สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

มาตรฐาน ช่วงปลายปีนี้เจอกัน

ช่วงปลายปีนี้ ตั้งใจจะรวบรวมเงิน สิ่งของ เอาไปให้ น้องๆ รร.บ้านน้ำส่อม หลังจากเคยหลงทางผ่าน รร. นั้นเมื่อ 2 ปีที่แล้ว เส้นทางจาก อช.น้ำตกแม่สุรินทร์ - บ้านวัดจันทร์ น้าๆท่านใดพอรู้ทางช่วยแนะนำด้วย หรือจะไปด้วยกันก้ด้วยความยินดี (เพื่อ ติดหล่ม ตกเหว กินข้าวลิง จะได้มีเพื่อน)
    ภาพจาก
    http://www.volunteerspirit.org/node/1711
    Attached Images Attached Images      

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

มาตรฐาน ตอบ: ช่วงปลายปีนี้เจอกัน

ถ้าไม่ติดงานอยากจะไปด้วยครับ

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    1,873

มาตรฐาน ตอบ: ช่วงปลายปีนี้เจอกัน

ลิ้งค์นี้ใช่ได้เปล่า น้านิว
    http://map.longdo.com/p/A10041376/
    ขออนุญาติแปะ

User ID
    16123
    Status
    โพส
    251

อยากไปด้วยอยู่ครับ..แต่ผมอยู่อีสานตอนล่างๆ......มันไกลเหลือเกิ๊น....... T_t"

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

ใช่ครับน้า
    กะว่าจะไปช่วง ธ.ค. นะครับ ขึ้นทางบ้านวัดจันทร์
    ลงทาง อช.แม่สุรินทร์ เส้นทางไม่โหดครับ ทางดินแดงเปียกตลอด
    ซ้ายเป็นหน้าผา ขวาเป็นเหว รถสวนทางกันไม่ได้
    หาเงินไปเป็นทุนการศึกษาให้เด็กนะครับ
    ไปคันเดียวคงขนอะไรไปไม่ได้มาก...ถ้าว่างเชิญนะครับ (รอป๋าติ๊ก นำทาง ถนนลอยฟ้า สะเมิง วัดจันทร์) ฮ่าๆๆๆ

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    1,873

ทุนการศึกษา ทุนไอโฟน ทุนหลุย แถวกรุงเทพก็มีน้านิว 20+ ไม่ต้องลำบากครับน้ำมันแพง นะครับตำ่กว่านี้กลัว ไอ เจ็บ คอ คุกๆๆๆๆ
    เดินทางปลอดภัย นะครับ ช่วงนั้นกลัวติดคิว อิ่ม7 บ้านนู้น หง่ะครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chairat_k ดูโพส
    ทุนการศึกษา ทุนไอโฟน ทุนหลุย แถวกรุงเทพก็มีน้านิว 20+ ไม่ต้องลำบากครับน้ำมันแพง นะครับตำ่กว่านี้กลัว ไอ เจ็บ คอ คุกๆๆๆๆ
    เดินทางปลอดภัย นะครับ ช่วงนั้นกลัวติดคิว อิ่ม7 บ้านนู้น หง่ะครับ
    หุหุหุ...แถวกรุงเทพ เจ็บมาเยอะแล้วครับน้า..ฮ่าๆๆๆ
    กำหนดการผมไม่แน่นอนครับ วันไหนนอนไม่หลับก้อาจจะออกไปขับรถเล่นนะครับ..ฮ่าๆๆๆ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    ใช่ครับน้า
    กะว่าจะไปช่วง ธ.ค. นะครับ ขึ้นทางบ้านวัดจันทร์
    ลงทาง อช.แม่สุรินทร์ เส้นทางไม่โหดครับ ทางดินแดงเปียกตลอด
    ซ้ายเป็นหน้าผา ขวาเป็นเหว รถสวนทางกันไม่ได้
    หาเงินไปเป็นทุนการศึกษาให้เด็กนะครับ
    ไปคันเดียวคงขนอะไรไปไม่ได้มาก...ถ้าว่างเชิญนะครับ (รอป๋าติ๊ก นำทาง ถนนลอยฟ้า สะเมิง วัดจันทร์) ฮ่าๆๆๆ
    โว๊ววววสถานีนี้เห็นแล้วน้ำลายไหล แต่ๆ
    แย่เลยปีนี้หมดตูดจากหาหมอ เอาไงดีละผมหุๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chairat_k ดูโพส
    หยอดปุกจะทันมั้ยละเนี่ยปีนี้ โบนัสๆๆๆเมียอิๆ

ข้อมูลกระทู้