หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 36

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

มาตรฐาน โดนจนได้

เพิงเดินทางกลับจากสุพรรณบุรี(กลับบ้าน) ขับรถมาก็สบายๆ มาเจอรถติดก่อนเข้าด่านธัญบุรีรถติดมาก ขับอยู่ประมาณ 15 กม.ต่อชั่วโมงเบรคเป็นระยะตามคันหน้า กำลังมองเจ้าเหมียวขาวมุกสี่ประตู ทะเบียนระยองอยู่เลนข้างๆ ทันใดนั้น ตึง!!!!!! งง ครับรถเป็นไรหว่า ตั้งสติได้สงสัยโดนชนท้ายแล้ว เปิดไฟฉุกเฉินลงไปดูรอบกันชน..นึกในใจโดนแล้วตรู..หันไปมองคันข้างหลังนิสสันฟอนเทียร์(ทะเบียน จ.อุทัยธานี) พี่สาวเปิดประตูมาชนเหรอค่ะ..นึกในใจคงไม่มั้ง...ตามมาด้วยขอโทษค่ะขอโทษ...ไอ้เราก็นิสัยเสียพอเจอผู้หญิงตอบอย่างไว...ไม่เป็นไรครับนิดหน่อย...เอ้าซวยแล้วตรู..เผลออีกล่ะ...ตามมาด้วยขอบคุณค่ะ...ทำไรไม่ถูกเดินขึ้นรถโทรหาลูกๆบอกไม่เป็นไรพ่อฟาดเคราะห์เดี๋ยวก็จะโชคดี วันที่ 1 นี้จัดเต็มเลยพ่อหลังจากนั้นก็หัวเรอะกันสองคนพ่อลูก....ที่เขียนมาเสียเยอะไม่ได้มีอะไรครับแค่อยากจะบอกว่าอุบัติเหตุเกิดได้ตลอดเวลาขอให้ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังครับ....ขอบคุณครับ
    Attached Images Attached Images  

หนักนิดเบาหน่อยอภัยกันได้ครับ รถราเงินทองของนอกกาย

User ID
    29815
    Status
    โพส
    355

มาตรฐาน ตอบ: โดนจนได้

คนไทย มีน้ำใจ อภัยได้ไม่หนักหนา ก็อภัยให้กัน แบบนี้...นับถือครับ น้าใจเย็น ดูสบายๆดีจังครับ ....ด้วยความเคารพครับ

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

ถือว่าฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีเก่า อาถรรพ์ไตรตันชอบมีไรแปลกๆช่วงสิ้นปี

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    หนักนิดเบาหน่อยอภัยกันได้ครับ รถราเงินทองของนอกกาย
    ครับน้าหยาม ผมก็คิดว่าพี่แกคงไม่ชินกับรถติดในกรุงเทพครับคงเผลอล่ะครับเพราะมันติดนานและที่โดนก็เป็นพลาสติกไม่ซีเรียสครับ

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ parinho10 ดูโพส
    คนไทย มีน้ำใจ อภัยได้ไม่หนักหนา ก็อภัยให้กัน แบบนี้...นับถือครับ น้าใจเย็น ดูสบายๆดีจังครับ ....ด้วยความเคารพครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    ถือว่าฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีเก่า อาถรรพ์ไตรตันชอบมีไรแปลกๆช่วงสิ้นปี
    ครั้งนี้รอบสองแล้วครับ ครั้งแรกเอารถเข้าอู่เช็คระบบแก๊ส ช่างเอาไปลองไม่รู้ไปครูดอะไรมาโป่งล้อหน้าขวายาวเลยครับได้แต่เซ็ง ไม่รู้จะเอาอะไรกับช่าง คิดซ่ะว่ามีประกันรอเก็บที่เดียว

User ID
    33217
    Status
    โพส
    549

เยี่ยมครับ แต่ถ้าเป็นเราชนเขา ก็อยากให้เขาเป็นเหมือนเราบ้าง จะได้เปล่าหนอ ถือว่าสาวคนนี้เจอหนุ่มตั้นใจดีครับ อิอิอิ

