หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 52

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มาตรฐาน ลูกเจ้าแมงแกรบกำลังกำเนิด

ถนนแห้งแล้ว หาของเร้าใจขี่กันครับ
    ฝากลูกน้อยเจ้าแมงแกรบมันด้วยครับ*เจ้าเขียวหัวเป็ด*(คาดว่าตามใบจองน่าจะออกมากลางธค.) ว่างๆจะจิ๊กของลูกออกแว๊นซ์เพิ่มสูบฉีดของการไหลเวียนกระแสเลือดสักหน่อยพอเป็นกระสัย คริๆ
    https://www.facebook.com/profile.php...66&ref=tn_tnmn
    Attached Images Attached Images  

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: ลูกเจ้าแมงแกรบกำลังกำเนิด

ราคาเปิดมาที่ราคาเท่าไหร่อ่ะครับป๋าตริ๊ก ตัวนี้อ่ะครับป๋า
    ด้วยความเคารพครับ..

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน ตอบ: ลูกเจ้าแมงแกรบกำลังกำเนิด

มามหาชัยเลยป๋า จะเอาชิปปี้กวดให้หนีไม่ทันเลย อิอิ ในฝันเลยครับคันนี้ ถ้าไม่สอย วีจีมาก่อน ป่านนี้ แดงเดือดมาแว้นส์รอแล้ววว

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ราคาเปิดมาที่ราคาเท่าไหร่อ่ะครับป๋าตริ๊ก ตัวนี้อ่ะครับป๋า
    ตอนชั้นเช็คปีก่อนมัน 2.5 แสน ตอนนี้น่าจะกว่าแล้ว ของแต่ฟูลนะเป็นแสนเอิ้กกก แพงทุกอย่างหนักกว่า เคเอสอาเยอะ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    ตอนชั้นเช็คปีก่อนมัน 2.5 แสน ตอนนี้น่าจะกว่าแล้ว ของแต่ฟูลนะเป็นแสนเอิ้กกก แพงทุกอย่างหนักกว่า เคเอสอาเยอะ
    ขอผ่านแล้วกัน ไม่มีปัญญาซื้ออ่ะ หาซื้อ CR หรือ YZ 125 cc. โมโตครอสมือสอง ราคา สามถึงห้าหมื่น สภาพดีๆ หน่อยมาขี่ดีกว่า แนวเรา มันต้องจั๊ม ต้องโดดเนินอ่ะ อิๆๆ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

โอ้ว ในฝันเลย ตัวนี้สวยสุทรีนเลยครับป๋า
    ไปคนเดียวตามสไตล์ บิดขึ้นเหนือ ยามหน้าหนาวนะ กางเต้นท์ตามอุทยาน แหม มันสุนทรีย์สุดๆ...อิจฉาป๋าติ๊กมากกกกก
    (ราคาขนาดนี้ น่าจะให้เป็นโช้คหัวกลับเนาะ สวยสุดๆ)

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    http://www.er6thailand.com/board/index.php
    ลองดูเล่นๆตามนี้ครับน้าตั้ว*ที่เคารพ*

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    มามหาชัยเลยป๋า จะเอาชิปปี้กวดให้หนีไม่ทันเลย อิอิ ในฝันเลยครับคันนี้ ถ้าไม่สอย วีจีมาก่อน ป่านนี้ แดงเดือดมาแว้นส์รอแล้ววว
    มีโอกาสแว๊นซซซไปก๊ากกกกก
    ตามที่ตาโต้งคุยเล่นๆกันนั่นละเชียงกงเสี่ยงที่จะไม่ได้ทะเบียน มีโอกาสขี่อินวอยล์แบบซืมๆ
    ขอผ่านแล้วกัน ไม่มีปัญญาซื้ออ่ะ หาซื้อ CR หรือ YZ 125 cc. โมโตครอสมือสอง ราคา สามถึงห้าหมื่น สภาพดีๆ หน่อยมาขี่ดีกว่า แนวเรา มันต้องจั๊ม ต้องโดดเนินอ่ะ อิๆๆ
    ค่อยๆขยับครับน้าตั้ว เวลาน้ามีอีกเยอะถ้าลดอาการกรอกดีกรี *ที่เคารพ*

User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

ดูไปอยู่กะวัยแว๊นซ์ที่นี่เค้ารายงานตัวกัน555555

« ตอบ #1015 เมื่อ: วันนี้ เวลา 1045 AM »
    ณั**** ******อนันต์
    ชื่อเล่นจริงๆ แบงค์ ชื่อเล่นหลอกๆแต่น่ารัก บูบู้
    แม่ชื่อ** พ่อชื่อ** เป็นเชื้อสายเวียตนามร้อย เปอเซ็นต์ เกิดที่ไทย หวงแหนแผ่นดินไทยเหมือนทุกท่าน ณ ที่นี้
    อายุ 20ปี ผ่านการเกณทหารเรียบร้อย
    ส่วนสูง 168 น้ำหนัก48 ทรวดทรงองเอว 32 28 30
    สถานะภาพ โสด และ ซิง 555555
    ภูมิลำเนา นครพนม เนื่องจากโดนขับไล่ออกจากกองมรดก ขณะนี้ อาศัยที่ อ.คลองใหญ่ จ.ตราด
    การศึกษา กศน. ม.ปลาย
    อุปนิสัย เป็นรักสันติ มีความเคารพต่อคนรอบข้าง และที่สำคัญ เป็นคนน่ารัก 55555555
    ม้าศึกคู่กาย er6n ดำด้าน อนาคตจะเป็นดำแดง อาจจะด้าน แต่ไม่ด้านเท่าหน้าคนขี่
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย coppy42 : 23-10-2012 เมื่อ 15:28

