หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 45 จากทั้งหมด 45

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    27081
    Status
    โพส
    3,110

มาตรฐาน ตอบ: พาลูกชายไปติดแก๊สมาครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aungpar999 ดูโพส
    ตัดแคตล่างออก ย้ายหม้อพักไปไว้แทน เดินท่อไอเสียใหม่ ส่วนถังมีที่กั้นให้เรียบร้อยครับ พร้อมใบวิศว เสียดายผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับน้า ผมติดมาวันที่ 26/12/2012
    ติดที่ไหนหรอครับ
    ผมอยากย้ายไปไว้ข้างถังน้ำมันเหมือนกันครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    21775
    Status
    โพส
    32

มาตรฐาน ตอบ: พาลูกชายไปติดแก๊สมาครับ

ผมแนะนำ3ระบบเลยครับผมใช้อยู่สบายเลยเจอ n เติมไม่เจอเติมL

Boolean
    ผู้เยี่ยมชม

กำลังหาเลยครับ lpg เเต่ยี่ห้อ อะไรดี แบบไหน โดนัทหรือ แคปซูนดี เเนะนำด้วยครับ
    ตอนนี้วิ่งน้ำมันมา เกือบ อาทิตย์เเล้ว เติมไม่ไหวครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ จะได้โทรไปสอบถามครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ misterbeenfine ดูโพส
    วันนี้วิ่งไปกบินทร์บุรี สาย304 รถเยอะ แยกเยอะ ลองจับอัตราการกินแก๊สดู ได้โลละ 1.60 ครับ

ป.ล. เส้นนี้ ช่วงเขาหินซ้อน แยกไปสระแก้ว อรัญฯ ระวังหัวปิงปองเจ้าประจำ สองตัว ด้วยนะครับ ( ข้อหาประจำ คือ ขวาตลอด )

น้าชาติ
    ผู้เยี่ยมชม

สุดท้ายตัดสินใจติด Energy Reform Fastech Pro
    ถังแคปซูล 58 ลิตร ติดที่ไฮเวย์โพธิ์แก้ว
    ราคา 26,000 ลดลูกค้าเก่าคันที่ 2 อีก 1พัน
    รวมจ่ายไป 25,000-

ชื่อ:  H.JPG
ครั้ง: 117
ขนาด:  39.5 กิโลไบต์ชื่อ:  H (2).JPG
ครั้ง: 120
ขนาด:  54.4 กิโลไบต์

น้าชาติ
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Boolean ดูโพส
    กำลังหาเลยครับ lpg เเต่ยี่ห้อ อะไรดี แบบไหน โดนัทหรือ แคปซูนดี เเนะนำด้วยครับ
    ตอนนี้วิ่งน้ำมันมา เกือบ อาทิตย์เเล้ว เติมไม่ไหวครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ จะได้โทรไปสอบถามครับ ขอบคุณครับ
    คุณ Boolean ถ้าสะดวกที่ กทม. แนะนำร้านไฮเวย์ซอยโพธิ์แก้ว
    http://www.hiwaygas.com/

ราคาในรูปเป็นราคาถังโดนัท ถ้าถังแคปซูลลดอีก 2,000- ครับ

ชื่อ:  ER.JPG
ครั้ง: 105
ขนาด:  50.2 กิโลไบต์

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้