สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน ช่วยหาคนงานให้ 2 คนครับ

ฝากน้ายศ ช่วยหาคนงานชายให้ด้วยนะครับ 2 คน อายุไม่น่าจะเกิน 35 +-
    ไปทำงานเบาๆ (อิฐประสานสำหรับสร้างบ้าน)
    มีที่พัก ครัว ข้าวสาร กับข้าวสามารถหากินเองได้
    ค่าแรงวันละ 200 ทำงานที่ อ.เมือง อุตรดิตถ์
    เตรียมไปเฉพาะเครื่องนอน-เสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัว
    ถ้าได้จะขึ้นมารับเลยครับ ฝากๆ น้าๆ ด้วยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    24669
    Status
    โพส
    289

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยหาคนงานให้ 2 คนครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ฝากน้ายศ ช่วยหาคนงานชายให้ด้วยนะครับ 2 คน อายุไม่น่าจะเกิน 35 +-
    ไปทำงานเบาๆ (อิฐประสานสำหรับสร้างบ้าน)
    มีที่พัก ครัว ข้าวสาร กับข้าวสามารถหากินเองได้
    ค่าแรงวันละ 200 ทำงานที่ อ.เมือง อุตรดิตถ์
    เตรียมไปเฉพาะเครื่องนอน-เสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัว
    ถ้าได้จะขึ้นมารับเลยครับ ฝากๆ น้าๆ ด้วยครับ
    ได้คับน้าก๊อต แต่ช่วงนี้อาจจะหายากสักหน่อย เพราะงานที่มุกฯเยอะมาก
    ถ้าน้าก๊อตกลับมาช่วงปีใหม่อาจจะเห็นความเปลี่ยนแปลง ตอนนี้ที่มุกฯ คนเลือกงานได้แล้วคับ
    มีสถานประกอบการใหญ่ๆ มาลงเยอะมาก เช่น Big C , แม็กโค(เปิดปีใหม่) , Global และอีกอื่นๆ
    คนงานด้านก่อสร้าง , ด้านทั่วไป ที่มุกดาหารเองกำลังเป็นที่ต้องการเป็นจำนวนมากคับ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยหาคนงานให้ 2 คนครับ

​ขอบคุณครับน้ายศ อาจจะขึ้นมาเที่ยวก่อนปีใหม่ครับ (พากิ๊กมา อิอิ)

ข้อมูลกระทู้