หน้า 3 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 318

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดน่าน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eaknarin ดูโพส
    น้าจ่าครับผมเองที่น้าจ่าทักกันหน้าโรงเรียน(ช้างศึกสีบรอน) ดีใจนะครับที่เจอน้าจ่า เป็นไงบ้างครับเที่ยวสนุกหรือเปล่า ไม่แน่ใจว่ารถน้ามีแผลข้างประตูด้านคนขับใช่ไหมครับ
    พอดีพาลูกชายไปงานกีฬาสีเลยไม่ได้เชิญน้าไปเที่ยวที่บ้านเลย ก็ปีใหม่นะครับงานครอบครัวเยอะไปนิด ...โอกาศหน้าเชิญใหม่นะครับน้า...จะเอาให้แปร่เลย

หวัดดีครับ ผมรอตั้งนาน รถใครเอ่ยหาคนขับไม่เจอ

มาเจอกันพอดี ยินดีที่รู้จักครับพี่เอก ไม่เป็นไรครับคงได้เจอกันอีกน่ะ

ผมไปเที่ยวดอยภูคามาครับ ไปเที่ยวเขื่อนสิริกิต ไปทางลัดที่บ้านปากนาย

ขึ้นโป๊ะที่นั่น ขอบอกว่าเส้นทางสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

เส้นทางน่าน ผมขับผ่านมาแล้ว ที่ไหนผมก็ไม่กลัวแล้วครับคริๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ crazyman99 ดูโพส
    เต็มใจครับ...แต่ไม่มีตังค์นะน้าดำ
    เอกครับ 0810323238
    ยินดีครับโอกาสหน้าจะไปรบกวนน่ะจ้ะ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eaknarin ดูโพส
    น้าจ่าครับผมเองที่น้าจ่าทักกันหน้าโรงเรียน(ช้างศึกสีบรอน) ดีใจนะครับที่เจอน้าจ่า เป็นไงบ้างครับเที่ยวสนุกหรือเปล่า ไม่แน่ใจว่ารถน้ามีแผลข้างประตูด้านคนขับใช่ไหมครับ
    พอดีพาลูกชายไปงานกีฬาสีเลยไม่ได้เชิญน้าไปเที่ยวที่บ้านเลย ก็ปีใหม่นะครับงานครอบครัวเยอะไปนิด ...โอกาศหน้าเชิญใหม่นะครับน้า...จะเอาให้แปร่เลย
    ...คันนี้ของจริงบุบ...ทั้งคันครับ5555555...

Eaknarin
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    หวัดดีครับ ผมรอตั้งนาน รถใครเอ่ยหาคนขับไม่เจอ

มาเจอกันพอดี ยินดีที่รู้จักครับพี่เอก ไม่เป็นไรครับคงได้เจอกันอีกน่ะ

ผมไปเที่ยวดอยภูคามาครับ ไปเที่ยวเขื่อนสิริกิต ไปทางลัดที่บ้านปากนาย

ขึ้นโป๊ะที่นั่น ขอบอกว่าเส้นทางสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

เส้นทางน่าน ผมขับผ่านมาแล้ว ที่ไหนผมก็ไม่กลัวแล้วครับคริๆๆๆๆๆๆๆๆ
    น้าจ่าไม่ลองชิมทางไปด่านห้วยโก๋นมั่งครับ ..... ทางน่านมันของสุดๆยังมีอีกนะครับ ขนาดคนขับเองยังเมาเลยครับ

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

น้าจ่าไม่ลองชิมทางไปด่านห้วยโก๋นมั่งครับ ..... ทางน่านมันของสุดๆยังมีอีกนะครับ ขนาดคนขับเองยังเมาเลยครับ
    ใช่ครับน้าจ่า เส้นทางแพร่-น่าน เป็นสนามซ้อมครับ
    ถ้าสนามจริงต้อง น่าน-ห้วยโก๋น(อาจเลยไปถึงภูพยัคฆ์)

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

ชาวน่านคึกคัก เจอกันอีกครั้งสงกรานต์นะ
    หยุดยาววววววววว แลวเจอกันนะครับ ( เด็ก รร.สา)

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ littlemac ดูโพส
    ใช่ครับน้าจ่า เส้นทางแพร่-น่าน เป็นสนามซ้อมครับ
    ถ้าสนามจริงต้อง น่าน-ห้วยโก๋น(อาจเลยไปถึงภูพยัคฆ์)
    ต้องลองอีกแล้ว555555555555555555555555

User ID
    8847
    Status
    โพส
    475

ขอรายงานตัวด้วยคน
    TRITON PLUS 4 DOOR
    คนน่านแต้ๆๆทำงานโรจนะอยุธยา
    วุฒิครับ 083-802-9966

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

วันนี้(22/1/53) รถใครครับ กข.8088 น่าน มีสติ๊กเกอร์คลับแปะฝาปิดท้ายรถ ผมเห็นจอดอยู่ใน รพ.น่านครับ รายงานตัวด้วยครับพี่น้อง

