หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 29 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22808
    Status
    โพส
    301

มาตรฐาน ตอบ: เตือนภัยเพื่อนสมาชิกครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    เรื่องผ่านไปแล้วก็ให้ผ่านไปครับน้าๆ เรามาอยู่ด้วยกันในนี้อย่างมีความสุขดีกว่าครับ ยังไงเราก็รักในไทรทันเหมือนกัน มิตรภาพไม่ได้ซื้อได้ด้วยเงินทองครับ
    จริงอย่างที่น้าว่าครับ ผ่านแล้วชี้แจงแล้วจบๆไป ผมเคยอ่านเจอกระทู้น้าเค้าแต่ตอนนี้มาอยู่ในคลับเราก็ยินดีต้อนรับ ส่วนการซื้อขายก็ว่ากันไปอยู่ที่ผู้ซื้อและผู้ขายตกลงกัน เพราะราคาของน้าเค้าก็ยอมรับว่าถูกครับ ผมก็พอจะรู้ราคาส่งอยู่เพราะขายประดับยนต์อยู่ในคลับมิราจ แสดงตัวตนชัดเจนแล้วก็ขอให้ค้าขายร่ำรวยครับ

User ID
    25116
    Status
    โพส
    830

มาตรฐาน ตอบ: เตือนภัยเพื่อนสมาชิกครับ

สมช.ด้วยกันทั้งนั้น ใจเย็นๆ ครับ พี่ น้อง

User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

ขอบคุณน้าที่เตือนเพื่อนสมาชิกเรา แม้คำเตือนอาจดูรุนแรงและอาจกระทบน้าที่ถูกพาดพิง(ยังกะในสภา 555) แต่คำชี้แจงก็ชัดเจนดีครับ นิดหน่อยให้อภัยกันได้เราคนไทยด้วยกัน ที่สำคัญรักไททั่นเหมือนกัน

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

​เรื่องนี้มันเกิดขึ้นมานานข้ามปีแล้วครับ เรื่องเก่าๆ อย่าขุดขึ้นมาเลยครับ ใจเย็นๆ รักกันเข้าไว้

User ID
    38988
    Status
    โพส
    184

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jinny_ron ดูโพส
    ถ้าหมายถึงผมก็แสดงว่าคุณมาจากเว็บ D-maxclub.net แน่นอน นี้พวกคุณกัดผมไม่ปล่อยจริงๆนะครับถ้าผมหลอกลวงน้าๆในเว็บบอร์ดนี้คงไม่มีใครซื้อของหรือประมูลของผมหรอกครับและผมก็ไม่เคยปั่นราคาให้ราคาสินค้าตัวเองสูงขึ้นด้วย ผมทำด้วยความบริสุทธิ์ใจ ได้กำไรหรือขาดทุนผมไม่สนใจอยู่แล้วผมเน้นอยากให้สมาชิกในครับได้ใช้ของราคาถูก ถ้าไปขัดผมประโยชน์ใครก็ขออภัยด้วย การประมูลสินค้าก็เพื่อให้สมาชิกได้ร่วมสนุกกัน ให้ราคาเท่าไรก็แล้วแต่ท่านสมาชิกจะเห็นสมควรให้ราคาต่ำหรือสูงผมส่งให้หมดแหละครับ ส่งของให้ก่อนด้วยซ้ำไป ของมีปัญหารับคืนส่งให้ใหม่หรือโอนเงินคืนด้วยซ้ำไป ตอนนี้ผมอยุ่ในเว็บบอร์ด Thitritonclub.com ฉันมิตรพี่น้องก็กรุณาอย่ามาเบียดเบียนซึ่งกันและกันขอให้เป็นสุขเป็นสุขเทอญ คนเราลองหัดมองโลกในแง่ดีบางนะครับ ถ้าเขาทำไม่ดีเขาจะอยู่ไม่ได้เอง อย่ามีฐิทิหรืออีโก้ให้มาก ผมอยู่ที่นี้ผมมีความสุขครับผมขายของได้เรื่อยๆราคาก็ไม่ได้แพงอะไรสมาชิกซื้อไปใช้กันก็ไม่มีปัญหาอะไร การประมูลสินค้าผมก็ขออนุญาตท่านแอนมินแล้ว ท่านก็ไม่ได้ว่าอะไร และผมก็ใช้ User เดียวเท่านั้น ค่อ jinny_ron ตรวจสอบไอพีผมได้ 192.168.1.2 ผมจะใช้เครื่องพีซีที่บ้านผมตลอด ผมเป็นลูกผู้ชายพอครับ ผมอยู่บ้านสันประดู่ ต.เสาไห้ อ.เสาไห้ จ.สระบุรี หมายเลขบัตรประชาชน 3 3301 00615 17 3 ชื่อสุจิน โมทะจิตต์ ทำงานรับราชการครูที่โรงเรียนเสาไห้ "วิมลวิทยานุกูล" ใช้รถ Mitsubishi Triton Plus สีขามุข 4 ประตู ปี 2012 ขายประดับยนต์เป็นงานอดิเรกไม่ใช้งานประจำหรืออาชีพหลัก ถ้าไม่ได้หมายถึงผมก็ขออภัยด้วยครับเพียงอยากอธิบายให้เข้าใจเพื่อความสบายใจของพี่น้องชาว triton ครับ ขอบคุณ
    เยี่ยมไปเลย อาจารย์ .....ชัดเจนคับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

เพื่อนกัน เอาเปรียบกัน หลอกลวงกัน ผมบอกได้เลยอยู่ได้ไม่นานครับ จากtriton เด็กเก่า

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    เพื่อนกัน เอาเปรียบกัน หลอกลวงกัน ผมบอกได้เลยอยู่ได้ไม่นานครับ จากtriton เด็กเก่า

1 เสียงครับจากเด็กต่างจังหวัด

User ID
    16077
    Status
    โพส
    954

TTC - 3598 TTC-Member
    User ID
    15150
    Status
    โพส
    767

คนเตือนก็หวังดีครับ คนที่จะขายก้อแสดงตัวแล้ว ชัดเจนดีครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้