หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

กระทู้: จองรถไว้แต่ไฟแนนซ์ ยังไม่ติดต่อขอเอกสารไปพิจารณาเลยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    36952
    Status
    โพส
    66

มาตรฐาน ตอบ: จองรถไว้แต่ไฟแนนซ์ ยังไม่ติดต่อขอเอกสารไปพิจารณาเลยครับ

ทำไมไม่เอาเข้าเต็นท์เองล่ะครับได้ราคาดีกว่า ตีเทริน เกือบหมื่น เพราะเต็นท์จะต้องจ่ายให้เซล์ อย่างน้อย10000 เท่ากับว่าเราต้องโดนตัดราคาลงนะครับ
    ก่อนนี้ผมก็เอาไปตีเทริน ได้ราคามาจำนวนนึง และของแถมจำนวนนึง แล้วผมก็ลองวิ่งไปตามเต็นท์ ปรากฎว่าได้ราคาดีกว่าเกือบ 30000 เมื่อเทียบกับราคาตีเทริน ส่วนของแถมก็ยังเหมือนเดิม เพราะแจ้งกับเซลล์แล้วว่า จะลองดูทั้ง 2ทาง
    ไม่ต้องไปแคร์เซลล์หรอกครับ รถเรา เราจะขายให้ใครมันก็สิทธิ์ของเรา อยู่ที่ตอนจองระบุไว้ชัดเจน ในเรื่องpromotion ว่าเอารถมาเทรินได้อะไร ไม่เทรินได้อะไร

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

มาตรฐาน ตอบ: จองรถไว้แต่ไฟแนนซ์ ยังไม่ติดต่อขอเอกสารไปพิจารณาเลยครับ

ยินดีต้อนรับนะครับน้า พูดคุยพบปะสัวสรรค์ แล้วน้าจะติดใจครับผม แรกๆผมมาผมก็กลัวๆเกรงๆครับ อยู่ไปนานๆมาพบเจอกันบ่อยๆ ก็จะชอบครับ
    การันตีได้เลยครับว่า พี่ๆน้าๆให้ความอบอุ่นแบบครอบครัวกันจริงๆครับ ตั้งแต่วันแรกที่เจอและตลอดไปครับ เพราะเราคือครอบครัว thaitritonclub zonenontraburi

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ดันๆๆๆ คร๊าบบบบ จะได้สมาชิกใหม่มาอีกท่านนึงแว้ววววว ทางสมาชิกนนท์เรา มีกิจกรรมหลักอยู่ 2 อย่างครับ คือทุกวันศุกร์ เวลา 20.00-22.00 เราจะมีกิจกรรมนัดออกกำลังกายกัน ตีแบดกันอ่ะครับ ที่สนาม 18 คอร์ด แถวๆ ถนนราชพฤกษ์ครับ บรรยากาศสนุกสนานครื้นเครงครับ ง่ายๆ สบายๆ กันเองๆ เลยครับ
    ส่วนวันเสาร์ เวลาเดียวกัน คือ 20.00-22.00 น. เราก้มีกิจกรรมเตะฟุตบอล ที่สนามหญ้าเทียมแถวเส้นบางคูวัด ปทุมธานีอ่ะครับ เรียกเหงื่อ ออกกำลังกายด้วยกันอ่ะครับ
    และยิ่งสำคัญที่สุด ถ้าปกติน้าเป้นคนดื่มอยู่แล้ว รับรองจะติดใจในบรรยากาศหลังออกกำลังกายแน่นอนครับ นั่งดื่ม นั่งพูดคุย สังสรรค์กันแบบง่ายๆ สบายๆ เปิดท้ายกะบะนั่งคุยกัน แบบเฮฮา และฮาเฮกันยันเที่ยงคืน หรือตีหนึ่ง ตีสองกว่ากันเลยอ่ะครับ โดยส่วนมากกิจกรรมอันหลัง คือการสังสรรค์นี่ พวกเราชาวนนท์ จะถนัดที่สุดครับ อิๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้