หน้า 5 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 353

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

ไปด้วยค๊าบบบบ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

หวัดดีครับ น้าแขก ไม่เจอกันนานเลย

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    หวัดดีครับ น้าแขก ไม่เจอกันนานเลย
    อิอิ..วันนี้เล่นหมากรุกกับน้าอ็อดอยู่ครับ..7 ..ขวด..วันที่ 28 เย็นๆน้าเอ็ดสะดวกมั้ยครับ..

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    อิอิ..วันนี้เล่นหมากรุกกับน้าอ็อดอยู่ครับ..7 ..ขวด..วันที่ 28 เย็นๆน้าเอ็ดสะดวกมั้ยครับ..
    ไม่แพ้ซะที.......สงสัยวันหลังต้องเอาจริงซะแล้วววววววว

User ID
    14987
    Status
    โพส
    537

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..อัพเดตข้อมูลล่าสุด

..ครับ มิตติ้งยุดยาสักครู่นี้ ได้ปรึกษากับสมาชิกเรื่องมิตติ้งสัญจร# 4 ที่อยุธยารับหน้าดูแลและจัดการ ได้ข้อสรุปดังนี้ครับ

..1) วันที่ 16-17 มิ.ย 2555 สถานที่ "บ้านสวนปิยวรรณรีสอร์ท"

..2) สมาชิกที่มาร่วมงาน ลงชื่อ ทะเบียนรถและจำนวนคนได้เลยนะครับ (สำหรับสมาชิกที่ลงชื่อ 10 ท่านแรก มีของที่ระลึกมอบให้นะครับ) สมาชิกยุดยาไม่เกี่ยวนะครับ 556

..3) 08:30-09:00 น.จุดนัดพบ โลตัสบางปะอิน

..4) 09:15-11:30 น.เที่ยวชมพระราชวังบางปะอิน และข้ามกระเช้าไปวัดนิเวศ

..5) 11:45-13:00 น.เที่ยวชมตลาดโก้งโค้ง และรับประทานอาหารกลางวัน

..6) 13:15-14:30 น. กราบไหว้หลวงพ่อโต วัดพนัญเชิง

..7) 15:00-16:30 น. เที่ยวชมศูนย์ศิลปาชีพบางไทร

..8) 16:45-1800 น. เดินทางเข้าที่พัก และพักผ่อนตามอัธยาศัย

..9) 18:00-22:00 ร่วมรับประทานอาหารเย็น พร้อมสนุกกับ แสงสีเสียง ยิ่งใหญ่ตระการตา (อันนี้ลงให้ดูเว่อร์นะครับ )

..สำหรับที่พัก ห้องล่ะ 700 บาท เตียงคู่..กางเต้นท์ฟรี และไม่เก็บค่าเข้ารถแต่ล่ะคันนะครับ สำหรับสมาชิกท่านใดต้องการปิ้งย่างเตรียมมาได้นะครับ

..ส่วนเวลาแต่ละจุด อาจช้าหรือเร็วขึ้นอยู่กับความเหมาะสมและความเรียบร้อยนะครับ

..สำหรับสมาชิกยุดยาพร้อมโอนเงินเข้ามาได้เลยนะครับ

..รบกวนสมาชิกลงชื่อถึงวันที่ 27 พ.ค นี้นะครับ เพื่อต้องการทราบจำนวนทั้งหมดกี่ท่านครับ
    ไฟล์แนบ 154192

..รายชื่อสมาชิกลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร#4 นะครับ

1.มุ้ยครับ 1 คัน 5 คน ทะเบียน บน 7318 พระนครศรีอยุธยา

2.น้าโอห์ม4ดอ 1 คัน2คน ทะเบียน ฌฌ-3797กรุงเทพมหานคร

3.น้าต้น 1 คัน 2 คน

4.น้าแขก 1 คัน 2 คน

5.น้าเอ็ด 1 คันครับ บธ-9338 อยุธยา

6.น้าอ๊อด 1 คัน กี่คนยังไม่แน่นอน

7.น้าไก่ 1 คัน 4 คน

8.น้าตั้ม 1 คัน1คน

9.น้าแจ็ค 1 คัน

10.น้า EagleWings 1 คัน 2 หรือ 3 คนยังไม่แน่ใจครับ ฆจ 4650 กทม.

11.น้าจี๊ด 1 คัน 3 คน

12.น้าตุ้ย 1 คัน 3-4 คน ชษ4057กทม

13.น้าก๊อด1 คัน 3 คน กจ.9604 ลพบุรี จอง 1 ห้องครับ

14.อ้อย Triton 1 คัน 2 คน ทะเบียน ชท 8676

15.น้าเน็ก 1 คัน 3 คน ทะเบียน บน 411 พระนครศรีอยุธยา

16.น้าเชษ 1คัน 1 คน

17.น้าโจ้ 1 คัน 2 คน กต 9935 สระบุรี

18.น้ารัก 1 คัน ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1

19.น้าเอส 1คัน3คนน้ามุ้ยทะเบียน กต-5343 ลบ.

