หน้า 14 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 261 ถึง 280 จากทั้งหมด 416

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

Cool ตอบ: สมาชิกจังหวัดลำปาง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kop_peamai ดูโพส
    ลำปางเหมือนกั๋น ครับ 4 d 116 4 x 2
    ไว้เจอกั๋นครับน้าๆ จะปีกลำปาง อิอิ

User ID
    22722
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดลำปาง

เท็นครับ ขับ plus 4D VG turbo 2011 สีขาวครับ ฝากเนื้อฝาตัวด้วยนะครับ อิอิ

User ID
    18256
    Status
    โพส
    45

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดลำปาง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tenuy ดูโพส
    เท็นครับ ขับ plus 4D VG turbo 2011 สีขาวครับ ฝากเนื้อฝาตัวด้วยนะครับ อิอิ
    ยินดีต้อนรับครับ แต่ช่วงนี้คลับเงียบเหงาครับ

werapong.ph@hotmail.com
    ผู้เยี่ยมชม

ผมแบงค์ครับทำงานเชียงใหม่ กลับบ้านลำปางทุกอาทิตย์ มีมิตติ้งก่อโทรชวนด้วยนะครับ 0877117725 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ชื่อ:  IMG_6423.jpg
ครั้ง: 540
ขนาด:  279.5 กิโลไบต์

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nu080 ดูโพส
    ยินดีต้อนรับครับ แต่ช่วงนี้คลับเงียบเหงาครับ
    ช่วงนี้ที่เห็นเงียบๆ คงจะไม่ค่อยมีใครว่างกันน่ะครับ เนื่องจากอยู่ในช่วง ช่วยกันเก็บข้าวเก็บของไปไว้ในที่สูงๆ เพราะว่าปีนี้ฝนตก น้ำมามากเหลือเกิน จากที่เห็นทางทีวีหลายๆ ช่อง ลงข่าว มีพี่น้องทั่วประเทศของเรา และหลายๆ จังหวัด ถูกน้ำท่วม บ้านเรือนเสียหาย ถนนหนทางเสียหาย , บ้างที่ก็สะพานขาด และก็ยังมีพื้นที่ทำกิน คือไร่,นา,สวน ต่างๆ ก็ได้รับความเสียหายอีกด้วยครับ ยังไงแล้วก็ขอเป็นกำลังใจ ให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบ จากน้ำท่วมครั้งนี้ จงรอดพ้นจากภัยอันตรายทั้งปวง ทุกๆ ท่าน ทุกๆ คน ด้วยครับ

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mitrchaik ดูโพส
    ช่วงนี้ที่เห็นเงียบๆ คงจะไม่ค่อยมีใครว่างกันน่ะครับ เนื่องจากอยู่ในช่วง ช่วยกันเก็บข้าวเก็บของไปไว้ในที่สูงๆ เพราะว่าปีนี้ฝนตก น้ำมามากเหลือเกิน จากที่เห็นทางทีวีหลายๆ ช่อง ลงข่าว มีพี่น้องทั่วประเทศของเรา และหลายๆ จังหวัด ถูกน้ำท่วม บ้านเรือนเสียหาย ถนนหนทางเสียหาย , บ้างที่ก็สะพานขาด และก็ยังมีพื้นที่ทำกิน คือไร่,นา,สวน ต่างๆ ก็ได้รับความเสียหายอีกด้วยครับ ยังไงแล้วก็ขอเป็นกำลังใจ ให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบ จากน้ำท่วมครั้งนี้ จงรอดพ้นจากภัยอันตรายทั้งปวง ทุกๆ ท่าน ทุกๆ คน ด้วยครับ
    เป็นห่วงเหมือนกั๋นครับ ได๋แต่ส่งกำลังใจ๋ไปช๋วยครับน้าคุณชาย ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร๊าฟ

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

Unhappy ตอบ: สมาชิกจังหวัดลำปาง

กำลังจะปีกบ้าน ทางไปได้ก็ไม่รู้ ...... กลัวน้ำท่วม ......