Eaknarin
    ผู้เยี่ยมชม

อยากกลับไปอยู่บ้านเกิดแล้ว น้าๆคนใดมีแนวทางทำมาหากินบ้างครับ คือออกจากบ้านมานาน แถวๆในตัวเมืองก็ได้ครับ เรื่องงบก็พอไปวัดไปวาได้ครับ รบกวนล่วงหน้าครับ

e_akapo_b
    ผู้เยี่ยมชม

ชื่อ นาย เอกภพ ตันตา
    ชื่อเล่น เอก
    อาชีพ ผลิตสื่อประเภทมีเดีย
    สถานที่ทำงาน ร้าน อี พี มีเดีย 171 ม.4 ถ.น่าน-ทุ่งช้าง บ้านสบยาว ต.ท่าวังผา
    อ.ท่าวังผา จ.น่าน
    ขับ Triton Plus สีดำ กค 1893 น่าน ครับ

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

ชาวน่านครับ.................พอดีผมทำงานอยู่ จ.สมุทรปราการ อยากได้สติ๊กเกอร์เที่ยวน่าน มาติดฝาท้ายหน่อย
    รบกวนหาให้ผมได้ไมครับ อยากได้ๆๆๆๆมาก

****รอ รอ ชาวน่านใจดี ส่งไปรษณีย์มาเก็บเงินปลายทางก็ได้นะ

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

เดี๋ยวผมจัดให้ครับน้า ลงชื่อ ที่อยู่ให้ผมเลยครับ เดี๋ยวส่งไปให้
    ว่าแต่รถน้าสีอะไรครับ เพราะสติ๊กเกอร์จะมีตัวหนังสือ สีดำ ขาว แล้วก็ ทองครับ จะได้เอาสีตัดกับรถ

User ID
    11949
    Status
    โพส
    41

โอ้ววว..คนน่านอยู่นี่นี่เอง ก๋ำลังฮู้ อิอิ...

ผมคนเชียงกลางครับ..ยินดีที่ได้รู้จักเน้อ

ทำงานอยู่ที่รังสิตค๊าฟฟฟ...

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ littlemac ดูโพส
    เดี๋ยวผมจัดให้ครับน้า ลงชื่อ ที่อยู่ให้ผมเลยครับ เดี๋ยวส่งไปให้
    ว่าแต่รถน้าสีอะไรครับ เพราะสติ๊กเกอร์จะมีตัวหนังสือ สีดำ ขาว แล้วก็ ทองครับ จะได้เอาสีตัดกับรถ
    ขอบคุณครับพี่....... ( ตัวเล็ก.แต่.คิดใหญ่ไม่คิดเล็ก )

นายเทวิน เขียวดี ( บริษัท แอล.เอช.โลจิสติกส์ จำกัด)
    เลขที่ 2101 ม.1 ถ.ทางรถไฟสายเก่า ต.สำโรงเหนือ
    อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ รหัส 10260

****ขอบคุณอีกครั้งครับบบบบบบ " รถผมสีดำ "

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

.....รอๆๆๆๆๆๆ

User ID
    11949
    Status
    โพส
    41

หวัดดีครับชาวน่านที่รัก...

User ID
    12968
    Status
    โพส
    25

หวัดดีครับพี่น้อง
    สมาชิกใหม่ครับ
    ฝาก จิ้น ฝาก ตั๋ว ตวยเน้อครับ

เอิ๊กๆ

อยู่บ้าน ดู่ใต้ ครับ สุกี้บ้านดู่ ใครเคยแวะกินบ้างครับ
    ทักทายได้นะครับ (พ่อกะลุงกะป้าผมนะ อยู่ ) เพราะผมอยู่ กทม
    เอิ๊กๆ

ทำงานแถวๆ ร่มเกล้า ลาดกระบัง ครับ
    ยินดีๆ
    รถยังไม่ได้ติด Sticker Club เลยครับ
    หาตัดไม่ได้
    แต่กำลังจะติด Sticker ท่องเที่ยวทั่วน่าน ครับ
    อิอิอิ

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

ขอโทษครับน้า(เทวิน) ช้าไปหน่อย แหะๆ พอดีช่างนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน็ต เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมส่งให้เลยครับ สีขาวกับสีทอง
    ขอโทษจริงๆครับ

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mumy7 ดูโพส
    หวัดดีครับพี่น้อง
    สมาชิกใหม่ครับ
    ฝาก จิ้น ฝาก ตั๋ว ตวยเน้อครับ

เอิ๊กๆ

อยู่บ้าน ดู่ใต้ ครับ สุกี้บ้านดู่ ใครเคยแวะกินบ้างครับ
    ทักทายได้นะครับ (พ่อกะลุงกะป้าผมนะ อยู่ ) เพราะผมอยู่ กทม
    เอิ๊กๆ

ทำงานแถวๆ ร่มเกล้า ลาดกระบัง ครับ
    ยินดีๆ
    รถยังไม่ได้ติด Sticker Club เลยครับ
    หาตัดไม่ได้
    แต่กำลังจะติด Sticker ท่องเที่ยวทั่วน่าน ครับ
    อิอิอิ
    ***ถ้าได้ปิ๊กน่าน จะแวะไปกิ๋นเด้อ
    ผมอยู่ อ.สา (ทำงานสมุทรปราการ) ยินดีที่ได้ฮู้จั๊ก

หน้า 3 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้