สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

หลวงอาสา
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ขบวนรถไฟสายรัก

ไม่เคย post ภาพที่นี่เลยครับ
    ขอทดลองดูครับ

หลวงอาสา
    ผู้เยี่ยมชม

ขับTriton4x4 สีแดงครับ
    เคยเป็นสมาชิกสมัยบอร์ดเก่านะครับ

หลวงอาสา
    ผู้เยี่ยมชม

ขับ4x4 เที่ยวบ่อยครั้ง
    แต่บางวันเหงาๆ อยากนั่งรถไฟเที่ยวคนเดียว
    รถไฟยังคลาสิคเสมอ...
    ...
    ...
    วันหลังถ้ามีเวลา จะมาpost ต่อครับ

Neo 9
    ผู้เยี่ยมชม

ภาพสวยมากครับ
    ปล. ภาพชุดนี้เหมือนเคยเห็นที่ ห้องกล้อง pantip

หลวงอาสา
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Neo 9 ดูโพส
    ภาพสวยมากครับ
    ปล. ภาพชุดนี้เหมือนเคยเห็นที่ ห้องกล้อง pantip
    ขอบคุณครับ
    ทริปนี้ไปถ่ายกัน 4 คนครับ
    ผมไม่เคยเข้า web pantip ครับ
    เชื่อว่า น่าจะมาจากเพื่อนร่วมทริปครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19
    Status
    โพส
    929

หุ หุ หุ .... portrait ในฝัน....
    อยากถ่ายอย่างนี้มั่งจังเรยยยยย
    ถ่ายได้แค่ ผบ.ทบ. ถ่ายคนอื่นเด้วหัวแตก อิอิ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    หุ หุ หุ .... portrait ในฝัน....
    อยากถ่ายอย่างนี้มั่งจังเรยยยยย
    ถ่ายได้แค่ ผบ.ทบ. ถ่ายคนอื่นเด้วหัวแตก อิอิ
    งั้นเสาร์นี้เอาเด็กไปถ่ายที่เชียงรายไหมพี่ (ฝาแฝด)นอนสักคืน เดี่ยวหาทีหาทางให้ ดงดอกงิ้ว กับ ดงทองกวาว สนป่าว

User ID
    10
    Status
    โพส
    1,048

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    เดี๋ยวเราจะมีห้องย่อยอีก เช่นห้อง Portrait,Life,Landscape,Macro อิๆๆๆ(ฝันล่ะก้า.....)
    แต่เชื่อเถอะตู่เค้าคงจองห้อง Portrait เป็นคนแรก555

User ID
    81
    Status
    โพส
    1,073

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หลวงอาสา ดูโพส
    ขับTriton4x4 สีแดงครับ
    เคยเป็นสมาชิกสมัยบอร์ดเก่านะครับ
    หายหน้าหายตาไปนานนะท่าน สมาชิกเก่าแก่เหมือนกัน บางท่านหายไปเป็นปีพอกลับมา ถ้าใช้ชื่อเดิมส่วนมากจะจำได้ครับ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ domwit ดูโพส
    งั้นเสาร์นี้เอาเด็กไปถ่ายที่เชียงรายไหมพี่ (ฝาแฝด)นอนสักคืน เดี่ยวหาทีหาทางให้ ดงดอกงิ้ว กับ ดงทองกวาว สนป่าว
    ไม่ได้ซะแร้ว น้อง.....
    เสาร์ขอาทิตย์นี้มีนัด ไป ดอยแม่สะลอง กะน้อง ๆ ที่ทำงานซะแร้วแหระ
    ฮ่า ฮ่า แล้วจะเอาผลงานมาฝากเด้อ....

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

พี่หลวงที่อยู่สำโรงใช่เปล่าครับ

หลวงอาสา
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    พี่หลวงที่อยู่สำโรงใช่เปล่าครับ
    ใช่ครับ
    คุณJoe ใช่น้องที่ทำงานหรือเปล่าครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CK Driftking ดูโพส
    หายหน้าหายตาไปนานนะท่าน สมาชิกเก่าแก่เหมือนกัน บางท่านหายไปเป็นปีพอกลับมา ถ้าใช้ชื่อเดิมส่วนมากจะจำได้ครับ
    ขอบคุณครับ ยังจำกันได้ครับ

ข้อมูลกระทู้