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ต้องขอขอบคุณ คุณ James (Rayong "ขับ" Triton 048) เป็นอย่างสูงเลยครับที่ขับรถเอาสติ๊กเกอร์ มาส่งให้ถึงบ้านเลยครับและได้มีโอกาสได้เห็นหน้ากันตัวเป็นๆทั้งยังได้มีการพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ซึ่งกันและกัน ถึงการใช้รถไททันและอุปกรณ์ตกแต่งรถไททัน

ขอขอบคุณจ๊าดนักเลยครับท่าน
    ชื่อ:  IMG_0002.jpg
ครั้ง: 806
ขนาด:  198.9 กิโลไบต์

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

ครับ น้าคุณชาย รถสีแดง แรงแต้ๆ คร๊าฟ ....น้ำท่วมก็ ครับ .....ยินดีเช่นกันครับ เดียวปีกบ้านค่อย จัดหนักกั๋นครับ

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

....เป๋นห่วงลำปางครับ ใครมีรูปน้ำท่วม ช่วยโฟสด์ต๋วยครับ อยากเห็น เงียบจังเลย คร๊าฟ ....บ้านผมเกือบท่วมแล้ว..อยู่ในช่วงเฝ้าระวัง..

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ต้องขออภัยอย่างเป็นอย่างสูงเลยครับที่เข้ามาตอบกระทู้ล่าช้า คือช่วงนี้ มีงานประเพณีเทศกาลตานก๋วยสลาก ของหลายๆ ที่ และเป็นช่วงเทศกาลออกพรรษา ที่หลายๆ ท่านรอคอย มา 3 เดือน พอออกพรรษามา จึงใช้เวลาส่วนใหญ่ ไปกับการซ้อมคอ(ยกแก้วกระดกเข้าปากบ่อยครับ) เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็ป ฮ่าฮ่าๆ.. ช่วง ณ.เวลานี้ อากาศ ที่ ลำปาง ช่วงนี้ไม่ค่อยมีฝนตกแล้ว อากาศเริ่มเย็นลงแล้วครับ เริ่มมีหมอกลงจัด ในช่วงเช้าๆ ครับ ทั้งแถบในตัวเมือง และแถบที่อยู่ใกล้ภูเขา และป่าไม้เยอะๆ ครับ.(กำลังจะเข้าสู่ คำที่ฮิตๆ) "ลำปางหนาวมาก"

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mitrchaik ดูโพส
    ต้องขออภัยอย่างเป็นอย่างสูงเลยครับที่เข้ามาตอบกระทู้ล่าช้า คือช่วงนี้ มีงานประเพณีเทศกาลตานก๋วยสลาก ของหลายๆ ที่ และเป็นช่วงเทศกาลออกพรรษา ที่หลายๆ ท่านรอคอย มา 3 เดือน พอออกพรรษามา จึงใช้เวลาส่วนใหญ่ ไปกับการซ้อมคอ(ยกแก้วกระดกเข้าปากบ่อยครับ) เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็ป ฮ่าฮ่าๆ.. ช่วง ณ.เวลานี้ อากาศ ที่ ลำปาง ช่วงนี้ไม่ค่อยมีฝนตกแล้ว อากาศเริ่มเย็นลงแล้วครับ เริ่มมีหมอกลงจัด ในช่วงเช้าๆ ครับ ทั้งแถบในตัวเมือง และแถบที่อยู่ใกล้ภูเขา และป่าไม้เยอะๆ ครับ.(กำลังจะเข้าสู่ คำที่ฮิตๆ) "ลำปางหนาวมาก"
    ขอบคุณครับ อิอิ

User ID
    18256
    Status
    โพส
    45

มีโอกาสได้ถ่ายรูปกับวิวซักที
    ชื่อ:  SANY0206.jpg
ครั้ง: 382
ขนาด:  194.7 กิโลไบต์ชื่อ:  SANY0200.jpg
ครั้ง: 331
ขนาด:  189.3 กิโลไบต์

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

วิวสวยครับ บ้านเฮา ....

