สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: ประกันแบบนี้ก็มีด้วยคับพี่น้องช่วยแนะนำผมทีนะคับขอ ความกรุณา

Kingaof
    ผู้เยี่ยมชม

Unhappy ประกันแบบนี้ก็มีด้วยคับพี่น้องช่วยแนะนำผมทีนะคับขอ ความกรุณา

ประกันแบบนี้ก็มีด้วยหรอคับพี่น้อง ของโตเกียวมารีนศรีเมืองประกันภัยอ่า บอกได้เลยนะคับว่าอย่าไปทำกับมัน ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคับพี่น้อง คือผมเอารถไปเคลมที่ศูนย์ แจ้งว่าเคลมรอบคัน นะแต่ประกันมันไม่ทำให้ มันบอกว่าแจ้งเคลมกี่ครั้งก็นับครั้งล่ะพัน ผมแจ้งไป 4 ครั้งมันก็คิดผม 4 พันคับพี่น้อง แล้วผมว่าประกันไปอีกว่าถ้าผมแจ้ง 10 ครั้งไม่ 10 พันหรอคับ มันก็ตอบว่าช่ายคับ 10 ครั้งก็ 10 พัน แล้วอย่างนี้เขาจะเรียกว่าเคลมรอบคับได้ไหมคับเนี่ย ที่จิงเอ็กเซฟเขาคิดกันเท่าไหร่แน่คับพี่น้องช่วยตอบ ผมทีนะคับขอความกรุณา ผมควรทำอย่างไรบอกที

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

มาตรฐาน ตอบ: ประกันแบบนี้ก็มีด้วยคับพี่น้องช่วยแนะนำผมทีนะคับขอ ความกรุณา

ถ้าเกิดเหตุแบบไม่มีคู่กรณี ครั้งละพันครับ ถ้ามีคู่กรณี เช่น รถของอีกฝ่าย กำแพง เสาบ้าน ต้นไม้ อย่างนี้ไม่เสียค่าเอกเซฟ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    28949
    Status
    โพส
    743

มาตรฐาน ตอบ: ประกันแบบนี้ก็มีด้วยคับพี่น้องช่วยแนะนำผมทีนะคับขอ ความกรุณา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    ถ้าเกิดเหตุแบบไม่มีคู่กรณี ครั้งละพันครับ ถ้ามีคู่กรณี เช่น รถของอีกฝ่าย กำแพง เสาบ้าน ต้นไม้ อย่างนี้ไม่เสียค่าเอกเซฟ
    ตามนั้นครับ

ข้อมูลกระทู้