หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 71 จากทั้งหมด 71

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    27822
    Status
    โพส
    597

มาตรฐาน ตอบ: แผงซาวด์ประตูสวยๆหาซื้อได้ที่ไหนครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jackjack ดูโพส
    เอาเลยครับน้าชัชชัย ได้เรื่องยังไงมาบอกกันบ้าง อิอิ แอบอยากรู้เรื่องชาวบ้าน

รับทราบครับ เดี๋ยวได้ผลประการไดจะมารายงานครับบ อิิอิ

อ้วน บ้านกลาง
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ตอบ: แผงซาวด์ประตูสวยๆหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ที่คลองสามครับชื่อ:  เธ เธฒเธž009[1].jpg
ครั้ง: 24979
ขนาด:  38.1 กิโลไบต์

User ID
    16077
    Status
    โพส
    954

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ อ้วน บ้านกลาง ดูโพส
    ที่คลองสามครับชื่อ:  เธ เธฒเธž009[1].jpg
ครั้ง: 24979
ขนาด:  38.1 กิโลไบต์
    ถึงเราจะเป็นแค่ทางผ่าน ก็ขอให้เขาผ่านไปโดยที่ในใจไม่อาจลืมเราได้ ดีกว่าครับ อิอิ เกี่ยวมั้ยเนี่ย

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TOD Triton ดูโพส
    เยี่ยมเลยครับน้ามุ้ย สุดยอดฝีมือ ผมกำลังอยากได้แผงรับโพงพอดีเลย ทำเต็มบานเท่าไหร่ครับน้ามุ้ย

..ขอบคุณที่สนใจนะครับน้าต๊อด ไว้ผมจะโทรหานะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jackjack ดูโพส
    เพิ่งได้แต่รองพื้น ฟ้าก็ครึ้ม ฝนก็จะตก ลมก็แรง สงสัยโครงการทำสีแผงซาวน์ต้องเลิกล้มซ่ะแร้ว ไม่งั้นก็คงไม่เสร็จ ใครมีไอเดียดีๆมานำเสนอบ้างครับ

..จริงครับน้าแจ็ค ลมฝนก้อมาตลอด เลยต้องพ่นในบ้านครับ ไว้จะเอารูปมาลงให้ชมนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ชัชชัย ดูโพส
    สงสัยช่วงนี้น้ามุ้ยคงกำลังซุ่มทำแผงประตูอยู่แน่เลย เห็นเงียบหายไป อิอิ
    พอดีผมแอบจิ๊กเบอน้ามุ้ยมาจากลายเซ็น เดี๋ยวผมจะโทรไปรบกวนขอคำแนะนำจากน้านะครับ ด้วยความเคารพครับ
    ..ครับต้องขออภัยด้วยครับ ช่วงนี้ยุ่งๆนิส1ครับ..ว่าแต่น้าจะมารับแผงซาวด์ที่ผมเมื่อไรก้อโทรมานะครับ..ผมอยู่ประตู้น้ำพระอินทร์-อยุธยาครับ

..แชร์ความคิดกันครับ มีอะไรก้อโทรมาคุยกันได้นะครับน้าชัชชัย

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

สวยยยครับน้ามุ้ย
    อยากกกก อีกแล้วล่ะ

User ID
    27822
    Status
    โพส
    597

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    สวยยยครับน้ามุ้ย
    อยากกกก อีกแล้วล่ะ

User ID
    15625
    Status
    โพส
    630

กำลังมองหาแบบครึ่งบานอ่ะครับ น้าๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    งบประมาณมีน้อยครับ อิอิ..

