจ?

Kato Taka: ความจริงแล้วอาชีพนักแสดงชายไม่ต้องอะไรมากอย่างที่คิดหรอกครับ ถ้าอยากเป็นนักแสดงชายก็ไปสมัครตามที่เขาลงรับสมัครไว้ จู๋เล็ก จูใหญ่ไม่สำคัญครับ ที่สำคัญคือรู้ใจฝ่ายหญิง รู้ว่าจุดไหนของผู้หญิงที่กระตุ้นให้เกิดอารมณ์ได้ง่าย และทำให้เอวีสาวคนนั้นได้รส sex อย่างถึงจุดสุดยอด แค่นี่เอง

พิธีกรหว่อง: ในหนังที่ทางเราได้เห็นนั้น คุณ Tako Taka ถือเป็นยอดชายนักรักที่เก่ง และจากการสำรวจความเห็นของผู้หญิงแล้วก็อยากให้แฟนตัวเองเก่งเหมือนกับที่ Tako Taka แสดงในหนัง คุณ Tako Taka เก่งเรื่อง sex อย่างนี้มีคนมาขอคำแนะนำหรือสอน เทคนิคบ้างมั้ย?

Kato Taka: ต้องบอกว่าเทคนิคหรือการแสดงต่างของผมที่ผู้ชมได้เห็นในหนัง ผมทำด้วยความรักและใสใจกับมัน sex คือการรวมใจกันแล้วไปสูความสุขด้วยกัน มีคนมาถามและขอคำแนะนำจากผมเยอะ ทั้งเพื่อน และผู้ใหญ่ในวงสังคมต่างๆ แต่เรื่องนี้มันพูดยากที่จะบอกให้ทำอย่างงั้นอย่างนี่ พูดลำบาก เรื่องการเทคนิดเหล่านั้นมันเป็นประสบการณ์ที่ผมสั่งสมมากกว่า 20 ปี และรู้จักจุดต่างๆ ของผู้หญิงมากกว่าตัวผู้หญิงเองด้วยซ้ำ ผมเลยออกเป็นหนัง DVD รวมเทคนิคต่างๆ สำหรับคนที่สนใจเรื่องนี้อย่างลึกซึ้ง เท่าที่ออกมา 5 ชุด ก็ได้รับความสนใจจากผู้ชมอย่างมาก

พิธีกรหว่อง: คุณมีความเห็นเรื่อง sex ไงบ้าง คุณ Tako Taka ฟันดาราเอวีมากว่า 5000 คน แล้วชีวิตรักส่วนตัวคุณเป็นอย่างไรบ้าง

Kato Taka: ความจริงเรื่องของ sex เป็นเรื่องพื้นฐานของมนุษย์ มันไม่มีจุดสิ้นสุดสำหรับผู้ชาย มันก็เหมือนกิจกรรมหนี่งที่มีมากับมนุษย์ พระเจ้าสร้างชายหญิงมาก็ย่อมต้องการให้มี sex กัน เราก็ควรมี sex กันอย่างมีความสุขตามที่พระผู้เป็นเจ้ามอบมาให้ sex ทำให้คนมีความสุข ส่วนผมก็คิดว่านี่คืองานของผม และเป็นงานที่ผมมีความสุข ส่วนตัวเองผมเองก็มีแฟนนะ แม้ผมจะ sex กับเอวีกว่า 5000 คน แต่ผมก็ยังคงมีปฟน และผมก็มีแฟนครั้งละคน ไม่เหมือนในเอวีที่บางครั้งผมมี sex พร้อมกันกับดาราเอวีสาว 3 -5 คนพร้อมกัน

พิธีกรหว่อง: ต้องขอขอบคุณ Tako Taka อีกครั้งนะครับ

สมาชิกถาวร : TTC-01415 TTC-Member
    User ID
    11250
    Status
    โพส
    517

สำหรับผลงานที่ Tako Taka ได้ออกผลงานเทคนิค sex ที่สั่งสมมากว่า 20 ปี มีขายกันในญี่ปุ่นตอนนี้ 5 เรื่อง ความดังของ Tako Taka ยังมีสำนักพิมพ์ไปสร้างเป็นการ์ตูน

