หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    35154
    Status
    โพส
    242

มาตรฐาน ตอบ: สถิติใหม่ของผมเอง

ผม 1 ถังใหญ่บนกระบะ 2 ถังเล็กใต้ท้องรถ วิ่งได้ประมาณ 350 โล ครับ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

มาตรฐาน ตอบ: สถิติใหม่ของผมเอง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    จองด่วนเลยครับ
    จองเรียบร้อยครับน้า เซ็นวันอาทิตย์นี้ครับ เซลบอก1เดือนรับรถครับ ไม่รู้จะได้จริงเปล่า จะมาทำสถิติบ้าง อิอิ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cross ดูโพส
    ผมจอง 4d plus cng ที่0วิภา แฟกซ์เอกสารของตัวเองและผู้ค้ำให้ไฟแนนซ์ตรวจก่อน เมื่อผ่านแล้วจึงโอนเงินค่าจองเข้าบัญชี0วิภา
    เมื่อ2อาทิตย์ที่แล้วเซลล์บอกว่าเป็นคิวที่4

ผมกำลังลุ้นว่าจะได้เมื่อไร เห็นบางคนในนี้บอกว่าจองไป3เดือนเพิ่งได้รถ นานเหมือนกันเนอะ

ท่าน tae666 แชร์ความคืบหน้าให้ผมรู้บ้างนะครับ เผื่อมีที่ดีๆผมอาจจะย้ายตามไปจองด้วยคน

ขอบคุณครับ
    สวัสดีครับน้าcross ผมก็กะจะจอง0วิภาครับ แต่พอดีเพื่อนเพิ่งออกปาเจไปที่0กม.8รามอินทรา เลยตามเพื่อนไป ผมเพิ่งจองไปเองครับ วันอาทิตย์นี้ไปเซ็น ผ่านก็เขาบอก1เดือน... แต่วันนี้0วิภาโทรมา ผมเลยถามไปว่ารอนานไหม เขาบอกผมว่าเป็นคิวที่1 ต้องเช็ครถว่าเข้ามาเดือนนี้มั้ย ถ้าเข้าก็ได้เลย ถ้าไม่ก็เดือนหน้าหรือประมาณ1เดือนครับ... ขอให้ได้เร็วน่ะครับน้า เอาใจช่วยและช่วยผมด้วยน่ะครับ 5555+

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้