สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    36982
    Status
    โพส
    485

มาตรฐาน ได้แบบนี้ดีใหมครับ ไทรตัน2.4 สี่ประตู

ประกัน พรบ
    ฟลีม
    กระบะไลเนอ
    เบาะหนัง ดำด้ายแดง
    สครับเพลท
    พรมกระดุม
    กันสาด
    ส่วนลดดอกเลี้ย 0.2
    คิ้วล้อสีดำและลิ้นหน้า
    เคลือบสี ขัด
    คลอบมองข้างมีไฟสีดำ
    กล้องมองหลัง
    ไม่มีส่วนลด

User ID
    35650
    Status
    โพส
    175

มาตรฐาน ตอบ: ได้แบบนี้ดีใหมครับ ไทรตัน2.4 สี่ประตู

น่าสน ครับ 0 ไหน ครับ น้า

User ID
    36821
    Status
    โพส
    86

มาตรฐาน ตอบ: ได้แบบนี้ดีใหมครับ ไทรตัน2.4 สี่ประตู

ขอ ครอบไฟหน้า ไฟท้าย เบ้ามือจับ 4 ชิ้น ฟรีน้ำมัน 500 เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุดด้วยครับ
    ถ้าไม่ได้ส่วนลด ต้องขอเยอะๆ

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

ดอกเบี้ยเท่าไรครับ

User ID
    36982
    Status
    โพส
    485

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kriangwit11 ดูโพส
    น่าสน ครับ 0 ไหน ครับ น้า
    แถวสุขุมวิท 71 ครับ

User ID
    36982
    Status
    โพส
    485

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    ดอกเบี้ยเท่าไรครับ
    6 ปี 2.85 7 ปี 3.4 5ปี 2.55

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phaitoon ดูโพส
    6 ปี 2.85 7 ปี 3.4 5ปี 2.55
    ก็ดีครับ ของผม4ปี 2.75 แพงกว่าน้าอีก

PLUS 4D สีเทา LPG TTC-Member
    User ID
    33628
    Status
    โพส
    30

ฟิล์ม - ระบุยี่ห้อด้วยนะครับ ของผมใช้ 3M รอบคัน
    สครับเพลท - ต้องเป็นเลสแท้แม่เหล็กดูดไม่ติด ของผมได้แถมมาแบบชุบเลสใช้เดือนเดียวเริ่มมีสนิมเป็นจุดๆต้องเสียเงินให้ประดับยนต์ติดให้ใหม่ 500 บาท
    เซนเซอร์ถอย - +1กับน้าWhite Pheonixด้วยครับ กล้องหลังมองไม่เห็นมุมกันชนซ้าย-ขวา

ขอเพิ่มจากที่น้าท่านอื่นเสนอ
    ค่าจดทะเบียน - ฟรี หรือ คนละครึ่ง
    ล็อกยางอะไหล่หรือล็อกเบรค
    กันแมลง

User ID
    18740
    Status
    โพส
    374

ของผมเอาส่วนลดเงินสด 30,000.- (ออกปีที่แล้ว) ได้ฟิล์มรอบคัน 3M พรบ. ประกันภัยชั้น 1 กรอบป้าย ralliart พวงกุญแจ ยางปูพื้น
    ลองคำนวณดูกับค่าของแถมดูดี ๆ ครับ ... ถ้าไม่รีบใช้รถ ลองค่อย ๆ หาดูครับ

ประกัน พรบ >> ผมว่าเป็นปกติทุกศูนย์ให้อยู่แล้วเวลาออกรถใหม่ ถ้าไม่มีให้ก็บอกลาศูนย์นั้นได้เลย
    ฟิล์ม >> ยี่ห้ออะไร พร้อมใบรับประกันด้วย
    กระบะไลเนอร์ >> ยี่ห้ออะไร
    เบาะหนัง ดำด้ายแดง >> ของศูนย์หรือป่าว หนังอะไร รับประกันหนังยังไง
    สครับเพลท >> ตามน้าอ cross
    พรมกระดุม >> เช็คราคาดู ในเวปนี้นี่แหละครับ ราคาไม่เท่าไรมีหลายแบบ
    กันสาด >> มีหลายแบบสวย ๆ ราคาไม่เท่าไร
    ส่วนลดดอกเลี้ย 0.2 >> คำนวณดี ๆ ครับ ดอกเบี้ยที่เสียทั้งหมดเท่าไร
    คิ้วล้อสีดำและลิ้นหน้า >> No comment
    เคลือบสี ขัด >> ของอะไรอ่ะ แมกไกว์, อีเกิ้ลวัน, ฯลฯ หรือเคลือบแก้ว
    คลอบมองข้างมีไฟสีดำ >> ยี่ห้ออะไรครับ มีไฟหรี่ และไฟเลี้ยว ไฟส่องพื้ัน ด้วยหรือป่าว
    กล้องมองหลัง >> ราคาไม่เท่าไรครับ

ลองพิจารณาดูครับ
    ด้วยความเคารพ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย mawin34 : 12-09-2012 เมื่อ 17:51

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

แนะนำ0ใหม่เพิ่งเปิดครับ บ.ไทยเอ็นจิ้น รถลงเยอะ
    เพิ่งทำสัญญามาวันนี้เอง รอบที่3แล้วครับ 5555+ หลังจากรอมา2เดือนกว่าที่ รามอินทรากม8
    ตอนนี้ย้ายมาที่บ.ไทยเอ็นจิ้นครับ ดอก 0.95 ครับ 48งวด 50% ของแถมก็เยอะครับ แต่ของผม 4D Plus CNG น้ำตาลน่ะครับ มีรถเลย

User ID
    31157
    Status
    โพส
    194

อยากขายคันเก่าแล้วไปซื้อใหม่ซะจริงๆ

ทำไมตอนเราจะออกไม่มีแบบนี้มั่งหว่า ส่วนลดของแถมแบบนี้

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mr.noname ดูโพส
    อยากขายคันเก่าแล้วไปซื้อใหม่ซะจริงๆ

ทำไมตอนเราจะออกไม่มีแบบนี้มั่งหว่า ส่วนลดของแถมแบบนี้
    ปีนี้ปีออกเลยครับน้า แถมเรื่องรถคันแรกอีก ผมย้ายมา3ที่แล้วครับ กว่าจะมาเจอที่ok. ถามหลาย0เลย เอามาต่อลองว่าที่นั้นเขาให้ได้แบบนี้น่ะ ตอนแรกผมได้ดอกน้ำท่วม 1.55 แต่แล้วเมื่อ2วันก่อน มีจดหมายส่งมาที่บ้านว่า ดอกน้ำท่วมเงินไม่พอ ให้ได้เฉพาะลูกค้าที่รับรถภายใน14 ก.ย.นี้เท่านั้น ผมรอมา2เดือนกว่าและครับ ยังงั้ยก็ไม่ทัน พอดีเซลคนเก่าเขาย้ายไปที่0เปิดใหม่ครับ เลยโทรมาบอกว่ามีรถเลยเอามั้ย เลยไปคุยครับ ก็โอเค ได้ 0.95 น้อยกว่าเดิมอีก 5555+ แต่ตัดของแถมผมไป2รายการ

ข้อมูลกระทู้