ของแถม

สัมภาษณ์ Gravure Idol Kotono ก่อนตัดสินใจเล่นเอวี

บทสัมภาษณ์นี่เอามาจาก Photo Book เมื่อเดือนธันวาคมที่ผ่านมา เป็นการสัมภาษณ์ก่อนที่ Kotono จะตัดสินใจเข้าสู่วงการเอวี เนื่องจากเธอเป็น Gravure Idol และมีผลงานมากมาย การตัดสินใจเล่นเอวีครั้งนี้เธอเลือกที่จะไปอยู่กับค่าย SOD ซึ่งถือว่า SOD เป็นค่ายที่มักจะได้ Gravure Idol ดังๆ มาเสมอ

อะไรคือเหตุผลที่ทำให้คุณอยากไปเล่นหนัง เอวี
    ถึงตอนนี้แล้วฉันถ่ายแบบมาก็หลายเล่ม ถ่ายแบบลงใน DVD ก็มีหลายแผ่น ฉันถ่ายนู๊ดมาจนฉันรู้สึกว่า
    อิ่มตัวกับงานแบบนี้เต็มที่แล้ว หากฉันทำแบบเดิมต่อฉันเองก็รู้สึกไม่ตื่นเต้น ฉันก็ถามตัวเองว่าทำไมไม่
    ลองเล่นเอวีดูบ้างล่ะ ส่วนเหตุผลอื่น ฉันก็เคยติดตามผลงานเอวีของเพื่อนๆ ฉันอยากเป็นคนมีชื่อเสียง

คุณเคยมี sex ก่อนจะมาเล่นเอวีมั้ย
    ฉันก็ไม่ได้ไม่ชอบ sex นะ (หัวเราะ)

งั้นแสดงว่าเคยมีแล้วสิ ตอนอายุเท่าไร
    ตอนฉันอายุ 16 ปี

เร็วจังเลยอายุยังน้อยอยู่เลย ใครคือผู้โชคดีคนนั้น
    ก็กับครูสอนพิเศษของฉันที่โรงเรียน เขาเป็นคนหล่อมาก แล้วก็ popula มากในโรงเรียน

คบกันนานมั้ยกว่าจะมี sex กัน
    ความจริงแล้วฉันกับเขาก็ออกเดทกันนานอยู่นะ แล้วฉันก็ตัดสินใจที่อยากมี sex กับเขาในเวลาต่อมา

ประสบการณ์ครั้งแรกของคุณเป็นไงบ้าง
    ฉันรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไรกับครั้งแรก แต่ฉันก็ดีใจที่ได้มี sex ครั้งแรก (หัวเราะ)

คุณเริ่มรู้สึกสนุกกับ sex หลังจากนั้นเมื่อไร
    2 ปี หลังจากที่ฉันมี sex ครั้งแรก

ยังคงสนุกกับครูสอนพิเศษอยู่ใช่มั้ย
    ไม่ค่ะ กับคนอื่นๆ ต่างหาก

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

เยี่ยมมาก

User ID
    17299
    Status
    โพส
    984

โอ้โห....มีภาค 2 ติดตามต่อ....

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

อิจฉาครับ

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

วันๆคงไม่ได้ทำอะไร...555

TTC-03408 TTC-Member
    User ID
    20285
    Status
    โพส
    1,731

มีอีกมั๊ยครับ....555

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

รับจ้างแสดงครับ ขอเรื่องละ 2000 พันพอ ไม่เด็ด ไม่สวยงาม ไม่รับค่าตัวคร๊าบบบ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ (ขำๆ กันนะคร๊าบบบ)
    ด้วยความเคารพครับ..

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

โชดดีให้สุดนะ โชคไม่ดีเมื่อไหร่เอดส์ถามหาแน่ๆ หุหุ ชีวิตคือความเสี่ยง

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

วะวะว้าว อิจฉาจังเลย เรากว่าจะได้ซะคนนิลำบากจริงๆเลย

User ID
    20123
    Status
    โพส
    1,421

18+ Zone ครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    รับจ้างแสดงครับ ขอเรื่องละ 2000 พันพอ ไม่เด็ด ไม่สวยงาม ไม่รับค่าตัวคร๊าบบบ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ (ขำๆ กันนะคร๊าบบบ)
    เหี่ยว ๆ อย่างเอ็งจะไปทำอะไรเค้าได้ อีตั้ว 55555555

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

5000คน แม่จ้าว.........

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    เหี่ยว ๆ อย่างเอ็งจะไปทำอะไรเค้าได้ อีตั้ว 55555555
    5555+ อีเอก อีบร้า ของช๊านนนน ยังแข้งปั๋ง ใช้งัดแทนด้ามแม่แรงยกรถยังได้เลยนะแกร กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้