สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    32453
    Status
    โพส
    210

มาตรฐาน ขอคำแนะนำจากน้า ๆ หน่อยครับ

วันที่ 7-9 ธค จะลงไปเที่ยวที่พังงาครับ น้า ๆ แนะนำสถานที่เที่ยวหรือรีสอร์ทดี ๆ ถูก ๆ ที่น้า ๆ เคยไปพักกัน แล้วก็เรือพาไปเทียวเกาะขอเน้น บริการดี ๆ และก็ราคาไม่แรงมาก ถ้ามีเบอร์โทรด้วยยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณน้า ๆ ล่วงหน้านะครับ...^_/\_^

User ID
    32453
    Status
    โพส
    210

มาตรฐาน ตอบ: ขอคำแนะนำจากน้า ๆ หน่อยครับ

เงียบ สงสัียจะแป๊กละ

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

มาตรฐาน ตอบ: ขอคำแนะนำจากน้า ๆ หน่อยครับ

เรื่องที่พักไม่แน่ใจครับ ส่วนเรือมีคนเดินมาถามเลือกราคาอย่าแพงมากดูเรือที่มีชูชีพ และลำที่ใหม่ๆ เรื่องราคาจำไม่ได้แล้วไปเมื่อ10กว่าปีที่แล้ว ครับ

ลืมแล้วคับราคามีเพื่อนขับเรืออยู่แต่ไม่มีเบอร์โทษทีคับน้าช่วยอะไรไม่ใด้เลยถ้าภูเก็ตพอรู้มั่งอิอิ

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

อันนี้ไม่รู้จะพอเป็นแนวทางได้ไหม http://www.phukettourholiday.com/tou...nga-panyee.htm
    แต่ถ้าจะไปเที่ยวเกาะพี พี เกาะไข่ (อย่ามาเกาะของผมละหวง) ให้ไปขึ้นที่จังหวัดพังงาจะถูกกว่าขึ้นที่ภูเก็ต เพราะระยะทางเรือใกล้กว่า
    ที่พักไม่เคยพัก เพราะเคยแต่พักภูเก็ตครับ

User ID
    15030
    Status
    โพส
    641

แหม ถ้าเป็นแถวๆรัชดา ก็พอจะแนะนำได้ครับน้า

ซอยไหน ร้านไหน พนักงานบริการดีมั้ย อะไรทำนองนี้ อิอิอิ

เที่ยวให้สนุกครับน้า

I_Chol ฅนยุดยา TTC-Member
    User ID
    21073
    Status
    โพส
    1,193

น้าตั้ม แอบไปพักผ่อนกับครายยยหว่า !!!! แต่ขอให้สนุกกับการเดินทาง พักผ่อน เดินทางโดยสวัสดิภาพครับน้า
    ผมไม่รู้เลยน้าตั้ม แนะนำเสริช อากู๋ เอาเลย ฮิฮิ

User ID
    32453
    Status
    โพส
    210

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ คอส ดูโพส
    ลืมแล้วคับราคามีเพื่อนขับเรืออยู่แต่ไม่มีเบอร์โทษทีคับน้าช่วยอะไรไม่ใด้เลยถ้าภูเก็ตพอรู้มั่งอิอิ
    ขอบคุณครับน้า ถ้ามีเวลาเด่วผมจะไหลยาวไปถึงภูเก็ตเลยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohm4door ดูโพส
    เรื่องที่พักไม่แน่ใจครับ ส่วนเรือมีคนเดินมาถามเลือกราคาอย่าแพงมากดูเรือที่มีชูชีพ และลำที่ใหม่ๆ เรื่องราคาจำไม่ได้แล้วไปเมื่อ10กว่าปีที่แล้ว ครับ
    ขอบคุณมากครับน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I_Chol ดูโพส
    น้าตั้ม แอบไปพักผ่อนกับครายยยหว่า !!!! แต่ขอให้สนุกกับการเดินทาง พักผ่อน เดินทางโดยสวัสดิภาพครับน้า
    ผมไม่รู้เลยน้าตั้ม แนะนำเสริช อากู๋ เอาเลย ฮิฮิ
    คนรู้จริง เอย คนรู้ใจอ่ะครับ ขอบคุณครับน้าชลไปด้วยกันป่าวครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bigben ดูโพส
    แหม ถ้าเป็นแถวๆรัชดา ก็พอจะแนะนำได้ครับน้า

ซอยไหน ร้านไหน พนักงานบริการดีมั้ย อะไรทำนองนี้ อิอิอิ

เที่ยวให้สนุกครับน้า
    ขอบคุณครับ ถ้าแถวรัชดาแนะนำมาเลยก็ได้ครับน้า เด่วผมลองไปเชิบ ๆ ดูก่อน...อิอิอิ

User ID
    32453
    Status
    โพส
    210

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Airbone plus ดูโพส
    อันนี้ไม่รู้จะพอเป็นแนวทางได้ไหม http://www.phukettourholiday.com/tou...nga-panyee.htm
    แต่ถ้าจะไปเที่ยวเกาะพี พี เกาะไข่ (อย่ามาเกาะของผมละหวง) ให้ไปขึ้นที่จังหวัดพังงาจะถูกกว่าขึ้นที่ภูเก็ต เพราะระยะทางเรือใกล้กว่า
    ที่พักไม่เคยพัก เพราะเคยแต่พักภูเก็ตครับ
    ขอบคุณครับเด่วผมคงต้องลงไปที่พักเองดีกว่าครับโทรจองดูแล้วมันไม่ค่อยถูกใจเท่าไรอ่ะคับ แต่อันนั้นของน้าผมไม่กล้าละครับกลัวคนข้าง ๆ น้านะครับ ...อิอิ

ข้อมูลกระทู้