สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    34103
    Status
    โพส
    14

Wink รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ

พอดีว่ากำลังจะถอย Triton 2.4 Megacap DLX (เบนเซน) พร้อมติดตั้ง LPG เงื่อนไขของแถมดังนี้พอไหมครับ รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยนะครับ

1 ฟิล์มกรองแสง 3M

2 ประกันชั้น 1

3 กระบะลายเนอร์

4 เคลือบสีรถ

5 กันสาดข้าง

6 ล๊อคยางอะไหล่

7 พ่นกันสนิม

8 ผ้าคลุมรถ

9 ส่วนลดเงินสด 10,000 บาท

ที่ขอเพิ่มหลังจากได้รับใบเสนอราคาคือ

1 ส่วนลดเงินสด แต่ยังไม่ทราบว่าเข้าจะลดให้สุดๆเท่าไหร่ พี่ๆเคยได้กันเท่าไหร่ครับ

2 กล้องมองหลัง

3 GPS นำทาง

ยังไงรบกวนพี่ๆชี้แนะด้วยนะครับ

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ

ผมว่าก็ได้เยอะอยู่นะครับ อิจฉาจังได้ gps ด้วย ผมขอแทบตายยังไม่ได้เลย
    กล้องมองหลังน่าจะขอเซ็นเซอร์ด้วยนะครับ ใช้ควบคู่กันครับ

User ID
    32182
    Status
    โพส
    73

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ

ศูนย์ไหนครับน้า แจ่มเลย ผมจองไว้ที่ มิตซูกรุงเทพ 2009 สองเดือนกว่าแล้วยังไม่ได้รถเลย ว่าจะไปถอนจองแล้วครับ
    แจ้งศูนย์ด้วยนะครับน้า ขอบคุณครับ

User ID
    33239
    Status
    โพส
    183

ของแถมถือว่าเยอะ แต่ confirm เรื่องวันรับรถด้วย เด่วจะเสียความรู้สึกเหมือนผม จองที่มิตซูวิภาวดี (สาขาบางอ้อ) ตั้งแต่ 30 เม.ย.55 นัดรับรถประมาณ 22 มิ.ย.55 วันนี้โทร Confirm เซลเริ่มเสียงอ่อยๆ ซะงั้น ... เซงงงงง

User ID
    34103
    Status
    โพส
    14

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wootkwt ดูโพส
    ผมว่าก็ได้เยอะอยู่นะครับ อิจฉาจังได้ gps ด้วย ผมขอแทบตายยังไม่ได้เลย
    กล้องมองหลังน่าจะขอเซ็นเซอร์ด้วยนะครับ ใช้ควบคู่กันครับ
    ครับเดี๋ยวลองขอเซลดูอีกทีครับ ขอบคุรครับผม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Redgold ดูโพส
    ศูนย์ไหนครับน้า แจ่มเลย ผมจองไว้ที่ มิตซูกรุงเทพ 2009 สองเดือนกว่าแล้วยังไม่ได้รถเลย ว่าจะไปถอนจองแล้วครับ
    แจ้งศูนย์ด้วยนะครับน้า ขอบคุณครับ
    ศูนย์บางนาครับ เกรียงไถ่ หรือ เตียงไถ่ เนี้ยแหล่ะ ไม่รู้จำชื่อผิดไหม พอดีพี่ที่ทำงานแนะนำมา เลยให้เซลแฟ๊กเสนอราคามาดูครับผม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ keamapon ดูโพส
    ของแถมถือว่าเยอะ แต่ confirm เรื่องวันรับรถด้วย เด่วจะเสียความรู้สึกเหมือนผม จองที่มิตซูวิภาวดี (สาขาบางอ้อ) ตั้งแต่ 30 เม.ย.55 นัดรับรถประมาณ 22 มิ.ย.55 วันนี้โทร Confirm เซลเริ่มเสียงอ่อยๆ ซะงั้น ... เซงงงงง
    ของผมเซลบอกว่าประมาณเดือนครึ่งได้รถครับผม

มีพี่ๆท่านไหนได้เงื่อนไขที่ต่างออกไป รบกวนโพสบอกกันบ้างนะครับ ...ขอบคุณครับผม

ข้อมูลกระทู้