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kitkw ดูโพส
    เยี่ยมครับ แต่ถ้าเป็นเราชนเขา ก็อยากให้เขาเป็นเหมือนเราบ้าง จะได้เปล่าหนอ ถือว่าสาวคนนี้เจอหนุ่มตั้นใจดีครับ อิอิอิ
    กลัวว่าถ้าเราชนเค้าเราจะเสียตังค์น่ะดิน้า...555

User ID
    25666
    Status
    โพส
    1,861

ผมก็ใจดีครับรอยชักเริ่มเยอะเต็มคันแล้ว 555

เป็นผมหน่อยไม่ใด้ยังไงต้องเอาเบอร์โทรใว้ให้ใด้ไม่งั้นไม่ยอม...ยิ่งเป็นผู้หญิงด้วยละก็(ต้องสวยนะคับ)ค่อยโทรไปจีบทีหลังอิอิชื่อ:  kapook-17196-7812.gif
ครั้ง: 670
ขนาด:  4.7 กิโลไบต์

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

คนไทยมีน้ำใจครับ

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chaphat ดูโพส
    ผมก็ใจดีครับรอยชักเริ่มเยอะเต็มคันแล้ว 555
    การให้อภัยถือเป็นการให้ที่มีคุณค่าครับน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ คอส ดูโพส
    เป็นผมหน่อยไม่ใด้ยังไงต้องเอาเบอร์โทรใว้ให้ใด้ไม่งั้นไม่ยอม...ยิ่งเป็นผู้หญิงด้วยละก็(ต้องสวยนะคับ)ค่อยโทรไปจีบทีหลังอิอิชื่อ:  kapook-17196-7812.gif
ครั้ง: 670
ขนาด:  4.7 กิโลไบต์
    สงสัยจะเคลียร์ยากกว่าเคลียร์กับประกันน่ะครับ(ผบ.เอาตาย)...555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamyu ดูโพส
    คนไทยมีน้ำใจครับ
    บางครั้งตองทำใจครับรถออกมาเยอะ...เพิ่งขับรถเป็นก็เยอะ...อุบัติเหตุก็มีโอกาสเกิดมากขึ้นเป็นธรรมดาครับ

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

ถ้าเป็นผู้ชาย จะเป็นยังไงหนอ...พูดเล่นครับ 55+

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 3632กรุงเทพ ดูโพส
    ถ้าเป็นผู้ชาย จะเป็นยังไงหนอ...พูดเล่นครับ 55+
    ปล่อยครับ(กลัวโดนต่อย...555) เพราะรถไม่ได้เป็นะไรเยอะ ขอแค่คำขอโทษก็โอแล้วครับ เพราะไม่มีใครตั้งใจให้เกิด...แต่ถ้าเยอะก็จำเป็นต้องดูแลให้เหมือนเดิมครับ

User ID
    38734
    Status
    โพส
    956

น้ำใจคนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

คนไทยน้ำใจงามครับ ขอให้กลับมาหล่อไวไวนะครับ

User ID
    39790
    Status
    โพส
    13

คนไทยใจดีีครับ รถราเงินทองของนอกาย ไม่ตายก็หาจนตายครับพี่น้อง

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

น้าใจดีให้อภัย แสดงผู้หญิงคนนั้นสวยหุ่นดีแน่ เลยใจอ่อนง่ายๆ

User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Sinplug ดูโพส
    น้าใจดีให้อภัย แสดงผู้หญิงคนนั้นสวยหุ่นดีแน่ เลยใจอ่อนง่ายๆ
    ขาว อวบ น้ำหนักประมาณ 80 กก.ครับ.....ใจอ่อนตรงคำว่า ขอโทษค่ะขอโทษ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

หนักนิดเบาหน่อยก็ให้อภัยกันได้ครับ ถ้าไม่หนักมากน่ะครับ 555+ ขับขี่ปลอดภัยครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้