หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 29 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    33675
    Status
    โพส
    91

มาตรฐาน ตอบ: วันที่9จะไปรับเจ้าเหมียวพลัสสีน้ำตาลมาเลี้ยงแล้ว

มิตซูไทยธาดา สาขาสายเอเซีย

User ID
    32457
    Status
    โพส
    124

มาตรฐาน ตอบ: วันที่9จะไปรับเจ้าเหมียวพลัสสีน้ำตาลมาเลี้ยงแล้ว

รับรถมาหรือยังครับ ขอชมหน่อย ของแถมเพียบเลย..

I_Chol ฅนยุดยา TTC-Member
    User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

การซื้อรถ อย่ามองแค่ของแถมอย่างดียว ให้คำนวณดอกเบี้ยที่จะจ่ายจนกว่าจะผ่อนหมดดีกว่า

การที่แต่ละที่ไม่เหมือนก็อย่ามาคิดมากเลย ผมว่าเอาที่น้ารับได้ก็พอ เพราะเซลเค้าก็ทำมาหากินเหมือนกัน (เอาแบบ win-win ทั้ง 2 ฝ่ายก็น่าจะพอ)

แค่ดูหลายๆแห่ง แล้วมาเปรียบเทียบกันก็พอ 0 ไหนรับได้ลุยเลย.....

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I_Chol ดูโพส
    การซื้อรถ อย่ามองแค่ของแถมอย่างดียว ให้คำนวณดอกเบี้ยที่จะจ่ายจนกว่าจะผ่อนหมดดีกว่า

การที่แต่ละที่ไม่เหมือนก็อย่ามาคิดมากเลย ผมว่าเอาที่น้ารับได้ก็พอ เพราะเซลเค้าก็ทำมาหากินเหมือนกัน (เอาแบบ win-win ทั้ง 2 ฝ่ายก็น่าจะพอ)

แค่ดูหลายๆแห่ง แล้วมาเปรียบเทียบกันก็พอ 0 ไหนรับได้ลุยเลย.....
    ใช่ครับน้า ของแถมตามสมควร คำนวนดอก+จำนวนงวดแล้วเอาอยู่... แต่ตอนนี้รอมา1เดือนกว่าและครับ แถมเซลกำลังจะย้ายไป0ที่กำลังจะเปิดใหม่ เลยบอกให้ผมย้ายตามไป แล้วมีรถเลย ลังแลๆว่าจะย้ายตามไปดีมั้ย... กลัวว่าจะฟาว...สงสัยต้องไปดูให้เห็นกะตาว่ามีรถจริงมั้ย

User ID
    34553
    Status
    โพส
    140

ชื่อ:  2012-08-11 10.20.52.jpg
ครั้ง: 948
ขนาด:  331.4 กิโลไบต์ส่วนมากเวลาจะจองเซลล์จะบอกมีรถเลยแต่เอาเข้าจริงก็รอเก้อกรณีของผมก็เหมือนกัน และที่น่าสงสัยคือรถมาตั้งนานแล้วแต่เซลล์ไม่ยอมบอกเราอาจเป็นเพราะของแถมเราเยอะเขาเลยจะเอารถไปให้คนอื่นที่ไม่สนใจของแถมก่อน เผอิญวันรับรถเซลล์ไม่อยู่ผู้จัดการเลยเข้ามาคุยด้วยเลยได้รุ้และแอบถ่ายรูปราคาของแถมมาด้วยเผื่อเป็นแนวทางกับน้าๆท่านอื่น ปล.รับรถแล้ววิ่งกลับตจว.เอารถไปให้แม่เจิมก่อนเลย^_^

I_Chol ฅนยุดยา TTC-Member
    User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

ถ้านานเกิน 2 เดือน ผมว่าจะโทรไปเช็คที่ Mitsu TH เลยว่ารถเราตามคิวจองได้ดำเนินการถึงไหนแล้ว เผื่อเซลบางคนเป็นแบบที่น้าว่า

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ komin ดูโพส
    ชื่อ:  2012-08-11 10.20.52.jpg
ครั้ง: 948
ขนาด:  331.4 กิโลไบต์ส่วนมากเวลาจะจองเซลล์จะบอกมีรถเลยแต่เอาเข้าจริงก็รอเก้อกรณีของผมก็เหมือนกัน และที่น่าสงสัยคือรถมาตั้งนานแล้วแต่เซลล์ไม่ยอมบอกเราอาจเป็นเพราะของแถมเราเยอะเขาเลยจะเอารถไปให้คนอื่นที่ไม่สนใจของแถมก่อน เผอิญวันรับรถเซลล์ไม่อยู่ผู้จัดการเลยเข้ามาคุยด้วยเลยได้รุ้และแอบถ่ายรูปราคาของแถมมาด้วยเผื่อเป็นแนวทางกับน้าๆท่านอื่น ปล.รับรถแล้ววิ่งกลับตจว.เอารถไปให้แม่เจิมก่อนเลย^_^
    ยินดีอีกรอบด้วยครับน้าสีเดียวกันครับน้า... สวยดีแหะ... แต่ผมcngครับ เมื่อวานคุยกะเซลแล้วว่าให้เช็คหน่อย 0ที่เปิดใหม่และถ้าจะให้ย้ายตามไป น่าจะมีอะไรพิเศษหน่อยน่ะ เพราะรอมาเดือนกว่าและสำหรับที่เก่า แถมถ้าต้องย้ายตามคุณไปอีก ผมเลยขอส่วนลดเพิ่มไม่รู้ว่าจะได้มั้ย และให้เช็คที่เก่าด้วยว่าจะได้รถเมื่อไหร่ ในกรณีที่ผมไม่ย้ายตามไปครับ...

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I_Chol ดูโพส
    ถ้านานเกิน 2 เดือน ผมว่าจะโทรไปเช็คที่ Mitsu TH เลยว่ารถเราตามคิวจองได้ดำเนินการถึงไหนแล้ว เผื่อเซลบางคนเป็นแบบที่น้าว่า
    Mitsu TH นี้ที่ http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/main/index.php เปล่าครับน้า ที่0ใหญ่ ถ้าเช็คสามารถโทรเข้าCallCenterได้เลยมั้ยครับ

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร้าบบ เมื่อก่อนผมก็ขับรถใหม่ ตอนนี้เริ่มไม่ใหม่แระ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้