อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Shark Triton ดูโพส
วิทยุช่องต่อไม่เหมือนของที่ขายในนี้ครับ
ซีดีเชนเจอร์ พี่จ่าลองเอาไฟเบอร์อ็อฟติคที่เหลือต่อจากกล่องเข้า h800 ตรงดูครับแต่อาจอาจจะควบคุมไม่ได้ น่าจะมาแต่เสียงแล้วเลือกอินพุทเอา เพราะเอาฟร้อนไปคุมแล้วเหมือนกับระบบไม่รองรับอ่ะครับเท่าที่เห็นวันนั้น
ขอบคุณน้าตั้ม ผมก็คิดเหมือนกันแต่คุณโก้ บอกไม่ทันล่ะ ประกอบเข้าไปหมดแล้วโอกาสหน้าคงต้องไปรบกวนแก้ไขส่วนนี้อีก พอดีผมก็รีบเอารถออกครับ สำหรับตู้ขอแค่ฟังเพลงได้เท่านั้นครับ