หน้า 2 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 167

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19358
    Status
    โพส
    168

มาตรฐาน ตอบ: เปิดแล้วทริปล่องแก่งหินเพิง

ุอยากไปเเต่กลัวไล่ดีเซลเเรงๆไม่ทันอ่ะ

User ID
    22172
    Status
    โพส
    81

มาตรฐาน ตอบ: เปิดแล้วทริปล่องแก่งหินเพิง

อดอีกตามเคย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    ทริปเล็กๆ ต้อนรับน้องใหม่ (Rayong 'ขับ' Triton) & ให้หายคิดถึง
    6 ตุลาคม 2555 ระยอง – ปราจีนบุรี
    7:00 คณะพร้อมกัน ณ ปั๊ม ปตท. มาบข่า ไม่เกิน 8:00 เคลื่อนขบวน เดินทางมุ่งหน้าสู่จังหวัดปราจีนบุรี
    กลางวัน เดินทางถึงจังหวัดปราจีนบุรี รับประทานอาหารกลางวัน (มื้อที่ 1)
    จากนั้น Check in @ แก่งหินเพลิงริเวอร์ไซต์ เป็นเวลาอิสระที่ท่านจะได้....
    1) พักผ่อนตามอัธยาศัย
    2) ล่องแก่งหินเพลิง
    เย็น รับประทานอาหารเย็น (มื้อที่ 2) พร้อมดนตรีคาราโอเกะ
    สมควรแก่เวลา ราตรีสวัสดิ์......
    7 ตุลาคม 2555 ปราจีนบุรี - ระยอง
    เช้า รับประทานอาหารเช้า ณ ห้องอาหารของรีสอร์ท (มื้อที่ 3)
    เที่ยง รับประทานอาหารกลางวัน (มื้อที่ 4)
    เลือกซื้อของฝากจากจังหวัดปราจีนบุรี สมควรแก่เวลา คณะเดินทางกลับจังหวัดระยองโดยสวัสดิภาพ (ไม่เกิน 17:00 น.)
    *** ช่วงเวลาที่ว่างเปล่า จะเป็นการทำกิจกรรมร่วมกัน โดยดูความเหมาะสมของเวลาเป็นหลัก ***
    การออกทริปครั้งนี้ ถือเป็น
    การนัดพบปะสังสรรค์ ระหว่างสมาชิกเก่า (ขาประจำ) กับ สมาชิกใหม่
    เป็นการซ้อมออกทริปก่อนจะร่วมทางกันในทริปใหญ่ๆ สำคัญๆ ต่อไป
    เ้ป็นการพบกันหั้ยหายคิดถึง หลังจากที่หลายท่านได้มีภารกิจ รวมถึงการทำงานที่ยาวนาน จนไม่มีเวลามามีตติ้งที่ pmy.
    เด็กๆ ก้อปิดเทอมด้วยคับ
    ท่านละ.... 2,500.- / ครอบครัวละ.... 3,500.- (ต่อ 1 รหัสสมาชิก)
    ราคานี้รวม อาหาร 4 มื้อ ที่พัก 1 คืน (ห้องพัดลม เพราะไม่มีห้องแอร์)เครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอร์ทุกชนิด
    **ราคานี้ไม่รวม กิจกรรมล่องแก่ง**
    เริ่มชำระค่าทริปได้นะบัดนี้จนถึงวันที่ 30 กันยายน 2555
    1,น้าเล็ก 001
    2,ฝากเพื่อน สมช.ระยองก็ได้ครับ
    3,โอนเข้าบัญชี ธ.กรุงศรีอยุธยา ออมทรัพย์ สาขา ระยอง เลขที่บัญชี 150-1-34270-1
    หมายเหตุ โอนแล้วกรุณาโพ้สแจ้งหรือโทรแจ้งด้วยครับ เบอร์ติดต่อ 081-6878879 น้าเล็ก
    เพื่อจะได้สรุปจำนวน สมช.กี่ท่านและจะได้จองที่พักให้เรียบร้อย
    (ขอบคุณครับ)
    เชิญลงชื่อยืนยันได้เลยคร้าฟ
    (ไม่ถึง10คัน10ท่านยกเลิกนะ)

1, น้าเล็ก+แฟน1+เด็ก 5ขวบ1+รถถัง 1คัน
    2, น้าโต้ง +รถ 1คัน
    3, น้าเกียง+แฟน1+เด็ก 2 +รถถัง 1คัน
    4, น้ายุทธ (กี่ท่านแจ้งด้วย)
    5, น้าเชษฐ+แฟน+เด็กชายนิว
    6, น้าเขียด+นุช
    7,.

