หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 26 จากทั้งหมด 26

กระทู้: เชิญร่วมบริจาคสิ่งของ งาน7th ANNIVERSARY "เพื่ออนาคตเด็กไทย"

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11653
    Status
    โพส
    1,132

มาตรฐาน ตอบ: เชิญร่วมบริจาคสิ่งของ งาน7th ANNIVERSARY "เพื่ออนาคตเด็กไทย"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    Update ครับตอนนี้รวบรวมคอมได้ 3 ชุดแล้วครับ อาจจะหาเครื่องพิมพ์เลเซอร์ขาวดำเพิ่มไว้ให้พิมพ์งาน
    เพิ่มอีกครับ ได้เท่าใหร่จะมาแจ้งอีกทีนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ ( แหะๆ ขอยืมนะครับน้าตั้ว )
    สวดยอดมากคับน้า
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    ไม่ทราบว่าคอมพิวเตอร์ รับมั้ยครับ จะได้จัดไปให้
    ได้หมดคับน้าสิงห์
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    มีทีวี 25 นิ้วอยู่เครื่องนึงอ่ะ เป็นจอแบนรุ่นเก่า ได้ป่าวคะน้าชาญ.... และอาจมีเวชภัณฑ์อีกจำนวนหนึ่งด้วย
    เยี่ยมคับป้าแหม่ม จัดมาคับจัดมา อิอิ

User ID
    34219
    Status
    โพส
    175

มาตรฐาน ตอบ: เชิญร่วมบริจาคสิ่งของ งาน7th ANNIVERSARY "เพื่ออนาคตเด็กไทย"

ขอร่วมบริจาค Mouse 10 ตัว Keyboard 10 ตัว ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sompob2525 ดูโพส
    ขอร่วมบริจาค Mouse 10 ตัว Keyboard 10 ตัว ครับ
    ขอบคุณมากๆ เลยครับน้าสมภพ จากที่ทีมงานได้ไปดู ไปสำรวจมา นี่คือสิ่งที่สำคัญสิ่งนึง และ ทาง รร.ต้องการเลยครับ เพราะเท่าที่ไปดูมา อุปกรณ์คอมพิวเตอร์พวกนี้ อยู่ในสภาพที่ชำรุดเสียหายมากครับ เนื่องด้วยคอมพิวเตอร์ที่ทาง รร.มี เทียบกับจำนวนเด็กที่ใช้ มันเยอะอ่ะครับ คอมบางตัว จอดับบ้าง เม๊าท์พังบ้าง ลำโพงแตกบ้าง เฮ๊ดโฟนขาดห้อย รุ่งริ่งบ้าง คีบอร์ดปุ่มไม่ครบ เด้งหาย หลุดหายไปซะเป็นส่วนใหญ่อ่ะครับ มาคร๊าบบบๆๆๆๆ มาร่วมด้วย ช่วยกันคร๊าบบบบ...
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    34219
    Status
    โพส
    175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ขอบคุณมากๆ เลยครับน้าสมภพ จากที่ทีมงานได้ไปดู ไปสำรวจมา นี่คือสิ่งที่สำคัญสิ่งนึง และ ทาง รร.ต้องการเลยครับ เพราะเท่าที่ไปดูมา อุปกรณ์คอมพิวเตอร์พวกนี้ อยู่ในสภาพที่ชำรุดเสียหายมากครับ เนื่องด้วยคอมพิวเตอร์ที่ทาง รร.มี เทียบกับจำนวนเด็กที่ใช้ มันเยอะอ่ะครับ คอมบางตัว จอดับบ้าง เม๊าท์พังบ้าง ลำโพงแตกบ้าง เฮ๊ดโฟนขาดห้อย รุ่งริ่งบ้าง คีบอร์ดปุ่มไม่ครบ เด้งหาย หลุดหายไปซะเป็นส่วนใหญ่อ่ะครับ มาคร๊าบบบๆๆๆๆ มาร่วมด้วย ช่วยกันคร๊าบบบบ...
    ด้วยความเคารพครับ..
    ผมจะนำ ของที่จะไปร่วมบริจาค ผมจะไปส่งให้น้าๆ ได้ที่ไหนครับผม นัดเวลาสถานที่มาเลยครับ ผมจะขับรถไปส่งให้ถึงที่ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

น้าสมภพ เอามาร่วมบริจาคที่งาน ในวันงานเลยครับ จะได้มาร่วมงาน ร่วมทำกิจกรรม และพบปะสังสรรค์กันในงานฉลองงาน 7 ปีด้วยกันอ่ะครับ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    34219
    Status
    โพส
    175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้าสมภพ เอามาร่วมบริจาคที่งาน ในวันงานเลยครับ จะได้มาร่วมงาน ร่วมทำกิจกรรม และพบปะสังสรรค์กันในงานฉลองงาน 7 ปีด้วยกันอ่ะครับ
    ด้วยความเคารพครับ
    กลัวติดงานอ่ะครับดูจากวัน และ เวลา ผมจึงอยากฝากของไปร่วมบริจาคตามที่บอกไว้ก่อนอ่ะครับ แต่ถ้าวันงานเกิดว่างขึ้นมาไปร่วมงานแน่นอนครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้