หน้า 1 จากทั้งหมด 11 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 214

มาตรฐาน สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

ช่วยกันรายงานตัวด้วยนะครับ

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

คุณทอมมารายงานตัวครับ สมาชิกท่านใดสนใจมาเที่ยวเพชรบูรณ์ติอต่อได้ครับผม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2124
    Status
    โพส
    393

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

ผมอยู่นครสวรรค์ ครับแต่เป็นเขตติดต่อกับบึงสามพัน และผมก็จบมาจาก เทคนิคเพชรบูรณ์ ด้วยผมก็เลยเหมือนเป็นคนเพชรบูรณ์และครับ

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

ขอโทษคร้าบ...มาช้าไปหน่อย...คนซอยเพชรเจริญครับพี่น้อง
    ...แต่อยู่กรุงเทพฯอับ....

joe_sesenfoto
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่สุราด
    แต่ไปสร้างสวนที่หนองไผ่ เพชรบรูณ์
    ไม่รู้ ร่วมแจมได้เปล่า

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joe_sesenfoto ดูโพส
    อยู่สุราด
    แต่ไปสร้างสวนที่หนองไผ่ เพชรบรูณ์
    ไม่รู้ ร่วมแจมได้เปล่า
    ได้น้า..จะเป็นไร..ผมยังใช้รถอยู่กรุงเทพเลย..
    แต่เพชรบูรณ์คนใช้ไทรทันน้อยเสียจริง..

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

เพชรบูรณ์เงียบ...จัง..

notehandsome
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่หล่มสัก เพชรบูรณ์ครับ

เซลล์มิตซู
    ผู้เยี่ยมชม

Thumbs up Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

สวัสดีค่ะ มณฑีรัตน์ จันทรังสฤษฏ์ (ออย) รายงานตัวเป็นสมาชิคเพชรบูรณ์เพิ่มเติมอีกคนค่ะ เป็นเซลล์ที่ศูนย์มิตซูเพชรฯค่ะ ใช้ไทรทัน 4WD สีแดงอยู่ที่บ้านซับบอน ต.กันจุ อ.บึงสามพันค่ะ
    อยากได้รถ โทรหาได้เลยค่ะ สมาชิคเวปนี้ลดราคาให้เป็นพิเศษค่ะ ติดต่อสอบถาม ออย 08-3737-1232

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ notehandsome ดูโพส
    อยู่หล่มสัก เพชรบูรณ์ครับ
    **ผมไปบ้านวังมลประจำ**..ตว-978 กทม.

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

หวัดดีครับคนเพรชบูรณ์ทุกคน

spuknit_mee
    ผู้เยี่ยมชม

เป็นคนกรุงเทพฯแต่กำเนิด ได้แฟนเพชรบูรณ์ ฌศ1961 กทม.

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ spuknit_mee ดูโพส
    เป็นคนกรุงเทพฯแต่กำเนิด ได้แฟนเพชรบูรณ์ ฌศ1961 กทม.
    ผมกลับบ้านเฉพาะช่วงเทศกาล..ไงก็ติดต่อกันได้..มิตติ้งเล็กๆได้ครับเพื่อความคุ้นเคย..08-9529-8560(ชัย)

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ผมกลับบ้านเฉพาะช่วงเทศกาล..ไงก็ติดต่อกันได้..มิตติ้งเล็กๆได้ครับเพื่อความคุ้นเคย..08-9529-8560(ชัย)
    น้าชัย.....งานอ้มพระดำน้ำกลับบ้านป่าวครับ....ช่วยติดต่อเพื่อนๆในคลับทุกคนที่อยู่เพชร...ได้มารู้จักกันดีมัยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    278
    Status
    โพส
    333

ผมอยู่ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์ครับ ใครผ่านไป ผ่านมา แวะทานข้าวได้นะครับ อิอิ

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tar_triton_club ดูโพส
    ผมอยู่ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์ครับ ใครผ่านไป ผ่านมา แวะทานข้าวได้นะครับ อิอิ
    อยู่แถวไหนน้าอ.หนองไผ่

chocalateb
    ผู้เยี่ยมชม

Talking Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

ผมอยู่ จ.สมุทรปราการคับ แต่กำลังจะแต่งงานกับสาวเมืองมะขามหวานคับ แฟนอยู่ ต.เพชรละคร บ.ท่าเสาคับ ยังไง ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ เจอกันทักทายได้คับผม

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chocalateb ดูโพส
    ผมอยู่ จ.สมุทรปราการคับ แต่กำลังจะแต่งงานกับสาวเมืองมะขามหวานคับ แฟนอยู่ ต.เพชรละคร บ.ท่าเสาคับ ยังไง ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ เจอกันทักทายได้คับผม
    ดีเลยน้า........ผมอยู่อำเภอเมืองครับ

ปล.ผมอยากให้สมาชิกเพชรบูรณ์ช่วยฝากเบอร์โทรและชื่อด้วยครับน้าจะได้ติดต่อกัน
    ทอมครับ........0878387558

chocalateb
    ผู้เยี่ยมชม

Talking Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

รับทราบคับ น้าทอม
    โบ้ทคับ 0802312332
    แต่ง 25 ตุลานี้คับ

chocalateb
    ผู้เยี่ยมชม

ลืมแจกการ์ดคับ ฟ้าว...ไปหน่อย

หน้า 1 จากทั้งหมด 11 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้