หน้า 5 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 214

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    278
    Status
    โพส
    333

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ choke ดูโพส
    ไฟล์แนบ 142736ไฟล์แนบ 142735 สวัสดีครับ ผมอยู่ ก.ท.ม ครับแต่มีแฟน อ.หนองไผ่ ต.เพชรละครครับผม
    มาเที่ยวบ้านแฟนวันไหน แวะมานั่งคุยกันได้นะครับน้า ใกล้ๆกันเอง

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

แหม่..น้าต้านี่ใจดีจัง..เดี๋ยวผมแวะตอนไปบวชน้องชายนะครับน้าต้า
    รถไม่ค่อยเยอะสะดวกดีครับ55+

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    แหม่..น้าต้านี่ใจดีจัง..เดี๋ยวผมแวะตอนไปบวชน้องชายนะครับน้าต้า
    รถไม่ค่อยเยอะสะดวกดีครับ55+
    มาช่วงไหนครับน้าชัย จะได้แว้บไปฟังเครื่องเสียง

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sapatar ดูโพส
    มาช่วงไหนครับน้าชัย จะได้แว้บไปฟังเครื่องเสียง
    อยู่พช.ช่วงวันที่10-13 กพ. ครับน้าต้า

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    อยู่พช.ช่วงวันที่10-13 กพ. ครับน้าต้า
    รับทราบครับ ใกล้วันวาเลนไทม์พอดีเลย

User ID
    6080
    Status
    โพส
    128

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sapatar ดูโพส
    มาเที่ยวบ้านแฟนวันไหน แวะมานั่งคุยกันได้นะครับน้า ใกล้ๆกันเอง
    ได้เลยครับผม คาดว่าในเวลาอันใกล้นี้จะได้ไปแล้วครับ

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

รับทราบครับ ใกล้วันวาเลนไทม์พอดีเลย
    น้าชัยกลับถึงบ้านกี่โมงครับ เสียดายที่มีเวลาพูดคุยกันแปปเดียว ไว้โอกาสหน้าผ่านมาใหม่ จัดเต็มเลยนะน้า

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

เข้ามาเยี่ยมเยือนครับบบบบบบบบบบบบ

User ID
    6080
    Status
    โพส
    128

มาตรฐาน ตอบ: Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ทอม2009 ดูโพส
    ดีเลยน้า........ผมอยู่อำเภอเมืองครับ

ปล.ผมอยากให้สมาชิกเพชรบูรณ์ช่วยฝากเบอร์โทรและชื่อด้วยครับน้าจะได้ติดต่อกัน
    ทอมครับ........0878387558
    ขอแจ้งด้วยคนนะคับ ผมอยู่กรุงเทพ แฟนมอยู่ ต.เพชรละครเช่นกันวันที่30/04/55ผมจะเข้าพิธีแต่งงานกับจ้าวสาวชาวเพชรบูรณ์เช่นกันคับ เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวจ.เพชรบูรณ์ด้วยนะคับผม ปล.ฝากเพื่อนสมาชิกช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะคับผม ขอบคุณนะคับ

User ID
    28949
    Status
    โพส
    743

เป็นคนสุราษฎร์ มาอยู่กรุงเทพ แต่เมียอยู่เพดบูนแถว พุเตย คร้าบบ ฆค5879 พลัสสีขาว 4d วันที่20ไปรับลูกที่เพดบูนมากทม ลูกปิดเทอมครับ แต่สงกรานต์นี้น่าจะไปเพดบูนคร้าบบบบ
    marque_chris@hotmail.com

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

มาตรฐาน ตอบ: Re: สมาชิกจังหวัดเพชรบูรณ์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ choke ดูโพส
    ขอแจ้งด้วยคนนะคับ ผมอยู่กรุงเทพ แฟนมอยู่ ต.เพชรละครเช่นกันวันที่30/04/55ผมจะเข้าพิธีแต่งงานกับจ้าวสาวชาวเพชรบูรณ์เช่นกันคับ เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวจ.เพชรบูรณ์ด้วยนะคับผม ปล.ฝากเพื่อนสมาชิกช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะคับผม ขอบคุณนะคับ
    ยินดีด้วยครับน้า choke ถ้าไม่ติดงานอะไร จะไปร่วมแสดงความยินดีที่งานแต่งด้วยครับ หรือถ้ายังไงผ่่านมาซื้อของในอำเภอหนองไผ่ ก็แวะมานั่งคุยกันได้นะครับ