20.น้ารัตน์ 1 คันครับ ชษ-9562 กทม

..รายชื่อสมาชิกจองห้องพัก..

1.น้าอ๊อด

2.น้าไก่

3.น้าแจ็ค

4.น้าแขก

5.มุ้ยครับ

6.น้าตุ้ย

7.น้าก๊อด

8.น้าโจ้

..10 รายชื่อสมาชิกได้ของที่ระลึก..

1.น้า EagleWings

2.น้าก๊อด

3.เจ๊อ้อย

4.น้าเน็ก

5.น้าโจ้

6.น้ารัก

7.น้าเอส

..ยอดรวมอัพเดตล่าสุด..ประมาณ 49 คน..20 คัน
    ลงชื่อ ไปด้วยครับ
    จองห้องพักด้วย 1 ห้องครับ
    ไป 2 คน รถ 1 คัน
    นายโชคดี
    (ระยอง"ขับ"ไทรทัน 096 / ไทรทัน ไตรบุรี 036)

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IckQ ดูโพส
    ลงชื่อ ไปด้วยครับ
    จองห้องพักด้วย 1 ห้องครับ
    ไป 2 คน รถ 1 คัน
    นายโชคดี
    (ระยอง"ขับ"ไทรทัน 096 / ไทรทัน ไตรบุรี 036)
    และแล้ว เราก็มาเจอกันอีก ๕๕๕

User ID
    16185
    Status
    โพส
    130

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    และแล้ว เราก็มาเจอกันอีก ๕๕๕
    และเราก็มาวววววกันอีก...เอิ้กๆๆๆ.....

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    มีอะไรพิเศษครับน้าแขก หรือว่ามีข่าวดี

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

มากันเพียบเลยครับ คราวนี้ .....

โอนแล้วนะคะ700บาท โดยบัวหลวงไอแบ็งค์กิ้ง
    ชื่อในหลักฐานการโอนเงิน อัจฉรา กิตติกำจร
    หลักฐานการโอน ทางธนาคารได้ส่งไปทางอีเมลของคุณแล้วค่ะ

ชื่อล็อกอิน ย่าหนูกะปู่บิล ญว 6817 กรุงเทพมหานคร
    จอง 1ห้องก่อน ส่วนหลานๆ และน้องหมา รอไว้ใกล้ๆ จะให้คำตอบค่ะ...
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ย่าหนูกะปู่บิล : 22-05-2012 เมื่อ 11:54

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    มีอะไรพิเศษครับน้าแขก หรือว่ามีข่าวดี
    น้ามุ้ยชวนไปวางมัดจำห้องพักครับ และสำรวจความพร้อมสถานที่ต่างๆและทดสอบอาหารที่ร้านนะครับ ที่ปิยวรรณรีสอร์ท อิอิ น้าเอ็ดสะดวกมั้ยครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    ไม่แพ้ซะที.......สงสัยวันหลังต้องเอาจริงซะแล้วววววววว
    555+ อยากแพ้จังงงงเลยยยย..vvvvv.

เมื่อวานเอาน้องหมาไปส่งให้บ้านใหม่ นัดเจอแถวๆลาดกระบัง
    เลยเอารถไปให้คุณประสานติดตั้งฝาครอบกระบะด้วย

ขากลับตั้งแต่ลงจากสะพานวงแหวนจนถึงโลตัสฝนตกหนักมาก
    ไม่ทราบว่าบ้านเพื่อนๆสมาชิกเป็นอย่างไรกันบ้าง

(ชี้ให้คุณบิลดูoutlet และโลตัส ว่าเราจะพบกันจุดใดจุดหนึ่ง
    )

และทริปนี้ ทำให้ย่ากับปู่ ได้พบปัญหาของน้องหมากับการเดินทางไกล

เจ้าดุ๊กดิ๊ก(พุดเดิ้ล)จะตื่นเต้นมาก ไม่กินไม่นอน ยืนบนตักหน้าช่องแอร์ ทั้งไปและกลับ
    ให้นั่งก็ไม่ยอม ง่วงจัดยืนหลับก็เอา กดให้นอนลงก็ตื่นลุกขึ้นยืนอีก

ส่วนเจ้าไทรทั่น หมาไทยผสมเพิ่ง 3เดือนเต็ม นี่ก็ดื้อสุดๆ
    ดุ๊กดิ๊กยืนตรงไหน ก็ต้องไปยืนตรงนั้นด้วย ย่าขยับขาไม่ได้เลย
    ขากลับง่วง นอนตักเอาหัวพาดขาย่า เจ้าดุ๊กดิ๊กก็จะยืน
    พออุ้มไทรทั่นไปนอนตักปู่ ก็ตื่นยืนค้ำพวงมาลัย ปู่ขับไม่ถนัดอีก
    ให้นั่งหลังก็ร้องกันตลอดทาง เพราะปู่ให้นั่งหน้าจนติดแล้ว

นอกจากสองตัวนี้ ยังมีอีก2ตัวอายุ1เดือน เก็บมาอาบน้ำ
    แล้วไปโพสรูป ประกาศหาบ้านใหม่ให้ ในเว็บพันทิป เอามาส่งฟรี
    มีคนให้เอาไปส่งที่กรุงเทพ 2ตัว(เห็นว่าจะไปติดฝาครอบกระบะด้วย จึงเอาไปให้)
    เหลืออีก 2ตัว มีคนจองตัวผู้ตัวเดียว แต่ให้เอาไปส่งที่นครสวรรค์ เลยปฏิเสธ...

