หน้า 1 จากทั้งหมด 21 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 416

มาตรฐาน สมาชิกจังหวัดลำปาง

ช่วยกันรายงานตัวด้วยนะครับ

tateya
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

ไฟล์แนบ 18048 tateya ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

อยู่ลำปาง(ห้างฉัตร) เฉพาะ เสาร์-อาทิตย์ครับ
    ท่าน tateya เหมือนผมเคยเจอท่านครั้งนึงแถวแยกไฟแดงวัดศรีบุญโยงน่ะ

play2008
    ผู้เยี่ยมชม

ลำปางหนาวมาก

pton
    ผู้เยี่ยมชม

เพิง่ออกครับ บรอนทอง ฟิมล์ดำสนิท
    ยกสูงเองกับมือ(ช่าง)
    ยังไม่มีป้ายอะครับ มีแต่สติ๊กเกอร์ Rally ART บังแดด

pton
    ผู้เยี่ยมชม

..เงียบดีเน๊อะ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pton ดูโพส
    ..เงียบดีเน๊อะ
    ไม่ได้เงียบน่ะ
    ยังไงเอารูปมาโชว์กันมั่งเผื่อเจอกันจะได้ทักกันได้
    ช่วงนี้ เสาร์-อาทิตย์ วิ่งอยู่ในตัวเมืองตลอด
    เที่ยวซื้อวัสดุปลูกบ้านคร้าบ

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    อยู่ลำปาง(ห้างฉัตร) เฉพาะ เสาร์-อาทิตย์ครับ
    ท่าน tateya เหมือนผมเคยเจอท่านครั้งนึงแถวแยกไฟแดงวัดศรีบุญโยงน่ะ
    ท่านนี้คงเป็นเขยบ้านยางอ้อยใช่ไหมครับ บ้านผมอยู่หน้าวัดยางอ้อยนะครับ ชื่อเบียร์ ตอนนี้ทำงานอยู่ลำพูนครับ

ปล.แล้วแฟนชื่ออะไรครับเผื่อรู้จักเพราะผมมาอยู่ต่างจังหวัดหลายปีแล้วแต่ก็ไปๆมาๆทุกเดิอนนะครับ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    ท่านนี้คงเป็นเขยบ้านยางอ้อยใช่ไหมครับ บ้านผมอยู่หน้าวัดยางอ้อยนะครับ ชื่อเบียร์ ตอนนี้ทำงานอยู่ลำพูนครับ

ปล.แล้วแฟนชื่ออะไรครับเผื่อรู้จักเพราะผมมาอยู่ต่างจังหวัดหลายปีแล้วแต่ก็ไปๆมาๆทุกเดิอนนะครับ
    แฟนผมชื่อแมว หลานป้าบันทินอ่ะครับ ลูกชายชื่อไอ้ดริ้ฟ
    ผมจำได้แล้ว เห็นรถท่านอยู่บ่อยๆ สีดำใช่ไหม?

pton
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

มาแว้ววว
    รถ ครอบครัว ของ ผม

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

แปลกจัง!!!
    ผมเข้าไปในตัวเมืองลำปาง
    เจอะเจอ Triton เต็มไปหมด
    แต่ไหงกระทู้สมาชิกชาวลำปางถึงได้เงียบเชียบเช่นนี้เนี่ยะ?!?!?!
    ก็มันเหงา...ไม่เข้าใจ

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    แฟนผมชื่อแมว หลานป้าบันทินอ่ะครับ ลูกชายชื่อไอ้ดริ้ฟ
    ผมจำได้แล้ว เห็นรถท่านอยู่บ่อยๆ สีดำใช่ไหม?
    รู้จักครับ เมื่อก่อนทำงานอยู่ HANA ใช่ไหมครับแล้วเมื่อก่อนท่านขับ
    CEFIRO แม่นก่อ....ของผมสีดำที่ขับนะใช่ครับแต่ไม่ใช่ TRITON นะครับ
    ว่างๆบอกป้าทินด้วยนะครับว่าเบียร์จะแวะไปกินขนมจีนอีก(ถ้ายังขายอยู่นะ)
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    รู้จักครับ เมื่อก่อนทำงานอยู่ HANA ใช่ไหมครับแล้วเมื่อก่อนท่านขับ
    CEFIRO แม่นก่อ....ของผมสีดำที่ขับนะใช่ครับแต่ไม่ใช่ TRITON นะครับ
    ว่างๆบอกป้าทินด้วยนะครับว่าเบียร์จะแวะไปกินขนมจีนอีก(ถ้ายังขายอยู่นะ)
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    1 ม.ค. นี้มาที่บ้านดีกว่าเพราะว่าจะขึ้นบ้านใหม่ (ก็ตรงบ้านป้าทินเดิมน่ะแหละแต่ผมทุบหลังเก่าแล้วปลูกใหม่แล้ว) รับรองมีอะไรให้กินมากกว่าขนมจีนแน่ อิๆ
    น้ำๆน่ะ

K.Sungkhom
    ผู้เยี่ยมชม

บ้านเกิดอยู่เกาะคาครับ แต่มาทำงานที่ระยอง

ไฟล์แนบ 25099

ไฟล์แนบ 25100

ไฟล์แนบ 25101

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

ชื่อชายครับ อยู่ลำปาง ทำงานอยู่ชลบุรีครับ พี่น้องที่อยู่ต่างจังหวัดกลับบ้านกันมั้ยครับสิ้ปีเนี้ย รวมตัวกันที่ไหนโทรนัดกันด้วยละกันครับ 081-209-4664
    ฌธ 9217 กทม.

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

ชีวิตคนเรามันก็แปลกนิ
    ผมคนชายทะเลแท้ๆ(สมุทรปราการ)ดันระหกระเหเร่ร่อนจนมาอยู่ลำปาง
    แต่ตนลำปางแท้ๆดันระหกระเหเร่ร่อนไปอยู่ชายทะเลซะงั้น
    ปีใหม่ถ้าไม่ไปเที่ยวไหนกันก็มานั่งกินเบียร์กันที่บ้านยางอ้อย,ห้างฉัตรได้น่ะครับพี่น้อง

K.Sungkhom
    ผู้เยี่ยมชม

27 เย็นๆ ครับล้อหมุนจากชลบุรี ...สร-2997
    081- 4001026 แจ๊ค

K.Sungkhom
    ผู้เยี่ยมชม

27 เย็นๆ ครับล้อหมุนจากชลบุรี ...สร-2997

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ K.Sungkhom ดูโพส
    28 เช้า ตี 3 ครับ ออกจากชลบุรี (ไม่อยากวิ่งกลางคืนครับกลัวววว)

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ K.Sungkhom ดูโพส
    ผมขนของขึ้นบ้านใหม่วันที่ 1 มกรา ครับ
    เดี๋ยวขนของเสร็จแล้วเย็นๆจะลองโทรหาน่ะครับ
    เผื่อมานั่งดื่มอะไรอุ่นๆแก้หนาวกัน

หน้า 1 จากทั้งหมด 21 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้