User ID
    6080
    Status
    โพส
    128

[QUOTE=sapatar;666583]ยินดีด้วยครับน้า choke ถ้าไม่ติดงานอะไร จะไปร่วมแสดงความยินดีที่งานแต่งด้วยครับ หรือถ้ายังไงผ่่านมาซื้อของในอำเภอหนองไผ่ ก็แวะมานั่งคุยกันได้นะครับ[/QUOTE วันที่6เมษายน นี้ผมจะกลับไปหนองไผ่คับไม่ทราบว่า คุนtar ว่างหรือเปล่าคับจะได้แวะมานั่งคุยกัน ฝากคุนต้าร์ช่วยประชาสัมพันธ์งานของผมให้ด้วยนะคับ ขอขอบคุนะคับผม

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

[QUOTE=choke;667017]
    ยินดีด้วยครับน้า choke ถ้าไม่ติดงานอะไร จะไปร่วมแสดงความยินดีที่งานแต่งด้วยครับ หรือถ้ายังไงผ่่านมาซื้อของในอำเภอหนองไผ่ ก็แวะมานั่งคุยกันได้นะครับ[/QUOTE วันที่6เมษายน นี้ผมจะกลับไปหนองไผ่คับไม่ทราบว่า คุนtar ว่างหรือเปล่าคับจะได้แวะมานั่งคุยกัน ฝากคุนต้าร์ช่วยประชาสัมพันธ์งานของผมให้ด้วยนะคับ ขอขอบคุนะคับผม
    ส่วนมากผมอยู่ในพื้นที่เกือบตลอดนะครับ ยังไงก็กริ๊กกร๊าง มาได้เลยครับ ยินดี

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

หวัดดีครับพี่น้องเพดบูนแวะมาทักทายครับตอนนี้อยู่ในพื้นที่ครับ

User ID
    33483
    Status
    โพส
    338

แนะนำตัวคับ...น้าๆๆชาวเพชรบูรณ์ ชื่อ เชา คับ ช่างกล47 บ้านอยู่สามแยกวังชมภูคับแต่ตอนนี้อยู่ระยอง ยินดีที่ได้รู้จักคับ....

สมาชิกถาวร : TTC-02650 TTC-Member
    User ID
    21742
    Status
    โพส
    423

วังชมภูแถวไหนครับน้า กลับมาเยี่ยมบ้านแวะทักทายกันได้ครับ
    ผมอยู่ซอยการไฟฟ้าวังชมภู กลาง ๆ ซอย ยินดีเช่นกันครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    หวัดดี สมช.เมืองมะขามหวานครับ
    เดือน มิ.ย. โซนลพบุรี-สิงห์บุรี-อยุธยา แพลนว่าจะขึ้นมานอนเขาค้อครับน่าจะหลายสิบคัน ยังไงคอยติดตามข่าว และเป็นไก๊ด์นำทางด้วยนะครับ
    ไปด้วย ไปด้วย....
    มีใครอยู่หล่มเก่าบ้าง มีเรื่องจะปรึกษาค่ะ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ย่าหนูกะปู่บิล : 29-05-2012 เมื่อ 09:40

TTC-00290 TTC-Member
    User ID
    601
    Status
    โพส
    159

สวัสดีครับ...สมาชิกเพชรบูรณ์เงียบจัง....
    Attached Images Attached Images    

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

ตั้งแต่รถเปิดตัวจน(ใกล้)จะเปลี่ยนรุ่น..ยังไม่มีมิตติ้งสักครั้งเลย
    เงียบมากๆ..555++

User ID
    278
    Status
    โพส
    333

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siriwan3699 ดูโพส
    วังชมภูแถวไหนครับน้า กลับมาเยี่ยมบ้านแวะทักทายกันได้ครับ
    ผมอยู่ซอยการไฟฟ้าวังชมภู กลาง ๆ ซอย ยินดีเช่นกันครับ...
    น้าพักอยู่สามแยกวังชมภูเหรอครับ ถ้าผ่านเข้าเมืองจะแวะทักทายครับ

หน้า 5 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้