เลยคิดว่า ถ้าไม่มีใครเอาน้องหมาเล็กสองตัวนี้ ก็จะให้หลานอยู่บ้านดูน้องหมาทั้ง4

(สรุป นัดพบคือโลตัส ใกล้ขึ้นมาอีกหน่อย)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ย่าหนูกะปู่บิล : 22-05-2012 เมื่อ 15:03

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

น้ามุ้ยชวนไปวางมัดจำห้องพักครับ และสำรวจความพร้อมสถานที่ต่างๆและทดสอบอาหารที่ร้านนะครับ ที่ปิยวรรณรีสอร์ท อิอิ น้าเอ็ดสะดวกมั้ยครับ
    28 วันจันทร์ ต้องทำงานครับน้าแขก

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส

เมื่อวานเอาน้องหมาไปส่งให้บ้านใหม่ นัดเจอแถวๆลาดกระบัง
    เลยเอารถไปให้คุณประสานติดตั้งฝาครอบกระบะด้วย

ขากลับตั้งแต่ลงจากสะพานวงแหวนจนถึงโลตัสฝนตกหนักมาก
    ไม่ทราบว่าบ้านเพื่อนๆสมาชิกเป็นอย่างไรกันบ้าง

(ชี้ให้คุณบิลดูoutlet และโลตัส ว่าเราจะพบกันจุดใดจุดหนึ่ง
    )

และทริปนี้ ทำให้ย่ากับปู่ ได้พบปัญหาของน้องหมากับการเดินทางไกล

เจ้าดุ๊กดิ๊ก(พุดเดิ้ล)จะตื่นเต้นมาก ไม่กินไม่นอน ยืนบนตักหน้าช่องแอร์ ทั้งไปและกลับ
    ให้นั่งก็ไม่ยอม ง่วงจัดยืนหลับก็เอา กดให้นอนลงก็ตื่นลุกขึ้นยืนอีก

ส่วนเจ้าไทรทั่น หมาไทยผสมเพิ่ง 3เดือนเต็ม นี่ก็ดื้อสุดๆ
    ดุ๊กดิ๊กยืนตรงไหน ก็ต้องไปยืนตรงนั้นด้วย ย่าขยับขาไม่ได้เลย
    ขากลับง่วง นอนตักเอาหัวพาดขาย่า เจ้าดุ๊กดิ๊กก็จะยืน
    พออุ้มไทรทั่นไปนอนตักปู่ ก็ตื่นยืนค้ำพวงมาลัย ปู่ขับไม่ถนัดอีก
    ให้นั่งหลังก็ร้องกันตลอดทาง เพราะปู่ให้นั่งหน้าจนติดแล้ว

นอกจากสองตัวนี้ ยังมีอีก2ตัวอายุ1เดือน เก็บมาอาบน้ำ
    แล้วไปโพสรูป ประกาศหาบ้านใหม่ให้ ในเว็บพันทิป เอามาส่งฟรี
    มีคนให้เอาไปส่งที่กรุงเทพ 2ตัว(เห็นว่าจะไปติดฝาครอบกระบะด้วย จึงเอาไปให้)
    เหลืออีก 2ตัว มีคนจองตัวผู้ตัวเดียว แต่ให้เอาไปส่งที่นครสวรรค์ เลยปฏิเสธ...

เลยคิดว่า ถ้าไม่มีใครเอาน้องหมาเล็กสองตัวนี้ ก็จะให้หลานอยู่บ้านดูน้องหมาทั้ง4

(สรุป นัดพบคือโลตัส ใกล้ขึ้นมาอีกหน่อย)

ลองเอารูปมาโพสดูบ้างสิครับ เผื่อสมาชิกท่านอื่นจะสนใจรับไปดูแล

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

28 วันจันทร์ ต้องทำงานครับน้าแขก
    เย็นๆเลิกงานก็ได้ครับ..55+

ที่เหลือคือสองตัวนี้ นัยวีโก้ กับ นังวีออส

ชื่อ:  เด็กๆทั้ง4เป็น&#36.JPG
ครั้ง: 190
ขนาด:  115.7 กิโลไบต์

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส
    ที่เหลือคือสองตัวนี้ นัยวีโก้ กับ นังวีออส

ชื่อ:  เด็กๆทั้ง4เป็น&#36.JPG
ครั้ง: 190
ขนาด:  115.7 กิโลไบต์
    สองตัวนี้ ย่าหนูให้ฟรีหรอครับ น่ารักดีครับ อยากได้ๆ ครับ
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

ว้า..ไม่ว่างมีงานตอนเย็น

หน้า 5 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้