น้ายุทธ + แม่บ้าน+ ลูก2

User ID
    16121
    Status
    โพส
    82

ให้คำตอบได้ 19.00 วันที่ 30 กันยายน ครับผม

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

ทริปเล็กๆ ต้อนรับน้องใหม่ (Rayong 'ขับ' Triton) & ให้หายคิดถึง
    6 ตุลาคม 2555 ระยอง – ปราจีนบุรี
    7:00 คณะพร้อมกัน ณ ปั๊ม ปตท. มาบข่า ไม่เกิน 8:00 เคลื่อนขบวน เดินทางมุ่งหน้าสู่จังหวัดปราจีนบุรี
    กลางวัน เดินทางถึงจังหวัดปราจีนบุรี รับประทานอาหารกลางวัน (มื้อที่ 1)
    จากนั้น Check in @ แก่งหินเพลิงริเวอร์ไซต์ เป็นเวลาอิสระที่ท่านจะได้....
    1) พักผ่อนตามอัธยาศัย
    2) ล่องแก่งหินเพลิง
    เย็น รับประทานอาหารเย็น (มื้อที่ 2) พร้อมดนตรีคาราโอเกะ
    สมควรแก่เวลา ราตรีสวัสดิ์......
    7 ตุลาคม 2555 ปราจีนบุรี - ระยอง
    เช้า รับประทานอาหารเช้า ณ ห้องอาหารของรีสอร์ท (มื้อที่ 3)
    เที่ยง รับประทานอาหารกลางวัน (มื้อที่ 4)
    เลือกซื้อของฝากจากจังหวัดปราจีนบุรี สมควรแก่เวลา คณะเดินทางกลับจังหวัดระยองโดยสวัสดิภาพ (ไม่เกิน 17:00 น.)
    *** ช่วงเวลาที่ว่างเปล่า จะเป็นการทำกิจกรรมร่วมกัน โดยดูความเหมาะสมของเวลาเป็นหลัก ***
    การออกทริปครั้งนี้ ถือเป็น
    การนัดพบปะสังสรรค์ ระหว่างสมาชิกเก่า (ขาประจำ) กับ สมาชิกใหม่
    เป็นการซ้อมออกทริปก่อนจะร่วมทางกันในทริปใหญ่ๆ สำคัญๆ ต่อไป
    เ้ป็นการพบกันหั้ยหายคิดถึง หลังจากที่หลายท่านได้มีภารกิจ รวมถึงการทำงานที่ยาวนาน จนไม่มีเวลามามีตติ้งที่ pmy.
    เด็กๆ ก้อปิดเทอมด้วยคับ
    ท่านละ.... 2,500.- / ครอบครัวละ.... 3,500.- (ต่อ 1 รหัสสมาชิก)
    ราคานี้รวม อาหาร 4 มื้อ ที่พัก 1 คืน (ห้องพัดลม เพราะไม่มีห้องแอร์)เครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอร์ทุกชนิ ด
    **ราคานี้ไม่รวม กิจกรรมล่องแก่ง**
    เริ่มชำระค่าทริปได้นะบัดนี้จนถึงวันที่ 30 กันยายน 2555
    1,น้าเล็ก 001
    2,ฝากเพื่อน สมช.ระยองก็ได้ครับ
    3,โอนเข้าบัญชี ธ.กรุงศรีอยุธยา ออมทรัพย์ สาขา ระยอง เลขที่บัญชี 150-1-34270-1
    หมายเหตุ โอนแล้วกรุณาโพ้สแจ้งหรือโทรแจ้งด้วยครับ เบอร์ติดต่อ 081-6878879 น้าเล็ก
    เพื่อจะได้สรุปจำนวน สมช.กี่ท่านและจะได้จองที่พักให้เรียบร้อย
    เชิญลงชื่อยืนยันได้เลยคร้าฟ
    (ไม่ถึง10คัน10ท่านยกเลิกนะ)

