หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 24 จากทั้งหมด 24

กระทู้: กำลังไปจอง Triton Plus 4 ประตู สีขาว เครื่อง 2.4 รบกวนช่วยดูของแถมให้หน่อยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    36296
    Status
    โพส
    130

มาตรฐาน ตอบ: กำลังไปจอง Triton Plus 4 ประตู สีขาว เครื่อง 2.4 รบกวนช่วยดูของแถมให้หน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phongnu ดูโพส
    ไปดู Vigo แล้วสนใจ Triton Plus มากกว่าเพราะยกสูงมาให้เรียบร้อย แล้วจะเอาไปติด LPG ถังโดนัท 70 ลิตร ล่าสุดคุยกับเซล์ลว่าที่ขอของแถมไปเพิ่มอนุมัติแล้ว สรุปได้ตามนี้ครับ

Triton plus mega cab 2.4 สีขาว (750,000 รวมเบาะหนังโรงงาน)
    ประกันห้าง+พรบ
    ฟิล์ม 3M
    กระบะลายเนอร์
    พรมกระดุมเข้ารูป
    พ่นกันสนิม
    ขัดเคลือบสี
    บัตรลด 10%
    กัดสาด
    กรอบป้าย
    เบ้ารองที่เปิดประตู
    กล้องมองหลัง
    locktech
    สคัพเพลท

ไม่ทราบขออะไรเพิ่มได้อีกบ้างครับ
    ของแถมเยอะมากครับ อยากทราบว่าซื้อสด หรือผ่อน ถ้าผ่อนกี่ % และดอกเบี้ยเท่าไรครับ

User ID
    33700
    Status
    โพส
    145

มาตรฐาน ตอบ: กำลังไปจอง Triton Plus 4 ประตู สีขาว เครื่อง 2.4 รบกวนช่วยดูของแถมให้หน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bandit@CM ดูโพส
    ของแถมเยอะมากครับ อยากทราบว่าซื้อสด หรือผ่อน ถ้าผ่อนกี่ % และดอกเบี้ยเท่าไรครับ
    ดาวน์ 25% ดอกเบี้ย 4ปี 2.45% / 5ปี 2.55% / 6ปี 2.75% / 7ปี 3.2% ครับ
    สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ
    088-639-5475 เซลส์อุ้ย NKC Motor นครชัย สำเหร่ ฝั่งธน ครับ

User ID
    33700
    Status
    โพส
    145

แคมเปญวันนี้ครับ

*ประกัน
    *พรบ.
    *ฟิล์ม Hi-Kool
    *ผ้ายาง
    *กรอบป้าย
    *สคัพเพลท
    *กันสาด
    *เบ้ามือจับโครเมี่ยม
    *กล้องมองหลัง
    *ไลเนอร์ Mitsubishi
    *ส่วนลด 20,000 บาท
    *ฟรีค่าบำรุงรักษา 3 ระยะ
    *ฟรีค่าแรง 10 ระยะ
    *ล้าง ดูดฝุ่น เคลือบภายใน ก่อนรับรถ
    *น้ำมันในถัง 300 บาท

สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 088-639-5475 เซลส์อุ้ย NKC มอเตอร์ นครชัยชัย สำเหร่ ฝั่งธนครับ

User ID
    33700
    Status
    โพส
    145

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้