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonntakan ดูโพส
    นี่เขาเรียกว่ามืออาชีพแล้วครับ ของก็โคม่าด้วย
    ขอ กูรู หน่อยครับ
    ผมอยากทราบราคาของต่างๆดังนี่นะครับ
    - กลาง6นิ้ว โคม่า คู่ละ 3800จริงหรือปล่าวครับ
    - แหลมจาน โคม่า คู่ล่ะ 1800 จริงหรือป่าวครับ
    -ดอกซับเบส 12นิ้ว แม่เหล็ก 3ก้อน 180 ออนซ์ อะไรนี่ล่ะ คู่ล่ะ 16,000 บาท จริงมั้ยครับ
    ขอแบบราคาช่างเค้าคุยกันนะครับ ผมเข้าใจว่าช่างเขาต้องอับราคาของทุกอย่างจากทางร้าน
    แค่ผมอยากรู้ราคาส่วนกลางเท่านั้นครับ
    พอดีเห็นเพื่อนไปทำมา เขาบอกว่าราคาประมาณนี้ล่ะครับ
    ส่วนผม พอใจเสียงของ โคม่าที่สุดครับ เท่าที่ฟังมาหลายยี่ห้อครับ
    เสียงดีจริงๆครับ อยากได้น่ะครับ แต่คงอีกนานครับ
    ขอขอบคุณครับ
    ต้องขออณุญาติตอบเท่าที่รู้นะครับ

- กลาง6นิ้ว โคม่า คู่ละ 3800จริงหรือปล่าวครับ ราคาที่ขายอยู่ตอนนี้ราคาน่าจะอยู่ 2พันกลางๆถึง 3พันต้นๆ ( แล้วแต่ผู้ขายบางคนครับ)
    - แหลมจาน โคม่า คู่ล่ะ 1800 จริงหรือป่าวครับ ราคาแหลมก็น่าจะประมาญนี้ครับ ที่ขายกันอยู่ก็ประมาญ พันกลางถึงปลายๆครับ
    -ดอกซับเบส 12นิ้ว แม่เหล็ก 3ก้อน 180 ออนซ์ อะไรนี่ล่ะ คู่ล่ะ 16,000 บาท ส่วนดอกซับนี่จำไม่ได้ครับ นานมีคนสั่งทีต้องเช็กราคา

ตอบได้เท่าทีรู้ครับ ที่เหลือรอท่านอื่น ติชมเพิ่มเติมครับ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

เอ้าดันกระทู้หน่อย ช่วงนี้ผมหันมาบ้าอยู่กับเครื่องเสียงแล้ว

User ID
    32367
    Status
    โพส
    143

อยากได้แผง 4 ประตู 8+6+4 ประมาณเท่าไหร่ครับน้า

User ID
    37779
    Status
    โพส
    288

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonntakan ดูโพส
    นี่เขาเรียกว่ามืออาชีพแล้วครับ ของก็โคม่าด้วย
    ขอ กูรู หน่อยครับ
    ผมอยากทราบราคาของต่างๆดังนี่นะครับ
    - กลาง6นิ้ว โคม่า คู่ละ 3800จริงหรือปล่าวครับ
    - แหลมจาน โคม่า คู่ล่ะ 1800 จริงหรือป่าวครับ
    -ดอกซับเบส 12นิ้ว แม่เหล็ก 3ก้อน 180 ออนซ์ อะไรนี่ล่ะ คู่ล่ะ 16,000 บาท จริงมั้ยครับ
    ขอแบบราคาช่างเค้าคุยกันนะครับ ผมเข้าใจว่าช่างเขาต้องอับราคาของทุกอย่างจากทางร้าน
    แค่ผมอยากรู้ราคาส่วนกลางเท่านั้นครับ
    พอดีเห็นเพื่อนไปทำมา เขาบอกว่าราคาประมาณนี้ล่ะครับ
    ส่วนผม พอใจเสียงของ โคม่าที่สุดครับ เท่าที่ฟังมาหลายยี่ห้อครับ
    เสียงดีจริงๆครับ อยากได้น่ะครับ แต่คงอีกนานครับ
    ขอขอบคุณครับ
    ของโคม่า/x-ray/แม่งแรงฯ ทำที่เดียวกันครับ ถามราคา6.5"แบบหนาอยู่ที่1,200-1,400
    8"-1,800 ที่ผลิตแถวๆพุทธมลฑลสาย7

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้