1, น้าเล็ก+แฟน1+เด็ก 5ขวบ1+รถถัง 1คัน
    2, น้าโต้ง +รถ 1คัน
    3, น้าเกียง+แฟน1+เด็ก 2 +รถถัง 1คัน
    4, น้ายุทธ+ แม่บ้าน+ ลูก2 รถถัง 1คัน
    5, น้าเชษฐ+แฟน+เด็กชายนิว รถถัง 1คัน
    6, น้าเขียด+นุช
    7,.น้าต่อ+แฟน+รถถัง 1คัน
    8,......

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

กิจกรรมนี้ทำเพื่อ สมาชิกใหม่เลยนะครับ สมาชิกเก่าเจอกันเสมอมา
    อยากให้ไปร่วมกิจกรรมกันนะครับ เราไม่ได้ทำเพื่อหากำไรใดๆ แต่เราทำด้วยใจเพื่อนของเรา เพื่อมิตรภาพ ที่ยั่งยืน.
    จึงขอเช็คความพร้อม เพื่อเตรียมการ อย่างเร่งด่วน ลงชื่อเยอะๆจะได้ไปสนุกกัน.

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

[QUOTE=kp_bamboo;771842[B]]ดันๆๆด้วยคนคับ[[/B]/QUOTE]
    ไม่ทราบว่าไปหรือเปล่าคร้าฟ
    แจ้ง สมช.เวลาโพ้สข้อความไม่ต้องอ้างอิงกระทู้ผมที่มีรายการทริปก็ได้นะเพราะว่ามันยาวเยอะ
    ให้ตอบกระถู้ปกติ เดี๋ยวผมอัฟเดทการยืนยันในรายการไปร่วมทริปให้คร้าฟ

แจ้งท่าน สมช.ทุกท่านด้วยขอให้โพ้สยืนยันสถานะว่าไปร่วมทริปที่คิดว่าไปแน่นอน
    ส่วนท่านที่ติดงานหรือว่ายังเคลี่ยงานไม่ได้หรือยังไม่แน่นอนก็ให้รีบวดำเนินการไวไวนะคร้าฟเพราะเวลามันรวบรัดเร่ง
    ก็ให้ลงชื่อยืนยันใว้ก่อนได้ติดปัญหาอะไรค่อยว่ากันที่หลังตอนนี้ต้องก่อนเห็นยอด สมช.ที่สนใจร่วมออกทริด้วยกันคร้าฟ

User ID
    19358
    Status
    โพส
    168

เเล้วมีใครไปล่องเเก่งมั้ยครับน้า เเบบว่าอยากล่องเเก่งอ่า

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

ว่าจะเอา ผบ ไปด้วยแต่กัวว่าผมจะหมดสนุกเดี๋ยวจะลองถามก่อนนะครับแต่ตอนนี้แน่แน่
    รุต กวางแดงไปครับ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    กิจกรรมนี้ทำเพื่อ สมาชิกใหม่เลยนะครับ สมาชิกเก่าเจอกันเสมอมา
    อยากให้ไปร่วมกิจกรรมกันนะครับ เราไม่ได้ทำเพื่อหากำไรใดๆ แต่เราทำด้วยใจเพื่อนของเรา เพื่อมิตรภาพ ที่ยั่งยืน.
    จึงขอเช็คความพร้อม เพื่อเตรียมการ อย่างเร่งด่วน ลงชื่อเยอะๆจะได้ไปสนุกกัน.
    ไม่มีกำไรสักงานควักเนื้อตลอดกลุ่มแกนนำ55555555555

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

รอผมสัก 20นาทีนะออกกะ8โมงเช้าอะ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    ไม่มีกำไรสักงานควักเนื้อตลอดกลุ่มแกนนำ55555555555
    คำนวณผิดไปนี๊สนุงอ่ะเพื่อน!!!!

