www.center-insure.com
สวัสดีครับ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนกระผมชื่อ คุณเด่น ใบอนุญาตเป็นนายหน้าประกันวินาศภัย ประเภท การจัดการประกันวินาศภัยโดยตรง เลขที่ 5304018121 มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะ นำเสนอเบี้ย ประกันภัยในราคาถูกกว่าที่อื่นให้ ฟรี โดยไม่มีเงือนไขใดๆทั้งสิ้นครับ หรือต้องการที่จะปรึกษาเรื่องประกันยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ หากท่านต้องการให้กระผมรับใช้ กระผมขอข้อมูลต่อไปนี้เพื่อนำมาพิจาณาเบี้ย และจะแจ้งให้คุณทราบโดยเร็วครับ
1. ยี่ห้ออะไร รุ่นไหน เครื่องยนต์กี่ cc
2. ปีที่ออกรถ (ไม่ใช้ปีจดทะเบียน)
3. รถ 4 ประตู หรือ CAB
4. ประกันเดิมขอบริษัทอะไร ทุนประกันเท่าไหร่ เบี้ยเท่าไหร่
5. มีเคลมไม่
6. ประกันหมดอายุเมื่อไหร่
7. ต้องการระบุผู้ขับหรือไม่ (ระบุได้ 2 ท่าน)หากระบุ ขออายุ ด้วยครับ
8. รถมีอุปกรณ์ตกแต่งหรือไม่ หากมีขอรายละเอียดและราคา
9.อยากเช็คบริษัทไหน ,หากต้องการเช็คบริษัทเก่า ขอ สำเนาบัตรประชาชนและสำเนากรมธรรม์เดิมด้วยครับ
11. ต้องการซ่อมอู่ หรือ ซ่อมห้างหากเป็นห้างขอชื่อห้างที่ใช้บริการบ่อยด้วยครับ
12. ทะเบียน กรุงเทพ หรือ ต่างจังหวัด(มีผลต่อการเช็คเบี้ยประกัน หากต่างจังหวัดเบี้ยประกันจะถูก)ครับผม หากได้ข้อมูลที่ละเอียดจะได้เช็คเบี้ยได้ถูกต้องและบางกรณีอาจจะนำมาพิจารณาส่วนลดเพิ่มได้อีกนะครับ
ส่งข้อมูลรายละเอียดมาให้กระผมได้ตลอดเวลาที่ tthongmong@hotmail.co.th
หรือโทรปรึกษาได้ที่ 081-6779631 ครับผม
รับประกันในราคา ไม่คุ้มกว่าเดิม ไม่ต้องตัดสินใจทำ หรือ สนใจเช็คเบี้ยประกันได้ที่

www.center-insure.com