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

"ข่าวจาก" สำนักงานขนส่งจังหวัดลำปาง จัดการประมูลป้ายทะเบียนรถเลขสวย อักษร กท ที่มีความหมายดีว่า ก้าวหน้ามหาเศรษฐี มั่งมีเงินทอง พร้อมยังเป็นการรวมทำบุญในกองทุนเพื่อความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนน
    นายไพฑูรย์ ปัญญาธร ขนส่งจังหวัดลำปาง เปิดเผยกับประชาสัมพันธ์จังหวัดลำปางว่า จังหวัดลำปางได้จัดการประมูลหมายเลขทะเบียนรถเลขสวย ป้ายกราฟฟิกรูปรถม้า ครั้งที่ 4 หมวดอักษร กท จำนวน 301 หมายเลข ซึ่งจะจัดขึ้นในวันที่ 19-20 พฤศจิกายน 2554 ณ หอประชุมจันทน์ผา มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง และป้ายทะเบียนรถที่นำมาประมูลทั้งหมดนี้ได้ผ่านพิธีจากพระเถระชั้นผู้ใหญ่เกจิอาจารย์ชื่อดังในจังหวัดลำปาง เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ผู้ที่ชนะการประมูลหมายเลขทะเบียนรถตามความหมายของอักษร กท คือ ก้าวหน้ามหาเศรษฐี มั่งมีเงินทอง ผู้ที่ประมูลหมายเลขทะเบียนรถได้ จะเป็นเจ้าของกรรมสิทธิ์ในป้ายทะเบียนหมายเลขทะเบียนนั้นตลอดไป หรือใช้เป็นสมบัติสืบต่อให้ลูกหลาน หรือจำหน่ายจ่ายโอน สามารถใช้กับรถป้ายแดง หรือรถที่จดทะเบียนแล้วโดยใช้สลับเลขเป็นเลขที่ประมูลได้ก็ได้
    ขนส่งจังหวัดลำปางจึงขอเชิญชวนพี่น้องชาวลำปาง ร่วมประมูลหมายเลขทะเบียนรถเลขสวยรูปรถม้า เอกลักษณ์ขอลำปาง และรายได้จากการประมูลจะนำเข้ากองทุนเพื่อความปลอกภัยในการใช้รถใช้ถนน ซึ่งจะนำไปใช้สนับสนุนและส่งเสริมด้านความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนน เช่น อุปกรณ์ช่วยเหลือผู้พิการอันเกิดจากการประสบภัยจากการใช้รถใช้ถนน จัดการถเทรลเลอร์ดับเพลิงเอนกประสงค์ เครื่องวัดแอลกอฮอล์ เป็นต้น นอกจากท่านที่ประมูลจะได้หมายเลขทะเบียนรถสวยแล้วยังเป็นการทำบุญสร้างกุศลอันยิ่งใหญ่ให้แก่ตนเองและครอบครัว
    ชื่อ:  Slide1.jpg
ครั้ง: 570
ขนาด:  66.2 กิโลไบต์

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

Cool ตอบ: สมาชิกจังหวัดลำปาง

เยี่ยมไปเลยครับ ถ้ามีตังค์ก็จะจัดอยู่ อิอิ ชอบรถม้า

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

สติ๊กเกอร์Tritonลำปาง ที่ทางร้านทดลองออกแบบให้ "โลโก้บางอัน ไม่รู้ว่าทาง tritonclubthailand อนุญาติให้ใช้ได้หรือเปล่า ผมก็ยังไม่ทราบหมือนกันครับ" ถ้าผิดพลาดยังไงแจ้งเตือนได้ครับ ขอให้เพื่อนๆ ชาวTritonลำปาง ลองช่วยกันออกแบบ และตกแต่งเพิ่มเติมดูครับ.
    ชื่อ:  ภาพนิ่ง1.jpg
ครั้ง: 429
ขนาด:  189.3 กิโลไบต์

User ID
    20813
    Status
    โพส
    28

สติกเกอร์งามขนาดครับน้า.......ผลิตเมื่อใดแจ้งเตือนตวยเด้อครับ.....

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

เงียบเหงาจังเลย ลำปางหนาวขนาด อิอิ

User ID
    25609
    Status
    โพส
    42

ยากได่เหมือนกั๋นคับ ติกเกอคับนะ ตัดเมื่อได โทบอกตวยเน้อคับ

หน้า 14 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้