User ID
    35128
    Status
    โพส
    61

ไปคับไป +1คัน แต่ติดปัญหาว่าจะพากิ๊กคนไหนไปด้วยอยู่นะคับ!!!!!!!!ลำบากใจจริงๆ...อิอิ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kp_bamboo : 13-09-2012 เมื่อ 02:59

User ID
    14111
    Status
    โพส
    2,512

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kp_bamboo ดูโพส
    ไปคับไป +1คัน แต่ติดปัญหาว่าจะพากิ๊กคนไหนไปด้วยอยู่นะคับ!!!!!!!!ลำบากใจจริงๆ...อิอิ
    555...ไม่ต้องพาเพื่อนเค้าไปด้วยนะ...ผมไปกับครอบครัว...อิอิอิ(แบบว่ารักครอบครัว)

User ID
    19358
    Status
    โพส
    168

เอาไปเผื่อผมก้อได้นะน้า

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

ลงชื่อค๊าบ.....
    มะด้ายชนแก้วกันนานแย้วน๊่า
    คาดว่า สมช. น่าจะไปเกิน 10 คัน ถ้างัยขออนุญาติปิดรีสอร์ทเลยนะคับ

User ID
    33483
    Status
    โพส
    338

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kp_bamboo ดูโพส
    ชวนเพื่อนเค้าด้วย....เดี๋ยวไปรถผม.........คิกๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

Red face ตอบ: เปิดแล้วทริปล่องแก่งหินเพิง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ว. แดง ใครไม่มีรีบสั่ง ที่น้าเอที. พร้อมเชียงใหม่จะได้ราคาถูก ประมาณ
    2xxx -
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Blue-tri-ton-14 ดูโพส
    ถามว่าอยากได้มั้ย..ก็อยากด้าย..อ่ะ..แต่ตังค์ล่ะ...(ม่ายมี)

ชื่อ:  รุ่น SP-T2.jpg
ครั้ง: 116
ขนาด:  27.3 กิโลไบต์

Speeder รุ่น SP-T2 ราคา 2,300.-

ชื่อ:  รุ่นSD-951H.jpg
ครั้ง: 119
ขนาด:  5.7 กิโลไบต์

Sender รุ่นSD-951H 2500.-

ชื่อ:  945 (3).jpg
ครั้ง: 114
ขนาด:  6.9 กิโลไบต์

Sender รุ่นSD-945H 3000.-

ทุกรุ่นตัวเครื่องรับประกัน 1 ปี แบตเตอรี่รับประกัน 3 เดือน
    อุปกรณ์ในกล่องครบทุกชิ้น
    ราคานี้เป็นราคาช่วงแนะนำเปิดร้านใหม่ (โปรโมชั่นสิ้นสุดเดือนตุลาคม)
    พิเศษ!!! สำหรับสมาชิก Rayong 'ขับ' Triton สามารถรับเครื่องไปใช้ก่อนได้ค๊าบ....

User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

น้าโต้งจอง Sender รุ่นSD-945H 3000.- หั้ยน้าเขียด(เน่า) 1 ตัว
    ขอบคุณค๊าบ..........

User ID
    14111
    Status
    โพส
    2,512

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    ชื่อ:  รุ่น SP-T2.jpg
ครั้ง: 116
ขนาด:  27.3 กิโลไบต์

Speeder รุ่น SP-T2 ราคา 2,300.-

ชื่อ:  รุ่นSD-951H.jpg
ครั้ง: 119
ขนาด:  5.7 กิโลไบต์

Sender รุ่นSD-951H 2500.-

ชื่อ:  945 (3).jpg
ครั้ง: 114
ขนาด:  6.9 กิโลไบต์

Sender รุ่นSD-945H 3000.-

ทุกรุ่นตัวเครื่องรับประกัน 1 ปี แบตเตอรี่รับประกัน 3 เดือน
    อุปกรณ์ในกล่องครบทุกชิ้น
    ราคานี้เป็นราคาช่วงแนะนำเปิดร้านใหม่ (โปรโมชั่นสิ้นสุดเดือนตุลาคม)
    พิเศษ!!! สำหรับสมาชิก Rayong 'ขับ' Triton สามารถรับเครื่องไปใช้ก่อนได้ค๊าบ....
    ใช้ก่อนผ่อนทีหลัง....ชอบๆๆๆ...รอรับมรดกก่อนนะ..ถึงผ่อนจ่าย

หน้า 2 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้