สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

มาตรฐาน สอบถามเรื่อง มิตติ้ง และ กิจกรรม

สวัสดีครับน้าๆทุกท่าน
    ทางลำพูนเรามีการนัดมิตติ้งกัน กี่เดือนต่อครั้งครับ
    และเรามีกิจกรรม ช่วยเหลือสังคมบ่อยไหม

TTC-02112 TTC-Member
    User ID
    14000
    Status
    โพส
    120

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามเรื่อง มิตติ้ง และ กิจกรรม

1. มิตติ้งไม่แน่นอนครับน้า เพราะสมาชิกเรามีกันไม่ถึง 10 คนเลยครับ
    2. กิจกรรมช่วยเหลือสังคมไม่มีเลยครับ
    3. ตั้งแต่ผมอยู่คลับนี้มา ได้มิตติ้งกัน 2 ครั้ง (ไปพบปะกับน้าๆที่มาจากกทม.อีก 1 ครั้ง )
    4. เราน่าจะรวมกลุ่มกันมิตติ้งกันจริงๆจังซักวันนะครับ น่าจะมีซักวันที่น้าๆในคลับของเรามีเวลาว่างมาเจอกัน

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามเรื่อง มิตติ้ง และ กิจกรรม

1. สมาชิกเรามีไม่มากเราก็สานความแน่นแฟ้นกันก่อน
    หรือเราไปเยือนมิตติ้งเพื่อนบ้าน หรือเชิญเพิ่อนบ้านมาบ้านเราก็น่าจะดีนะครับ
    หรือ ถ้ามิตนอกรอบเพื่อซ้อมคอ สามสี่ท่านก็มิตกันได้แล้วครับ(ผมยังเคยมิตซ้อมคอคนเดียวเลย)ฮ่าๆๆๆๆ

2. กิจกรรมช่วยเหลือสังคม ถ้าเราไม่จัดเอง น้าๆท่านไหนว่างๆก็ไปร่วมแชร์กับเพื่อนบ้านได้ครับ

3. ถ้าผมได้ทำงานที่เหนือ เราจะได้มิตซ้อมคอกันบ่อยๆครับน้า

4. ผมเห็นด้วยครับ ปัญหามันอยู่ที่ส่วนใหญ่แล้ว น้าๆแต่ละท่านจะว่างกันช่วงไหน
    แต่จะให้พร้อมหน้ากันจริงๆ เป็นไปได้น้อยมากครับ แต่ถ้าเยอะที่สุดนี่ เป็นไปได้มาก

ผมว่าถ้า สมช เราเข้ามาแชร์พูดคุยกันบ่อยๆ กลุ่มนิดเดียวก็อบอุ่น และเพิ่มจำนวนได้ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9016
    Status
    โพส
    166

จัด Meeting กันสักรอบดีไหมคับ กำหนดวันมาเลยคับมีผมคนหนึ่งที่จะไปแต่ต้องหลัง 3 ทุ่มคับถึงไปได้555

นั่นมาแล้วหนึ่งเสียงครับ ขอเดือนหน้านะครับ ตอนนี้อยู่ใต้

User ID
    27757
    Status
    โพส
    98

จัดไปคับ ^^ ว่าแต่วันที่27นี้จะไปร่วมมิดติ้งกับเชียงใหม่เปิ้นก็นิ...ผมว่าจะไปเก็บภาพบรรยากาศ รถttcเมื่อรวมตัวกันแล้วมันจะงามม๊อกใดนิ...อิอิ

User ID
    10929
    Status
    โพส
    80

ขอเป็นเดือนหน้าได้ก่อคับ รถน่าจะเสร็จพอดี

User ID
    3061
    Status
    โพส
    238

เอาอย่างนี้ใหมชายน้อยวันที่ 27 พ.ค.นี้เชิญลำพูนมาร่วมมิตติ้งกะเชียงใหม่ก่อนก็ได้เราบ้านไกล้เรือนเคียงมีเรื่องอะไรแจ้งกันได้ตลอดเวลาจะได้ทำความรู้จักกัน ต่อไปลำพูนมิตติ้งเรากะจะไปร่วมลองปรึกษากันดูมาได้ไม่หมดไม่เป็นไรเท่าที่มาได้ ส่วนกิจกรรมเชียงใหม่มีทุกปี ประมาณวันที่10 ธ.ค ทุกปี ไว้มาร่วมมิตติ้งเราจะได้คุยกันนะครับ ขอเชิญเพื่อความเป็นปึกแผ่นภาคเหนือเรา..

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ สมบัติ ดูโพส
    เอาอย่างนี้ใหมชายน้อยวันที่ 27 พ.ค.นี้เชิญลำพูนมาร่วมมิตติ้งกะเชียงใหม่ก่อนก็ได้เราบ้านไกล้เรือนเคียงมีเรื่องอะไรแจ้งกันได้ตลอดเวลาจะได้ทำความรู้จักกัน ต่อไปลำพูนมิตติ้งเรากะจะไปร่วมลองปรึกษากันดูมาได้ไม่หมดไม่เป็นไรเท่าที่มาได้ ส่วนกิจกรรมเชียงใหม่มีทุกปี ประมาณวันที่10 ธ.ค ทุกปี ไว้มาร่วมมิตติ้งเราจะได้คุยกันนะครับ ขอเชิญเพื่อความเป็นปึกแผ่นภาคเหนือเรา..
    ขอบคุณมากครับน้าสมบัติ ผมได้เข้าไปทักทายมั่งแล้วครับ
    เดือนนี้ผมยังไปไม่ได้ รอขึ้นเหนือเดือนหน้าครับน้าสมบัติ
    คงเป็นรอบถัดไปอ่ะครับ หรือไม่ทันก็จะเข้ามาติดตามข่าวสารบ่อยๆครับ

ข้อมูลกระทู้