User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    โอ้ว ในฝันเลย ตัวนี้สวยสุทรีนเลยครับป๋า
    ไปคนเดียวตามสไตล์ บิดขึ้นเหนือ ยามหน้าหนาวนะ กางเต้นท์ตามอุทยาน แหม มันสุนทรีย์สุดๆ...อิจฉาป๋าติ๊กมากกกกก
    (ราคาขนาดนี้ น่าจะให้เป็นโช้คหัวกลับเนาะ สวยสุดๆ)
    นั่นซิครับน้าโย มันกั๊กทำปลวกอะไรอีกไม่ทันวัยโจ๋แบบผมเลย อายมนุษย์โลกเค้ามั้ย..

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..โอ้โห..สวยมากครับป๋าติ๊ก

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

เท่ห์มากมาย

เสือเก่าโดนลูกเสือ เร้า เลยจัด ซะ..

ป๋าวิ่งอยู่วิน ใหน ครับ....ล้อเล่น น๊าา

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

2 สูบ 650 ซีๆ สูบโต ช่วงชักยาว หุหุ โหดแท้
    รอซักพัก ลูกโตก่อนค่อยปล่อยแก่ 5555

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

สวยครับ แต่เห็นราคา แล้ว ถอยหลังจ๊ากกกกกกกกก

User ID
    32708
    Status
    โพส
    1,404

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ถนนแห้งแล้ว หาของเร้าใจขี่กันครับ
    ฝากลูกน้อยเจ้าแมงแกรบมันด้วยครับ*เจ้าเขียวหัวเป็ด*(คาดว่าตามใบจองน่าจะออกมากลางธค.) ว่างๆจะจิ๊กของลูกออกแว๊นซ์เพิ่มสูบฉีดของการไหลเวียนกระแสเลือดสักหน่อยพอเป็นกระสัย คริๆ
    https://www.facebook.com/profile.php...66&ref=tn_tnmn

เล็งไว้เหมือนกันคร้าบบ
    มีตัวนี้ กับ ninja 250 คร้าบบป๋า
    มีโอกาสต้องโดนซะโหน่ยยย....เง้ออออ

อ่ะจ๊ากกกก ไม่ไหวอ่ะป๋า ป้าเสียว เคยบิดหม้อน้ำคว่ำมาแล้ว 555
    ตอนนี้ ขอปั่นจักรยานดีกว่า อิอิ

User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    2 สูบ 650 ซีๆ สูบโต ช่วงชักยาว หุหุ โหดแท้
    รอซักพัก ลูกโตก่อนค่อยปล่อยแก่ 5555
    เอิ๊กๆๆๆเร็วๆครับน้าเชษฐ์เดี๋ยวแก่ไม่มีแรงออกทริป
    เออแต่คือว่ามันฉลาดพอๆกะเจ้าระบบRVในเจ้าตั่นเราเลยนะครับน้าเชษฐ์

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

นึกถึงสมัย แว้นซ์ๆ ขี่ nc30 ปวดหลังก็ปวด เมื่อยโคตรๆ ร้อนสุดๆ เพราะรูแฟริ่งมันระบายความร้อนออกมาตรงหน้าขา ขนหน้าแข้งนี้หงิก ไข่สุกเลย แต่ก็ทนเอา ก็ว่ามันเท่ห์ดี
    ถ้าเป็นปัจจุบัน ไปขี่ คงได้ไม่เกินร้อยโล เป็นได้เปลืองค่านวดน้ำมันแน่ๆ

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    เอิ๊กๆๆๆเร็วๆครับน้าเชษฐ์เดี๋ยวแก่ไม่มีแรงออกทริป
    เออแต่คือว่ามันฉลาดพอๆกะเจ้าระบบRVในเจ้าตั่นเราเลยนะครับน้าเชษฐ์
    ของเขาหรือของป๋าในลิงค์

User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    นึกถึงสมัย แว้นซ์ๆ ขี่ nc30 ปวดหลังก็ปวด เมื่อยโคตรๆ ร้อนสุดๆ เพราะรูแฟริ่งมันระบายความร้อนออกมาตรงหน้าขา ขนหน้าแข้งนี้หงิก ไข่สุกเลย แต่ก็ทนเอา ก็ว่ามันเท่ห์ดี
    ถ้าเป็นปัจจุบัน ไปขี่ คงได้ไม่เกินร้อยโล เป็นได้เปลืองค่านวดน้ำมันแน่ๆ
    เอาน่าน้าโยยุคนั้นผมเล่นสริงช๊อท750หนักยังกะซุง คันนี้เบาๆปล่อยแก่ให้เต็มที่กันอย่าได้กลัวเด็กสมัยนี้กินเราไม่ง่ายหรอก5555 มันขี่แต่ออโตกันทั้งนั้น
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boka ดูโพส
    ของเขาหรือของป๋าในลิงค์
    ที่ศูนย์ใหญ่เค้าทำคลิปบรรยายไงครับน้าเอก รถผมจองไป10k.ยังไม่ได้รับเลยน่าจะได้กลางธค.ครับคนอื่นตามหลังมาจองรอกัน3เดือน
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย coppy42 : 04-11-2012 เมื่อ 08:08

User ID
    11688
    Status
    โพส
    182

สวยมาก ครับเอาไว้ขับไปซื้อกับข้าว มองๆอยูครับ เห็นว่าจองนานนะกว่าจะได้รถ

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้